Happy new year

meoluoitmb

Đại Tá
Năm mơí 2013 sắp đến, Chúc toàn thể anh em diễn đàn bongban.org những lơì chúc tốt đẹp nhất, chúc các Chú, các anh, các bạn và các em một năm mơí tràn đâỳ niềm vui, sức khỏe, thành đạt, hạnh phúc. Chúc diễn đàn bongban.org ngày một lớn mạnh và phát triển hơn nưã.

Mọi ngươì hãy cũng gửi những lơì chúc tốt đẹp năm mơí cho diễn đàn trong topic này nhé.

HAPPY NEW YEAR

Leoviz_Ruby

Thượng Sỹ
HAPPY NEW YEAR
Chúc diễn đàn bóng bàn 1 ngày phát triển tạo nơi giao lưu của tất cả những người yêu, đam mê môn bóng bàn.
Chúc toàn thể những người yêu môn bóng bàn 1 năm mới mạnh khỏe, tràn đầy niềm vui và lên thêm 4-5 bóng trong năm tới!
Chúc mừng năm mới!

zhang là vis

Đại Uý
chúc mừng năm mới tới các bác các chú các anh các chị trong diễn đàn :) chúc mọi người năm mới an lành ngập tràn niềm vui

Piing poong

Thiếu Uý

Last edited:

dung_linh

Đại Tá
Dung-linh chúc năm mới toàn thể các bác, các chú, các cô , anh chị em trong diễn đàn: mạnh khỏe, hạnh phúc và thành đạt, vạn sự như ý, an khang và thịnh vượng.......

binhnguyen

Binh Nhì
Chúc các bác, các cô chú, các anh chị em một năm 2013 mạnh khỏe, hạnh phúc và chơi bóng lên tay: Moi xoáy, giật xung, bạt khỏe, cắt nặng, kê hiểm :)

Chúc diễn đàn ngày càng mở rộng, phát triển ổn định và lành mạnh.

Chúc mừng năm mới!!!

Bình luận từ Facebook