HCM, Bán cây Sar cũ xì, mới đào được

hungtv2002

Đại Tá
để hum nay em kiếm lấy cây tem đồng rùi cũng nhờ các bác định giá nha. trước giờ em cũng không bít cây sar tem đồng lại có giá vây. quê em còn nhiều cây này lắm.

ngohuy

Thượng Sỹ
Thiệt ra cái vô keo cán hay ko vô đã nói cả trăm năm nay rồi, mỗi người một phong cách sao các bác cứ thắc mắc suốt vậy ko thấy chán ah, một cây vợt xưa cũ như vậy mà ko vô keo nó có giữ dc đến bây giờ ko? Mấy bác ko thích vô keo thì đánh chừng vài tháng là vợt đen xì, lắm khi có mồ hôi muối thấm vào 2 mang cá lại làm mục gãy vợt. Khi bác mua vợt Lại muốn có một cây mới đẹp ko vô keo, đôi khi lại đòi hỏi pải Cổ nữa, mấy cây như vậy thì ráng ngồi chờ đi, em chờ mấy năm nay rồi mà chưa có. Vợt của em bán thì 100% là đã vô keo, bác thích thì dt trả giá, mua xong bác muốn xả keo thì tùy vậy. Dạo trước em bán 2 cây Clipper Cr và CC giùm một cao thủ nọ thì bác kia gọi lại bảo sao ko vô keo, cây CC j mồ hôi tay ra đen xì xấu òm, lại còn thắc mắc sao người như em lại ko biết giữ gìn vợt hơ hơ nghĩ lại thấy cũng lạ! Thế nên hiện trạng từng cây vợt nào thì nó ra cây vợt nấy, cây nào hợp với "phong cách" bác nào thì bác đó dt trả giá vừa ý thì giao dịch. Chứ các bác cứ thắc mắc thì e cũng ko biến cây vợt thành theo ý các bác dc!!!.

nói đùa tí ấy mà :p

dành cho người đam mê SARDUIS ;)

Bình luận từ Facebook