HCM - Thanh lý Nittaku Hinoblage use & Butterfly All Hinoki 7 new

phungducthang

Đại Tá
Hix, kiểu này chắc topic này chuyển hướng sang Zippo luôn quá, Nittaku & Butterfly có vẻ không hấp dẫn bằng Zippo rồi.....
Này, Sơn bán em Zip mà báo cáo vợ là mua 300 ấy, anh trả 3 trăm rưỡi, hoặc đổi 3 em Zip này, hihi...
Anh đặt Zippo sản xuất 1 cái duy nhất có tên nick của Sơn đấy Limited Edition No 1/1(Duy nhất 1 chiếc!)

truongtxt

Đại Tá
Mình xem trên phomuaban có rất nhiều con mới . Tháy họ nói hàng xuất nhật giới hạn 1000con nhưng vì ko am hiểu lắm nên ko mua dc. Chắc mình chỉ có tầm 1500k đến 2000k để đàu tư vào 1 con zip thôi. Nếu đièu kiện kinh tế dư rả thì cũng giám đàu tư vài con cho thoả đam mê. Thấy bộ sưu tập của bạn mà thèm quá.

phungducthang

Đại Tá
Mình xem trên phomuaban có rất nhiều con mới . Tháy họ nói hàng xuất nhật giới hạn 1000con nhưng vì ko am hiểu lắm nên ko mua dc. Chắc mình chỉ có tầm 1500k đến 2000k để đàu tư vào 1 con zip thôi. Nếu đièu kiện kinh tế dư rả thì cũng giám đàu tư vài con cho thoả đam mê. Thấy bộ sưu tập của bạn mà thèm quá.
Sơn bán cốt vợt khuyến mãi thêm Zippo mà. Giá trên là bao gồm cả con Zippo Marl đầu bò đấy.

Red Arc

Đại Tá
Hihi, Zippo thì giá rất vô chừng, Cùng dòng, cùng đời, cùng độ mới cũ nhưng có những con người ta sẵn sàng trả giá gấp đôi hoặc hơn nữa để mua vì nhiều yếu tố: Tiếng bật và tiếng chắp khi sử dụng có trong và ngân không? tiếng kêu to chưa chắc đã hay. rồi thì tim bấc như thế nào? bánh xe hay còn gọi là bánh đá ra sao?... độ kín của ruột khi sử dụng, cái này quyết định độ bảo lưu xăng. thường 1 con zip chuẩn thì xài khoảng 7 ngày mới châm lại xăng nếu hút trung bình 1 ngày 1 bao thuốc và bật khống khoảng 50 lần, còn trong bộ sưu tập của em có mấy con xài được 10 ngày mới châm xăng....

Red Arc

Đại Tá
Thông báo với anh Thắng là con em nói với anh hồi trưa đang trong tầm tay, hehehe. Chuẩn bị đạn dược để chiến đấu vì em này.... cho anh Thắng thèm chơi

tytun08

Thượng Sỹ
Thực ra thì mình cũng có thú chơi zippo, không kinh doanh. anh em nào thân thì mình có thể "săn" giúp vài em, hoặc nếu kết em nào đó trong bộ sưu tập của mình mà kg phải con đặc biệt nhất thì tùy hứng, có thể nhường lại hoặc không.....
Vậy bác có thể nhượng lại 1 em nào đó cho e đc ko? cho e ảnh inbox nhé. em nào của bác chắc e cũng thik... mỗi tội xem e có đủ $ ko thôi.... hjx. Bác cứ cho e 1 em của bác nha (Em thì chẳng bít gì về zippo cả, nên nhờ bác hỏi tìm giúp e 1 em nào đồng thau, e thick đơn giản... )

Last edited:

Red Arc

Đại Tá
Vậy bác có thể nhượng lại 1 em nào đó cho e đc ko? cho e ảnh inbox nhé. em nào của bác chắc e cũng thik... mỗi tội xem e có đủ $ ko thôi.... hjx. Bác cứ cho e 1 em của bác nha (Em thì chẳng bít gì về zippo cả, nên nhờ bác hỏi tìm giúp e 1 em nào đồng thau, e thick đơn giản... )
Bạn thích Đồng thau mộc, nghĩa là không có hình thù, không khắc nổi khắc chìm hay thích dòng có họa tiết?

Red Arc

Đại Tá
Vâng e thích ít họa tiết trang trí ấy.... trông đơn giản mà chất ý ... hjhj
ok, bác cứ thong thả đợi mấy hôm, đợt này mới chụp được vài em nhưng đang trên đường về. khi về đến sẽ show hình ảnh em nó lên đây cho bác chọn.

Bình luận từ Facebook