Happy new year!

Fan bo

Binh Nhì
Kính chúc ACE và gia đình năm mới 2013 An Khang Thịnh Vượng! mọi người đều lên 2 banh nhé. giữa năm sẽ về giao lưu với mọi người.

dung_linh

Đại Tá
Chúc mừng năm mới! Chúc mọi người đều lên 1,5 banh nhé!
* Tiền đầy túi
* Tình đầy tim
*Xăng petrolimex đầy bình.
* gạo đầy lu
*Muối đầy hủ
* Vàng đầy tủ
*Sức khỏe đầy đủ
* vạn sự như ý.
Đầu năm mới hy vọng được giao lưu với anh em ACE Sài Gòn và Hà Nội.......

ruoubakich

Trung Tá
Chúc mừng năm mới toàn thể ace bb cả nước và ngoài nước an khang thịnh vượng . Riêng trình bóng tùy theo khả năng chứ ai cũng tiến bộ thì khó giỗ bia lắm ! Cảm ơn anh Tuấn (VK MỸ ) đã tặng chiếc áo rất đẹp và có lối chơi quá hiện đại . Cuối tháng giêng này mình sẽ mặc đi Hà Nội xem giải và khoe với mọi người . "Fan bo " thu xếp ra xem giải đi và ae mình giao lưu , hôm đó đông quá nên chưa có cơ hội .

hungiraqdn

Đại Uý

CHÚC MỪNG NĂM MỚI ĐẾN TOÀN THỂ ANH CHỊ EM ORG CÙNG GIA ĐÌNH MẠNH KHỎE, HẠNH PHÚC VÀ THÀNH ĐẠT TRONG NĂM QUÍ TỊ..!

vietanhhatinh

Thượng Sỹ

CHÚC MỪNG NĂM MỚI ĐẾN TOÀN THỂ ANH CHỊ EM ORG CÙNG GIA ĐÌNH MẠNH KHỎE, HẠNH PHÚC VÀ THÀNH ĐẠT TRONG NĂM QUÍ TỊ..!
Bác Hùng nhìn vẫn còn trẻ chán ạ! hì! đẹp trai ngời ngợi!
Cháu chúc Bác Hùng sang năm mới luôn vui vẻ, sức khỏe dồi dào, luôn gặp nhiều điều may mắn trong cs và trình độ bóng banh lên cao hơn nữa ạ!

tunghatri

Đại Tá
[URL=http://anhso.net/tunghatri/photo/6422953/IMG-1054/][IMG]http://direct2.anhso.net/original/18/188714/1022013104639646.jpg[/URL][/IMG]1 chút sắc xuân hà nội

Fan bo

Binh Nhì
Chúc mừng năm mới toàn thể ace bb cả nước và ngoài nước an khang thịnh vượng . Riêng trình bóng tùy theo khả năng chứ ai cũng tiến bộ thì khó giỗ bia lắm ! Cảm ơn anh Tuấn (VK MỸ ) đã tặng chiếc áo rất đẹp và có lối chơi quá hiện đại . Cuối tháng giêng này mình sẽ mặc đi Hà Nội xem giải và khoe với mọi người . "Fan bo " thu xếp ra xem giải đi và ae mình giao lưu , hôm đó đông quá nên chưa có cơ hội .

cám ơn anh Lương ruou ba kick em 30/4 ra Quảng Ninh, anh thu xếp lên UB anh em mình làm trận rượu ba kích nhé. xin gửi đến anh và gia đình những lời chúc tốt đẹp nhất đầu năm mới.

Bình luận từ Facebook