HCM-TQ Timoboll ZLC 98% giá 3tr4

thanhtinh10282

Trung Uý
Bữa nay tmb rớt giá lắm nên khó đi giá đó lắm bác ơi....có bác đánh 2 buổi k hợp cho ra đi 3,5 triệu mà chưa có ng rước đó....bác nên hj giá tí.em trả bác 3 triệu,đc thì bác nt em sdt 0919027123.k đc thì em chúc bác mua may bán đắt cho em nó mau đi

linh729

Thượng Tá
Mình không có nhu cầu mua nhưng nhìn thấy 1 số ít cây TMB ZLC có vân gỗ màu nâu nâu, thớ đều như của chủ thớt thì rất là thích thú và tò mò. Không biết cảm giác so với những cây TMB ZLC gỗ màu trắng có khác nhau nhiều không nhỉ.?

Bác chủ thớt mà đánh mặt tàu thì chơi dòng ALC sẽ hợp hơn ZLC đấy. Mấy cây TMB ALC, TMB Spirit, Viscaria đều rất hợp mặt tàu.

Up phụ 1 tay.

thanhtinh10282

Trung Uý
Theo cách nhìn chủ quan của em thì màu gỗ nhìn qua đẹp thật,nhưng em nhìn kỹ thì hình như màu vàng gỗ là do dán mút nên bị keo dán làm ố vàng,bằng chứng là phía ngoài viền chổ k có vết của mút (có thể do mút nhỏ nên k che toàn mặt) thì vẫn là gỗ trắng....rõ ràng nhất các bác cứ xem ở phần gần mang cá bên BH ấy,hình 3 sẽ thấy góc 5h nhìn ngoài mép gỗ vẫn màu trắng.em chỉ thấy thik ở cây này là vân gỗ đều và cán chủ topic cầm nhìn rất sạch sẽ và màu còn rất mới....up cho em nó mau đi

Jo Waldner

Binh Nhất
Theo cách nhìn chủ quan của em thì màu gỗ nhìn qua đẹp thật,nhưng em nhìn kỹ thì hình như màu vàng gỗ là do dán mút nên bị keo dán làm ố vàng,bằng chứng là phía ngoài viền chổ k có vết của mút (có thể do mút nhỏ nên k che toàn mặt) thì vẫn là gỗ trắng....rõ ràng nhất các bác cứ xem ở phần gần mang cá bên BH ấy,hình 3 sẽ thấy góc 5h nhìn ngoài mép gỗ vẫn màu trắng.em chỉ thấy thik ở cây này là vân gỗ đều và cán chủ topic cầm nhìn rất sạch sẽ và màu còn rất mới....up cho em nó mau đi

Có lẽ bạn nhầm rồi, bạn xem mặt bên kia vợt sẽ thấy vàng đều chỉ trừ mang cá là trắng, vì sao? Vì phần mang cá vô keo mỏng khi chup bị choá nên màu mới trắng. còn mặt kia cũng vàng hết, chỉ vì dán mút nên mới tạo ra đưởng kẻ hơi sẫm màu ( bạn để ý ký sẽ thấy màu 2 bên dòng kẻ tạo ra từ vết dán mút vẫn rất vàng giống nhau. còn vì sao góc 5 g trắng hơn thì mình nói luôn là mình lấy giấy tẩm nước để chà vết keo ( vết này dính chắc quá nên phải chà mạnh) Nếu bạn có thắc mắc gì thì cứ hỏi trực tiếp mình chứ ko nên nhìn hinh rồi khẳng định này nọ nhé. Cây này đời 2009 ( Seri J) thuộc dạng cụ của TMB ZLC. Nếu có thắc mắc gì thì các bác cứ PM mình hỏi thẳng nhé! Thân ái!

truongtxt

Đại Tá
mình mua cây tmb zlc của chú samytom so với cây này chỉ thua mỗi cái cán thôi, cán này đẹp hơn chút nhưng cây này thua cây của mình về chất gỗ, mặt của mình vân vẩy cá , nhìn là thích rồi mà giá có 3,1tr, cây này bạn muốn đi nhanh thì fix chút nữa là đi ngay ,

cj46

Đại Tá
mình mua cây tmb zlc của chú samytom so với cây này chỉ thua mỗi cái cán thôi, cán này đẹp hơn chút nhưng cây này thua cây của mình về chất gỗ, mặt của mình vân vẩy cá , nhìn là thích rồi mà giá có 3,1tr, cây này bạn muốn đi nhanh thì fix chút nữa là đi ngay ,
Vậy mình nghĩ 3.1 là ok. Nếu chủ thớt Đông ý pm mình

beokaka

Trung Uý
cây này chủ thớt uýnh có vài buổi thôi. đẹp ngon bổ rẻ. hẹn chủ thớt sắp tới mình vô trong đó, giao lưu ... bia bia:zingme13:

Jo Waldner

Binh Nhất

Bình luận từ Facebook