Hải Phòng có tổ chức được giải Premier ???

Andro Hiloom

Binh Nhì
Tham gia diễn đàn cũng lâu, nhưng là người Hải Phòng, vẫn thấy áy náy về việc tại sao Hải Phòng không tổ chức được Premier. Liên đoàn bóng bàn HP cũng mạnh, tổ chức giải thường xuyên, khuấy động anh em tham gia nhưng để nuôi dưỡng niềm đam mê, có thú vui cuối tuần, có nơi gặp gỡ bạn bè, bàn luận chém gió những đường banh kỳ lạ thực sự mình nghĩ Hải Phòng nên tổ chức giải Premier. Mặc dù các câu lạc bộ ở HP nhỏ, số lượng bàn không nhiều nhưng tình cảm, sự mến khách, tinh thần giao lưu, học hỏi ở đâu cũng có. Để tổ chức được giải Premier, chắc chắn phải nhờ đến sự đóng góp, giúp sức của tất cả mọi người. Mình lập topic này rất mong được mọi người góp ý xem làm thế nào để HP có thể tổ chức Premier và mong rằng, sẽ được đóng góp, thi đấu trong HP PREMIER một ngày không xa.

vietcan

Đại Tá
Tầm này năm ngoái mấy ae có tâm huyết cũng đã ra điều lệ rồi nhưng chưa nhận dc sự ủng hộ bác ạ. Hy vọng có sự thay đổi ở ae bb HP

Andro Hiloom

Binh Nhì
Tầm này năm ngoái mấy ae có tâm huyết cũng đã ra điều lệ rồi nhưng chưa nhận dc sự ủng hộ bác ạ. Hy vọng có sự thay đổi ở ae bb HP

Thế thì cứ khó, ko có ủng hộ là không làm được à. Mỗi thời điểm mỗi khác chứ

Bình luận từ Facebook