Hcm-donic traction ms pro

lamtq

Đại Tá
MÚT CHO CHUYÊN NGHIỆP HEHEH
http://www.gotabletennis.com/Donic_Desto_F3_Big_Slam_p/7218.htm

MỚI 99% ĐÁNH ĐÚNG 1 BUỔI(khoãng 45') còn lớp bóng mờ của mút mới nhưng chả hiểu sao chụp lên nhìn kinh thế này
nhưng các bác yên tâm nếu ko đúng tớ cho mút luôn
mút có sẵn lớp keo tuned giống như H3Neo.
nảy và xoáy tuong đương Ten64FX, nhẹ hơn dòng Ten khá nhiều.chỉ tuo7ng đuơng Razka7 thôi
mặt mút dai nhưng khá mềm, nổi chân gai như dòng ten và có mùi hôi giống mút TÀu
Lớp sponge là của hãng Butterfly Nhật (có chữ Tamatsu-2.1mm bằng tiếng nhật dưới sponge giống như các mút Butterfly) mình nghĩ Donic đặt BTY làm Sponge và topsheet làm theo công nghệ TQ
giá nc ngoài tuo7ng đương dòng TEN
loại này có 2 loại MS pro và MS soft.MS SOft thì rẻ hơn và đc khuyến cáo dùng cho BH

750k bao ship
0I24.7535OO4
mình bán hộ bạn mình nên giá fixed các bác đừng trả giá nhé

Last edited:

maithehiep

Trung Sỹ
miếng này lạ thiệt, đang lăng tăng nhưng mà hem biết cảm giác đánh ra sao, a Lâm thêm chút cảm nhận đi (ví dụ như kết hợp với dòng cốt nào hợp...)
Thanks a!

lamtq

Đại Tá
a thử thì thấy mút cực bám bóng lại còn lún nửa trong khi lót thì khá bắn nên khả năng đánh cả cốt cứng lẫn cốt Trung Bình đều OK
xoáy thì vãi linh hồn ko kém j Tàu cả, chỉ là mình dùng FH tàu rùi nên ko lấy e này .
a đánh thử trên cây Boll ALC

nếu e hoặc ae nào đánh được 64FX thì e này là lựa chọn ko thể tốt hơn vì e này kiểm coát cực tốt và độ xoáy có phần trội hơn quan trọng nữa là mặt khá nhẹ, nhẹ hơn dòng Ten tuơng đối các bác nhé

Last edited:

duc1985

Binh Nhất
E là người liên lạc với bác để hỏi xem bác có muốn giao lưu với mặt vợt của e lúc trưa ko mà... bác Thử hỏi bạn bác xem có muốn đổi ko, nếu đổi thì e xin các thêm 200k... mặt e còn mới nguyên chưa cắt dán nhé, đã tuned sẵn rồi bác ạ. Nó là hàng thử nghiệm cho hội chuyên nghiêp châu âu đánh thử trước khi tung ra thị trường, chưa có tên luôn. :) chờ tin của bác

lamtq

Đại Tá
E là người liên lạc với bác để hỏi xem bác có muốn giao lưu với mặt vợt của e lúc trưa ko mà... bác Thử hỏi bạn bác xem có muốn đổi ko, nếu đổi thì e xin các thêm 200k... mặt e còn mới nguyên chưa cắt dán nhé, đã tuned sẵn rồi bác ạ. Nó là hàng thử nghiệm cho hội chuyên nghiêp châu âu đánh thử trước khi tung ra thị trường, chưa có tên luôn. :) chờ tin của bác

ko đổi B nhéBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia

duc1985

Binh Nhất
thôi thì e các thêm 300k cùng mặt vậy... muốn đc trải nghiệm thêm mặt vợt tí :) ... bác chủ ok phát cho cả 2 cùng sướng đc ko :)

Bình luận từ Facebook