Harimoto zlc, joola trinity, joola hybrid

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Tuần sau em thi đấu giải tỉnh THPT cho giáo viên rồi ạ. :))))) nên em xin phép đào bài này lên. Năm ngoái em bị loại ở vòng gửi xe, hy vọng năm nay được giải cao.:)))) em giờ đánh cây alc fanzhendong

Tỉnh nào đó bạn, gần Hà Nội thì lên giao lưu với anh em diễn đàn, về là hay ngay :)

mcfly

Thượng Tá
Tuần sau bác chủ mới chơi mà, huy chương đâu ra hôm nay mà khoe hả bác ơi?
Có cách nào nói thật mà không trái tai không bác?
có nhưng có người thích có người không

thầy giáo trẻ mới 25 tuổi chứ có già như các bác đâu, đừng làm thầy sợ

thầy ơi thầy cứ tập đi, không có gì phải nản chí. thầy thích vợt nào mút nào cứ mua (đừng để vợ biết là được)

TamGiang

Trung Sỹ
Thấy bác chủ ko khoe huy chương chứng tỏ bác @nxaa vẫn là người :)). Thấy bác nhiều lúc nói hơi trái tai nhưng thật :))
Tuần này bạn trẻ đó mới tham gia thi đấu mà , nên động viên khích lệ để bạn ấy tăng thêm tinh thần cho giải đấu lần này cũng như có nhiều bạn trẻ khác cùng yêu thích và chơi bóng bàn.

Anhswang57

Trung Uý
Tuần sau em thi đấu giải tỉnh THPT cho giáo viên rồi ạ. :))))) nên em xin phép đào bài này lên. Năm ngoái em bị loại ở vòng gửi xe, hy vọng năm nay được giải cao.:)))) em giờ đánh cây alc fanzhendong
Đang dùng FZD rồi thì cứ yên tâm mà dùng để lên trình chứ lại cốt mút loạn lên chắc chả ăn thua :D

Changanuong

Thượng Sỹ
Cảm ơn mọi người sau khi nghe mọi người tìm thầy học trong 1 năm thì em dừng chân ở vòng 1/8 và được khuyến khích chứ ko như năm ngoái ko thắng được trận nào. Hy vọng năm sau em sẽ được vào bán kết.
chúc mừng bro, vậy là tiến bộ vượt bậc rồi. Chơi fan alc là chuẩn bài roài, cứ kiên trì với đam mê thoai, kp lo nghĩ gì đến cốt, vợt.

TamGiang

Trung Sỹ
Cảm ơn mọi người sau khi nghe mọi người tìm thầy học trong 1 năm thì em dừng chân ở vòng 1/8 và được khuyến khích chứ ko như năm ngoái ko thắng được trận nào. Hy vọng năm sau em sẽ được vào bán kết.
Chúc mừng bạn trẻ nhé. Cứ đam mê và tập luyện sẽ gặt hái được thành công!

Bình luận từ Facebook