Toàn quốc Hải Dương bán Acoustic; Clipper CR Pro; King 655

en_long3

Binh Nhất
Cho em rao ké bác chủ 1 em NA đời xưa hơn em này, nhưng tem và cán, mặt như mới, không sứt cạnh và lem nhem bẩn mang cá như em này, đặc biệt mặt gỗ Limba có nhiều vân xoáy và mắt như gỗ sưa, trải đều khắp 2 mặt cốt như tranh sơn thủy. Giá cũng tầm em này thôi ạ.
Thêm 1 em King bản dành cho thị trường nội địa Nhật, hàng Limited, tem đít là tem vàng, sạch sẽ hơn em này nhiều, nguyên vẹn như mới bóc hộp, còn nguyên hộp và tem Nhật, giá cũng tầm em King này thôi ạ.
Thank chủ topic và anh em! :)
Binh nhất en_long3 chào Đại tá Archer!
Lúc đầu em hiểu sai về bác, vô tình em đọc đến phần chữ ký thì em nghĩ là em đã hiểu đúng.

chichkidao

Moderator
Đùa vui ay mà, chắc pro định viết là mài FL thành ST, tay lại viết mài ST thành FL. Nếu mài vậy chẳng qua cả mức nghệ nhân rôi sao....
Ko phải vậy.ý mình là đã từng mua nhiều cốt ST.nhưng ko chơi đc.về sau phải mài giữa cán để đuôi loe ra giống Fl thôi.chứ biến ST thành FL thì cao siu quá

phuongnguyen

Đại Tá
Cho em rao ké bác chủ 1 em NA đời xưa hơn em này, nhưng tem và cán, mặt như mới, không sứt cạnh và lem nhem bẩn mang cá như em này, đặc biệt mặt gỗ Limba có nhiều vân xoáy và mắt như gỗ sưa, trải đều khắp 2 mặt cốt như tranh sơn thủy. Giá cũng tầm em này thôi ạ.
Thêm 1 em King bản dành cho thị trường nội địa Nhật, hàng Limited, tem đít là tem vàng, sạch sẽ hơn em này nhiều, nguyên vẹn như mới bóc hộp, còn nguyên hộp và tem Nhật, giá cũng tầm em King này thôi ạ.
Thank chủ topic và anh em! :)
ké ác thế, còn em Cr nào k? ké luôn cho gánh nó đồng..hehe

en_long3

Binh Nhất
Clipper CR pro đã được một bạn gần nhà đến lấy
Chỉ còn NA và King. Bác nào thực hiểu và muốn có em nó, em sẽ fix giá đẹp cho .

en_long3

Binh Nhất
Bác chủ hay bác @archer cho em hỏi. Cây NA nay sao giá cao vậy ạk. Em đang quan tâm cây này. Em thấy cây mới có hơn 2tr mà.
Nó là hàng tem đen được xách tay từ Nhật về, ảnh em nó hồi mới về em nó như thế này

Bác chú ý chất gỗ và cấu trúc gỗ, khác xa các cốt bây giờ. thân

kubin

Đại Tá
Vâng e đã hiểu. Nhưng giá chát quá BaC àk. Vì nhìn cây bjơ em nó xuống mã nhiều quá. Mang cá rồi cán lém nhem quá.

VR46

Đại Tá
NA cán nguyên bản bác nhé. Bản này mới như vậy không có đâu. Chất gỗ và cấu trúc của nó các cốt bây giờ không có được.
Nếu bác cầm trên tay mới thấy hết. Hồi em mới mua cũng bị mê mẩn (mà hồi đó giá còn cao gấp đôi cốt mới bây giờ)
Bác chỉ giúp cấu trúc khác là khác chỗ nào với. Thực ra 3.2 có thể là rẻ nhưng cũng có thể là mắc đối với 1 số người. Cũng tùy, nhưng nếu bác không phải là buôn thì mình nói chân thành 1 câu giá đó hơi cao. Còn dạng buôn mua về thì không nói.

Bình luận từ Facebook