Hay hơn vào keo cốt vợt???

Duxelu

Đại Uý
Hôm nay e thấy 1 bác chỗ e sử dụng cách dán decal trong (như dán xe máy) vào cán vợt và mang cá.
Cây timoboll zlc mới đc dán nhìn bóng loáng, đẹp, ko thấm mỗ hôi. Chỉ hơi trơn 1 tý tẹo. Decal dán rất chắc chắn,ko thể bong chóc.
Nói chung e thấy rất ổn, mai e sẽ chụp lại cho các bác mục sở thị.
Có bác nào trên dd sử dụng cách này chưa ạ?

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Hôm nay e thấy 1 bác chỗ e sử dụng cách dán decal trong (như dán xe máy) vào cán vợt và mang cá.
Cây timoboll zlc mới đc dán nhìn bóng loáng, đẹp, ko thấm mỗ hôi. Chỉ hơi trơn 1 tý tẹo. Decal dán rất chắc chắn,ko thể bong chóc.
Khó bác ơi, vì nó là nylon, trơn lắm, vào keo tiêu chuẩn là ĐẸP - KHÔNG NGẤM NƯỚC - KHÔNG TRƠN

phi hung

Đại Tá
Mình thì ưa hình thức lên vợt nào cũng vào keo,dán linon mình dán mãi roài,nhìn cán lúc nào cũng như mới,nếu chơi mà chịu khó lau tay thì cầm vợt dán linon mình thấy rất rít và chắc,ngược lại không lau tay liên tục thì trơn hơn vào keo :)

miziru

Thượng Tá
Cũng rất hay cho các bác vận động nhẹ nhàng, nhưng hùng hục như em mà trong cái mùa hè này thì cả người chỗ nào chả ướt, trượt tay quăng vợt vào chỗ khác ko sao, mà quăng vào mặt người khác thì ko ổn. Em chọn phương án khác ạ.

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Sao tay em chơi chẳng ra tí mồ hôi nào nên cầm cả cốt phun PU dày cộp mà lại thấy rít và bám mới tài. Mặc dù vậy vẫn không muốn vào keo cốt để cầm cho cảm giác. Chỉ nên vào mang cá thôi. Nếu cốt nào quá dễ bẩn như iner thì chỉ vào lớp mỏng phần màu vàng.

thinhnguyen

Đại Tá
.....
Cái này thì chơi vài tháng sẽ thấy hậu quả khó lường. Ai dán vào sẽ học đuợc bài học xương máu.

thinhnguyen

Đại Tá
Sao tay em chơi chẳng ra tí mồ hôi nào nên cầm cả cốt phun PU dày cộp mà lại thấy rít và bám mới tài. Mặc dù vậy vẫn không muốn vào keo cốt để cầm cho cảm giác. Chỉ nên vào mang cá thôi. Nếu cốt nào quá dễ bẩn như iner thì chỉ vào lớp mỏng phần màu vàng.
....
Bản thân pu thì gặp nước thì dinh dính rít rít..

BongBanHG

Trung Uý
Nó bị sao vậy bác? em đoán là bong decal ra để lại lớp keo dinh dính, nhớp nhớp
các bác cứ.ra cửa hàng bán đồ điện tử mua 2 hủ keo 2,màu chỉ sử dụng hủ keo.màu vàng bôi lên cốt vợt cho đều để khoản 1h là ok cốt vợt không thấm mồ hôi lại không trơn cảm giác nhưncots không vào keo ,các bác cứ thử xem sao ,em đã lam cho cây amur của em rồi đánh rất ok

o3ma

Đại Tá
các bác cứ.ra cửa hàng bán đồ điện tử mua 2 hủ keo 2,màu chỉ sử dụng hủ keo.màu vàng bôi lên cốt vợt cho đều để khoản 1h là ok cốt vợt không thấm mồ hôi lại không trơn cảm giác nhưncots không vào keo ,các bác cứ thử xem sao ,em đã lam cho cây amur của em rồi đánh rất ok
Keo thế nào vậy? Chụp hỉnh xem bạn ơi.

Duxelu

Đại Uý
Keo j vậy bác?bác chụp lại hình và e amul của bác cho ae chiêm ngưỡng chút

Bình luận từ Facebook