Hàng độc amultat

docmaorg

Đại Tá
Chỉ show chứ không bán, các bác để ý giúp e xem con này nó lạ ở cái gì hị hị

docmaorg

Đại Tá
Bác đoán đúng 1 phần rồi cái cán cũng là nét độc đáo thể hiện nét đẹp của e nó, ngoài ra em này còn được cái trọng lượng thay đổi với chiều dầy ko đổi:D. Nhất là giờ nó ko được sản xuất nữa, hàng này chỉ bán tại JP time đầu ko phải hàng xuất.

Last edited:

maithehiep

Trung Sỹ
Bác đoán đúng 1 phần rồi cái cán cũng là nét độc đáo thể hiện nét đẹp của e nó, ngoài ra em này còn được cái trọng lượng thay đổi với chiều dầy ko đổi:D. Nhất là giờ nó ko được sản xuất nữa, hàng này chỉ bán tại JP time đầu ko phải hàng xuất.

Mình cũng quan tâm đến em này, bạn có thể nói rõ hơn về sự đặc biệt của em này ko, giải thích của bạn còn mờ ảo wa!
Thanks!

thuythumattrang

Binh Nhì
Bác chủ thớt vui lòng nói rõ xem độc ở chỗ nào để em biết với! Nói thật là em cũng có cây giống y như của chủ thớt, cũng cán st luôn, có lẽ do chưa biết độc như nào với lại trình độ còn kém nên chưa khai thác hết công dụng của em nó. E đang tính bán đi mua cây khác, mọi người góp ý em mua Sardius đánh cho chắc tay mà e đang băn khoăn. Cây Almutart e đánh nhiều khi phát lực chuẩn đánh cũng rất thích nhưng bình thường em đánh cứ thấy tiếng bẹt bẹt nghe không khoái, e dùng FH: T05 FX - BH: Calibra LT. Mong các bác cho em ý kiến luôn. Thanks!

myna

Binh Nhì
Có chữ ký của Timo Boll và Mizutani ở mặt bên kia. Bác chủ thớt lật mặt cho anh em xem luôn đi.........................

powerlife

Binh Nhì
góp ý với chủ thớt. thời hạn sử dụng của cốt chỉ là 2năm thôi nhé (Cái này em đoán mò). nên cốt cũ gỗ mục độ nảy kém

meoluoitmb

Đại Tá
ông chủ thớt nói rõ cho ae biết xem nào, độc ở đâu, lập topic ra hỏi, đố rồi cứ tả lời mập mờ làm anh em thấy khó chịu đấy. lên tiếng tả vẻ độc của em nó đi

lion

Đại Tá
Em thì biết (quá rõ) cây này bác mua hàng cũ bên Nhật.
Còn lại em chả thấy gì đặc biệt. Chuôi (cán) SI thì cũng
na ná như ST, nhưng tiếc là em chỉ thích cán FL thôi ;)

Hippo

Binh Nhì
em chưa biết cán SI là khác ST ở điểm nào? các bác có thể nói rõ hơn không, vì theo em biết là cán có 3 loại FL>ST>AN đúng không?

lion

Đại Tá
Theo em tìm hiểu thì SI là "con lai" giữa ST và FL.
Nhìn từ trên xuống thì cán SI thẳng giống hệt ST.
Nhìn từ cạnh bên thì thấy cán SI bo tròn như cán
FL và có xu hướng mỏng dần về phía trước.

Tóm lại là bác chủ thớt làm anh em diễn đàn tìm
hiểu mờ cả mắt ;)

Bình luận từ Facebook