[HCM] Thanh lí nốt lô mút luôn :D

hermesqn

Trung Uý
Anh lấy 3 miếng: Ten 05 fx, Sriver và Xiom Vega Eu rope . Vừa gọi cho em, đuôi ...4554. Chiều 5h qua CMC lấy

Đã xác nhận gạch của anh :)

funnyboy said:
có bán lẻ không anh.em đang quan tâm mặt ten 05 đỏ với cái xiom
ter 200k nhé bạn, còn xiom thì bạn lấy miếng nào vậy, màu đen thì 200k luôn, còn màu đỏ thì 250k, 200k, 300k cho 3 miếng trên cùng từ trên xuống

tuandaklak

Trung Uý
Có còn mặt nào ko chủ thớt. Cập nhật lại mọi ng dễ theo dõi nhé. Thấy đặt gạch nhiều mà ko bierts bay hết chưa

hermesqn

Trung Uý
để tối mình cập nhật lại, hiện tại thì chỉ có sriver đen và te05fx là đã bay thôi, gạch đá thì mình ko nhận, ai mà chắc chắn lấy mút thì cứ alo trước cho mình rồi hãy gởi tiền thôi :)
@hungtv2002: tại miếng sriver fx sponge nó hơi rổ đưa a thì cũng ngại nên e tặng a miếng sriver luôn ^^

hungtv2002

Đại Tá
để tối mình cập nhật lại, hiện tại thì chỉ có sriver đen và te05fx là đã bay thôi, gạch đá thì mình ko nhận, ai mà chắc chắn lấy mút thì cứ alo trước cho mình rồi hãy gởi tiền thôi :)
@hungtv2002: tại miếng sriver fx sponge nó hơi rổ đưa a thì cũng ngại nên e tặng a miếng sriver luôn ^^
thanks e. A cũng đoán thế. Thưc ra chơi cũng nhìu dòng bướm rùi nhung lại chua bao giờ chơii sriver, , thấy nó nhẹ, mềm nên a thử với cái kiếm của anh xem có thuần được kg

Bình luận từ Facebook