--HCM-- H3 Pro 2012 tuned, H3 Pro đời cũ, Haifu Shark Speed II tuned

hibiki

Moderator
H3 đời củ sao giống miếng H3 pro 2012 thế bác?????

Bạn nhìn topsheet là biết liền thôi mà. H3 Pro đời cũ bóng hơn, dính hơn H3 Pro 2012. Còn số seri đều có số "12" ở đầu vì chúng đều được sản xuất năm 2012.

nguyenthanhtuan8101986

Thượng Sỹ
H3 của mình top sheet có 2 chữ cuồng phong to đùng, sponge thì ko có seri gì cả, là loại gì nhỉ

chắc hàng chợ rùi. m mới chơi nên không rõ lắm. hoặc hàng fake đó. m thấy hàng tuyển bao giờ cũng có seri và dấu mộc. hàng tuyển có chữ P ở đầu Pxxxxxxxxxxx.

nguyenthanhtuan8101986

Thượng Sỹ
zậy ak. m hem biết. đoán vậy thôi.với lại em hem nói con của bác mà. có gì bác cứ chỉ giáo thêm nhé. em mới chơi H3 thôi. đc 1 tuần ak

Last edited:

mika9967

Trung Sỹ
em thấy mấy con H3 no có chữ P ở đầu mà. sao con này không có hả bác. con em có chữ Np09xxxxxx nữa

h3 có chữ P đầu là hàng đã tuned, còn h3 có chữ NP là h3 nittaku đã tuned đó bác, h3 của cháu V là hàng pro chưa tuned mà.
Cháu V cho chú mika hỏi con haifu đánh thế nào nhỉ? chưa đánh qua lần nào nên không biết.

hibiki

Moderator
mieng shark 2 là do nhà máy turned hay anh tự turned vậy? Đag quan tâm em này

h3 có chữ P đầu là hàng đã tuned, còn h3 có chữ NP là h3 nittaku đã tuned đó bác, h3 của cháu V là hàng pro chưa tuned mà.
Cháu V cho chú mika hỏi con haifu đánh thế nào nhỉ? chưa đánh qua lần nào nên không biết.

Haifu Shark Speed II Tuned đã được nhà máy tuned sẵn bằng lớp oil đặc biệt. Cảm nhận theo mình thì gần giống Hexer HD.

H3 Pro đời cũ: chưa tune.
H3 Pro 2012 : đã tự tune.
2 miếng này không có chữ "P" đằng trước vì đều là mút chưa tune bởi nhà máy. Còn mút nào đã được tuned sẵn bởi nhà máy thì sẽ có chữ "P".

Còn bác nào nói mút em là hàng dỏm, hàng chợ thì cho em xin địa chỉ để em gửi tặng các bác mấy miếng này nếu như các bác chứng minh được ạ.

nguyenthanhtuan8101986

Thượng Sỹ

Haifu Shark Speed II Tuned đã được nhà máy tuned sẵn bằng lớp oil đặc biệt. Cảm nhận theo mình thì gần giống Hexer HD.

H3 Pro đời cũ: chưa tune.
H3 Pro 2012 : đã tự tune.
2 miếng này không có chữ "P" đằng trước vì đều là mút chưa tune bởi nhà máy. Còn mút nào đã được tuned sẵn bởi nhà máy thì sẽ có chữ "P".

Còn bác nào nói mút em là hàng dỏm, hàng chợ thì cho em xin địa chỉ để em gửi tặng các bác mấy miếng này nếu như các bác chứng minh được ạ.

em không biết mới hỏi chứ. em bảo mặt bác là hàng dởm đâu.

Bình luận từ Facebook