--HCM-- Cần bán TMB ZLC (ST) 99.99%, Calibra LT Sound (đỏ) 99.99%

huydas

Đại Tá
He..bạn fix giá như mọi người đi..calibra mới vẫn 500k bao sip đó..nếu đồng ý thì mình đặt gạch.ok

hibiki

Moderator
Chào bạn !
Mút Calibra LT Sound đỏ nếu 500k bao ship ,thì mình đặt gạch .số đt cũa mình là 0913786629 .thanks .

ok đặt gạch giá 500k, bạn ở hcm mai mình lấy ko ship gi hết

530k bao ship mình đặt 2 gạch................................

Hàng đã 500k bao ship cho người wen trên diễn đàn rùi các bác ạ.

Chủ thớt đắt hàng quá...! mỗi tội bán hàng mà không vào khớp lệnh gì cả..?haiz......

Đã wa rồi cái thời ăn ngủ diễn đàn và bóng bàn nên mình không thường xuyên vào dđ.

Mình có để lại số điện thoại liên lạc trong bài post, ai thực sự có nhu cầu thì sẽ liên lạc trực tiếp thôi bạn à, tiếc chi 30k ship mà để vuột mất miếng mút ngon bổ rẻ, mà tính mình thì k thích kì kèo.

cj46

Đại Tá

Đã wa rồi cái thời ăn ngủ diễn đàn và bóng bàn nên mình không thường xuyên vào dđ.

Mình có để lại số điện thoại liên lạc trong bài post, ai thực sự có nhu cầu thì sẽ liên lạc trực tiếp thôi bạn à, tiếc chi 30k ship mà để vuột mất miếng mút ngon bổ rẻ, mà tính mình thì k thích kì kèo.
bán rồi thì edit liền đi bro để chi vậy. Vậy là đặt gạch trên đâybko có giá trị rồi.

huydas

Đại Tá

Đúng là chủ thớt chắc giá thật..cái này là giá hợp lý chung thôi chứ không chắc đã phải là kì kèo đâu ạ..!
Chúc chủ thớt bán hàng nhanh trôi...!

Bình luận từ Facebook