[HCM-TQ] : Bán Ten80 TAKE 99,99% => Đã Bán

tosiosHD

Đại Tá
Bay giờ đi xe ra đường sợ quá. Mình đi đúng gặp người đi xe sai đụng đít xe mình. Mình nói sao đi ẩu thế. Hắn còn văng tục mình mới ghê....có khi còn đòi đánh lộn. Qua nước ngoài thấy bên mình mà nghĩ xấu hổ quá. Vậy mà lúc nào cũng ca ngợi người VN hiếu khách...
Chắc có lẽ do mình gặp số ít hay không.
Anh cũng bị tính trạng giao bán như em....Up cho em. Chúc em đam mê bóng bàn nha.
+ Lúc đó anh phải giở các đòn tấn công trong bóng bàn ra chứ: Nếu người chửi anh đứng gần anh, anh dùng quả "đấm trái" hoặc "ve trái"; nếu người đó đứng cự ly trung bình thì anh "giật xung" luôn, thậm trí "bạt" luôn chứ??? Phải cướp tấn công trước, đừng để người ta công trước, mình mất lợi thế anh ạ. Haha. Tosios tấn công cực xoáy và hiểm, anh dùng trong tình huống này là tuyệt vời đấy.

xukaka

Đại Tá
+ Lúc đó anh phải giở các đòn tấn công trong bóng bàn ra chứ: Nếu người chửi anh đứng gần anh, anh dùng quả "đấm trái" hoặc "ve trái"; nếu người đó đứng cự ly trung bình thì anh "giật xung" luôn, thậm trí "bạt" luôn chứ??? Phải cướp tấn công trước, đừng để người ta công trước, mình mất lợi thế anh ạ. Haha. Tosios tấn công cực xoáy và hiểm, anh dùng trong tình huống này là tuyệt vời đấy.
......
Thôi em ơi Một điều nhịn chín điều lành. Em chưa gặp chứ anh gặp rồi. Còn có đối tượng dừng xe mở cốp xe lấy đồ nghề... Nên thôi tốt nhất nên thội

tosiosHD

Đại Tá
......
Thôi em ơi Một điều nhịn chín điều lành. Em chưa gặp chứ anh gặp rồi. Còn có đối tượng dừng xe mở cốp xe lấy đồ nghề... Nên thôi tốt nhất nên thội
+ Anh tấn công nhanh, chớp nhoáng như vậy, đối tượng mà dừng xe lấy đồ nghề thì anh đã có điểm thứ 11 từ lâu rồi. Chẳng nhẽ đối tượng lại rủ đánh thêm 1 séc nữa???

lehuy2507

Đại Tá
Đổi mặt Target Pro lấy mặt Calibra Sound cũng màu đen không bạn? Mặt Cali nguyên miếng vuông chưa cắt, chênh lệch thỏa thuận.
Hi Anh,

Em chỉ bán thôi ạ :D

Ừa, ước gì các em nó bị bầm dập thêm chút nữa thì người mua cũng dễ với tay, mà người bán cũng thoải mái đã "mần" em nó đã đời rồi ;). Trông em xinh tươi, lòng a khoái lắm mà hổng dám hỏi han! Tội cho cái thói trăng hoa của a quá LeHuy ơi ehehe ;) ;).

Con Em má đỏ xin tươi U80 kia Anh xử sao rồi ạ ? Tan nát đời cô lựu chưa Anh :)

Bay giờ đi xe ra đường sợ quá. Mình đi đúng gặp người đi xe sai đụng đít xe mình. Mình nói sao đi ẩu thế. Hắn còn văng tục mình mới ghê....có khi còn đòi đánh lộn. Qua nước ngoài thấy bên mình mà nghĩ xấu hổ quá. Vậy mà lúc nào cũng ca ngợi người VN hiếu khách...
Chắc có lẽ do mình gặp số ít hay không.
Anh cũng bị tính trạng giao bán như em....Up cho em. Chúc em đam mê bóng bàn nha.

Cảm ơn Anh trai đồng hương :D

Frenzied

Đại Uý
Ý Em là C. Bác muốn thì cứ inbox giá cho Em . Vì hiện tại Em chưa chuẩn bị tâm lý bán cây này :( . Chỉ 1 giá 1 thôi nhé hi..hi...
Đừng dại em ơi, chớ có nghe bọn sói nó dụ ngon dụ ngọt mà mất của quý.... mất rồi lấy gì mà dùng....ha ha ha! Quả này có đứa ghét a lắm đây!

huymdt

Thượng Tá
Đừng dại em ơi, chớ có nghe bọn sói nó dụ ngon dụ ngọt mà mất của quý.... mất rồi lấy gì mà dùng....ha ha ha! Quả này có đứa ghét a lắm đây!
Ehehe LeHuy chưa có ý định tiễn mà còn thêm bạn "giữ chằm chặp" thế này thì làm sao em ấy đi lấy chồng được đây nhỉ?! ;) ;) ;).

huymdt

Thượng Tá
Em báo C. Bác inbox giá mà không thấy Bác nào trả lời hi..hi.... :rolleyes:
Update :
Target 45 : Đã Bán
Target Pro : Có Gạch
Tenergy : Đang bị nhăm nhe :D:D:D
Hihihi! có con không đặt tên, của quý không rao tiễn thì ai dám "đặt tên, lên tiếng" giờ em ;). A cũng nhăm nhe em 80 đen thùi lùi đó, chắc phải "thầm thì" LeHuy nhẹ tay mới dám cưới ehehe :).

lion

Đại Tá
Mình đã bao lần mua Ten mà đánh không hợp, lại bán đi, thậm chí còn cho đi,
vừa rồi máu dồn muốn thử một em T80 màu đen (ấy thế mà bị o3ma hăm;))
Tuy nhiên, em phải thành thực nhận xét một câu là mấy mặt T80 của bác chủ
đẹp thật, nếu là em em cũng phải trả tối thiểu 850K/mặt chưa ship.

o3ma

Đại Tá
Mình đã bao lần mua Ten mà đánh không hợp, lại bán đi, thậm chí còn cho đi,
vừa rồi máu dồn muốn thử một em T80 màu đen (ấy thế mà bị o3ma hăm;))
Tuy nhiên, em phải thành thực nhận xét một câu là mấy mặt T80 của bác chủ
đẹp thật, nếu là em em cũng phải trả tối thiểu 850K/mặt chưa ship.
Lấy nhanh mặt đỏ này còn kịp không thì sáng mai lại hối tiếc đấy. :D
Thời buổi bây giờ đi "đêm" nhiều hơn đi "ngày" đấy
Good luck.

Last edited:

lion

Đại Tá
Lấy nhanh mặt đỏ này còn kịp không thì sáng mai lại hối tiếc đấy. :D
Thời buổi bây giờ đi "đêm" nhiều hơn đi "ngày" đấy
Good lucky.

Em thì mua khi nào chả được, đúng ra thì giờ này em đang bên Nhật rồi
nhưng tại bận nên phải ở lại, visa sang đó còn hiệu lực đến 20/12 cơ mừ.
Rưng mà cái đó không quan trọng, thi thoảng vẫn phải quan hệ trên diễn
đàn cho nó có qua có lại. Tiêu xài là yêu nước mà các bác ;)

o3ma

Đại Tá
Em thì mua khi nào chả được, đúng ra thì giờ này em đang bên Nhật rồi
nhưng tại bận nên phải ở lại, visa sang đó còn hiệu lực đến 20/12 cơ mừ.
Rưng mà cái đó không quan trọng, thi thoảng vẫn phải quan hệ trên diễn
đàn cho nó có qua có lại. Tiêu xài là yêu nước mà các bác ;)
Có cơ hội thế thì nên nhường ae trong nước. Thèm 1 con TMB ALC "duty free..." mà ko được đây này. :D:D:D

Bình luận từ Facebook