Hàng ten cũ xách tay T05,, T05FX, T64 giá tốt

Huy_Arc

Binh Nhì
Chào các bác vỉ diễn đàn lỗi em bị mất nick nên phải dùng nick này. Nick cũ của em là " kaminagai "
Hiện tại em đã có đợt hàng mới về chất lượng tốt, giá cả phù hợp nhiều sở thích của mọi người, đặc biệt có nhiều mặt giá cả sinh viên.
Hàng loại Tốt
3

4

Hàng loại trung
1

2

3

5

6

7

8

9

10

Hàng tốt kích thước nhỏ phù hợp với dùng để tập giá rất tốt dành cho các bác khéo tay
1

2

3

Hiii hôm trước lấy 1 em Ten05 của bác Phan dán vào bắn sướng thế :D phát nào biết phát ý:D sinh nhật hội tháng 7 này nhiều bác chít với em hiiiii. Thanks a.Phan nhé :D

ductrung2111

Binh Nhất
Đang chờ Em Ter đến mà chưa thấy. Chắc trong ngày hôm nay sẽ tới. Mà sao Phan không xách thêm ít cốt về cho A E diễn đàn được nhờ

docmaorg

Đại Tá
Đang chờ Em Ter đến mà chưa thấy. Chắc trong ngày hôm nay sẽ tới. Mà sao Phan không xách thêm ít cốt về cho A E diễn đàn được nhờ

Cốt đẹp dùng tốt thì giá nó chỉ kém cốt mới chút xíu nên mình ko lấy về giá cốt mới thì same ở nhà chỉ khác là mua bên đó yên tâm thôi bác à.

docmaorg

Đại Tá
bạn nên thêm vài món hàng khác ngoài mút nữa cho phong phú. Giúp A E dùng được hàng tốt giá rẻ

Em cũng lần mò nhiều lắm rồi nhưng thực sự chỉ có giầy mới + mút cũ so với ở nhà là có giá tốt thôi chứ cốt vợt thì same same chỉ được cái yên tâm là hàng ngon ko bị fake thôi.

Last edited:

docmaorg

Đại Tá
Còn 1 số mặt đẹp giá tốt chưa kịp up hình lên hẹn ace đầu giờ chiều nhé. Cảm ơn các bác đã quan tâm ủng hộ.

Bình luận từ Facebook