Hải Dương - Đắng lòng khi muốn ly dị vợ chỉ sau đêm tân hôn!

tosiosHD

Đại Tá
3 củ 5 cả combo là hợp lý rồi. Vợt mới quá. Viền nittaku kia đã 1 lít rồi
+ Bạn là ai? Đừng dìm hàng nhau như vậy? Thằng em mình mua cả combo 4.5tr, dán viền 100k nữa, tổng thể là 4.6tr. Nếu bạn và anh em nào nghĩ rằng 3.5tr mới là giá hợp lý cho 1 combo mới chơi được 30 phút như thế thì sẵn sàng lộ diện và về HD gặp mình trực tiếp giao dịch đi????

NOTE: Thực ra ai giao dịch thì cũng muốn bán đắt, mua rẻ... Nhưng mọi người trả giá nên trả sao cho hợp lý 1 chút, đừng dìm hàng nhau quá như vậy! Xin cảm ơn! Nếu bạn nào nhiệt tình mua, mình sẽ fix, fix nữa....nhưng cũng chỉ trong giới hạn cho phép thôi. Anh em nào alo cho mình trước nào????

meorubi_nittaku

Thượng Tá
Gau la vo em anh oi, em rat nguong mo dong nittaku anh a, e dang su dung larger spear... cua nittaku ma, neu anh uu ai, vua ban vua cho thang em, 3 cu la emse quyet tam ruoc ve....

tosiosHD

Đại Tá
Gau la vo em anh oi, em rat nguong mo dong nittaku anh a, e dang su dung larger spear... cua nittaku ma, neu anh uu ai, vua ban vua cho thang em, 3 cu
la emse quyet tam ruoc ve....
Nếu là của anh thì anh cho em ngay, ko cần bán nữa, đằng này là của thằng em quen biết nhờ bán hộ. Nó mua tổng combo mất 4.6tr, đánh 1 buổi muốn bán đi mà lỗ mất 1.6tr sao? Như thế thì khác gì bị...mất trộm. Nếu như em thực sự thích combo này, anh sẽ fix chút nữa cho em vui. Nhưng cái gì cũng có giới hạn của nó em nhé! Anh mong em trả giá thì cũng trong chừng mực nào đó, đừng trả giá 1 cách quá đáng như thế, a e mình mất lòng nhau!

tosiosHD

Đại Tá
Up cho buổi sáng cuối tuần nào. Fix tiếp 50k và mời bữa ăn sáng cho bạn nào đến cưới cả combo này nào????

archer

Đại Tá
Combo giá cả hợp lí rồi, nếu bác nào chưa đủ đạn có thể mua từng thành phần mà, mình có sao thì ăn vậy sao cứ phải tham lam lăn tăn gì cho khổ mình mệt người nhỉ :)

tosiosHD

Đại Tá
Combo giá cả hợp lí rồi, nếu bác nào chưa đủ đạn có thể mua từng thành phần mà, mình có sao thì ăn vậy sao cứ phải tham lam lăn tăn gì cho khổ mình mệt người nhỉ :)
+Archer múc không? Cây này đẹp đấy. Em mà múc anh sẽ tặng em...5 điểm LÔ!

archer

Đại Tá
+Archer múc không? Cây này đẹp đấy. Em mà múc anh sẽ tặng em...5 điểm LÔ!
Anh thấy em có dám lăn tăn gì ko? =))))))
Là vì ko đủ đạn dược nên ko lăn tăn gì cho mệt đó anh. Với e trót yêu gỗ ghét carbon mất rồi. Bao giờ có cơ hội oánh thử thì thử tí thôi chứ cầm cái thuần gỗ cảm giác vẫn yêu nhất anh ạ! :D

tosiosHD

Đại Tá
Anh thấy em có dám lăn tăn gì ko? =))))))
Là vì ko đủ đạn dược nên ko lăn tăn gì cho mệt đó anh. Với e trót yêu gỗ ghét carbon mất rồi. Bao giờ có cơ hội oánh thử thì thử tí thôi chứ cầm cái thuần gỗ cảm giác vẫn yêu nhất anh ạ! :D
+ OK. Chúc em sau này kiếm được cô người yêu và vợ...thuần thịt, ko có tí phấn son nào trên người nhé! Haha!

Bình luận từ Facebook