HB_Cần mua một cây sar tem bạc

truchb

Binh Nhất
Mình cần mua một cây sardius tem bạc, trên 92% chưa sứt sẹo thì càng tốt, ai bán cho mình xin tí hình và giá vào inbox.
Thank các bạn xem tin!

Tehoasuong_hp

Thượng Sỹ
Mua cũ mà đòi hỏi ngon thì hơi khó, bác mua mới đi cho nhanh.........vì Sar vẫn là cây kiếm được ưa chuộng tại Việt nam, hàng hiệu và hot nên hiếm đấy

nhukhiem2311

Trung Sỹ
Mua cũ mà đòi hỏi ngon thì hơi khó, bác mua mới đi cho nhanh.........vì Sar vẫn là cây kiếm được ưa chuộng tại Việt nam, hàng hiệu và hot nên hiếm đấy
các bác cứ chạy theo thị yếu quá. em thấy nhiều cây chơi cũng hay mà . bác thử cây Darker 7p-2a carbon xem sao . đảm bảo là chất lượng luôn

Tehoasuong_hp

Thượng Sỹ
các bác cứ chạy theo thị yếu quá. em thấy nhiều cây chơi cũng hay mà . bác thử cây Darker 7p-2a carbon xem sao . đảm bảo là chất lượng luôn
Chuẩn men, anh lại chuyển sang dùng em Timoboll T5000 rồi Khiêm ạ, có tí tuổi nên không chơi cốt mềm được, đánh không xung cho lắm, chuyển sang dong tamca này đánh đỡ mệt hẳn :zingme3:

nhukhiem2311

Trung Sỹ
Chuẩn men, anh lại chuyển sang dùng em Timoboll T5000 rồi Khiêm ạ, có tí tuổi nên không chơi cốt mềm được, đánh không xung cho lắm, chuyển sang dong tamca này đánh đỡ mệt hẳn :zingme3:
vâng. chứ có phải mỗi sar chơi tốt đâu. em thấy rất nhiều cây chơi hay. chưa kể đến em Ga. em thì ít đạn nên chỉ chơi những em 1,65m trở xuống thôi. k chơi mấy em người mẫu được bác ạ. hi

vinhhnhb

Đại Uý
Khả năng là anh biết chú chứ chú không biết anh, Ở HB có 2 Kiên đánh bóng rất hay, 1 chuyên giơ phòng thủ phản công, 1 trẻ đánh công rất tốt, chú là Kiên Nào?

Tất nhiên là A kiên con rồi chú :)) tên ghi rõ thế mà .. chú trực béo này hay lang thang lắm ... mấy anh em mình làm sao k hay để ý là đúng rồi :))=)) .. Chủ nhật cháu về chú cháu minh làm trận đê ... :))

Bình luận từ Facebook