Hải CHOCTIETLON mang theo nhiều HUNG THỦ tiếp tục oanh tạc CLB Liên Quan Thạch Thất

minhdc

Trung Sỹ
Trận đôi mở màn: Sơn + Hảo gặp Đạt + Long 3:1

Anh Chung à , đội Liên Quan( hay Hữu Bằng ) trình lâm ly đội La Khê em thôi, nhưng kinh nghiệm thì có phần hơi ít va chạm . Đội GPMB còn tan tác nữa là đội hơi hơi này . Anh bố trí hôm nào hai đội mình giao lưu tình cảm chia xẻ kinh nghiệm đi anh. BiaBiaBia

chung_vienthong

Trung Sỹ
Ae quây quần tại quán, ngoài trời mưa tầm tã

Vũ khí phải được bọc áo mưa, chủ quán phải chuẩn bị sẵn chậu để tránh "nôn vào tường"

vanuc

Đại Tá
Theo tin mật báo vào hồi 5h chiều nay CHOCTIETLON mang theo máy bay tàng hình và nhiều cao thủ, hung thủ tiếp tuc oanh tạc clb Liên Quan Thạch Thất. Vậy thông báo để bà con được biết và tập trung hỏa lực chuẩn bị chiến đấu. Do lượt đi đã có nhiều ân oán và nhiều hợp đồng được ký nên hứa hẹn nhiều trận đánh nảy lửa, bia chảy thành sông. Kính báo! Kính báo!:):):)

Hôm đó mình cũng đang ở Thạch Thất mà không biết tin, để đến xin vài trận, tiếc quá nhỉ..............

chung_vienthong

Trung Sỹ
Anh Chung dạo nay xuất hiện ở đâu nhỉ? Để e vác kiếm qua xin tý thịt thơm nào???????????????

Anh đang sắp lịch đến La Khê chú mài sắc kiếm đi nhé!BiaBiaBia
@ Minh dc: AE Thạch Thất dạo này nhiều người bận quá nên chưa tập chung đc. Thèm bia của chú quá. hê hê hê.thèm Biathèm Biathèm Bia

Anh đang sắp lịch đến La Khê chú mài sắc kiếm đi nhé!BiaBiaBia
@ Minh dc: AE Thạch Thất dạo này nhiều người bận quá nên chưa tập chung đc. Thèm bia của chú quá. hê hê hê.thèm Biathèm Biathèm Bia

Biết rằng đi chân trần thì sướng và cảm giác nó như chân thật nhưng rát quá trời bác ợ.
Đến hnay vẫn rát, em chuẩn bị ngồi tạo điều kiện cho chân lên lớp da mới. He he ...
Nhà quê ra tỉnh nên được có cái mẹt trên "fo râm" nên em cũng đang phấn khởi rần rồi. hờ hờ ...

Shimizu

Trung Sỹ
Biết rằng đi chân trần thì sướng và cảm giác nó như chân thật nhưng rát quá trời bác ợ.
Đến hnay vẫn rát, em chuẩn bị ngồi tạo điều kiện cho chân lên lớp da mới. He he ...
Nhà quê ra tỉnh nên được có cái mẹt trên "fo râm" nên em cũng đang phấn khởi rần rồi. hờ hờ ...

Hóa ra chú Đạt nhà mình bị trọng thương !!!! Anh em bằng hữu Thạch Bàn tưởng chú quy ẩn luyện công chờ ngày tái xuất.???
CLB đang ngóng mong chú tái xuất quá!!!

choctietlon

Super Moderators
Tổng kêt chuyến oanh tạc của phi đội gà bay tại Liên Quan động thì thương vong cụ tỷ như sau các bác ợ:

1/ (A Sơn + A Hảo) vs ( Đạt "chân đất" + Long "như nhộng"): 3-1
2/ Nam "hóa" vs Hải chọc : 1-3
3/ Đức "baocham" vs Đạt "chân đất" : 3-1
4/ Cường "tay trái" vs Hải chọc: 0-3
5/ An "giáo viên" vs Long "như nhộng": 3-2
6/ Giang "congthunhunhau" vs Long "như nhộng": 0-3
7/ Nam "hóa" vs Đạt "chân đất": 3-1
8/ (chú Hậu + chú Điển) vs ( Hải chọc + Đạt chân đất) 0-3
9/ An "giáo viên" vs Hải chọc : 0-3
10/ Trường văn vs Đồng "thầy thuốc" 3-0
11/ Chung "thần" vs Long "như nhộng" 2-3
12/ Cường "tay trái" vs Đồng "thầy thuốc" 1-3
13/ (Đức "baocham" + Trường văn) vs (Hải chọc + Đạt "chân đất") 1-0. hoãn lại do mưa quá to nước chảy ướt hết sới Bia Bia

Nhà cháu có nhớ được thế này thôi, có bác nào nhớ hơn thì bổ sung nhé ! Bia Bia Bia Bia

Liên Quan động - môt chiều mưa
Dạt dào tình cảm say sưa sum vầy
Anh em tụ họp nơi đây
Bóng, bia, họp báo lòng đầy tình thân

Bia Bia Bia Bia Bia

choctietlon

Super Moderators
Hóa ra chú Đạt nhà mình bị trọng thương !!!! Anh em bằng hữu Thạch Bàn tưởng chú quy ẩn luyện công chờ ngày tái xuất.???
CLB đang ngóng mong chú tái xuất quá!!!

Hóa ra bác Quang cũng lên đây chém gió à???
Hôm nào em với bác làm 1 trận nổ tung cho cả sới uống đê ? uống nước lọc thôi đấy ka ka ka

Shimizu

Trung Sỹ
Hóa ra bác Quang cũng lên đây chém gió à???
Hôm nào em với bác làm 1 trận nổ tung cho cả sới uống đê ? uống nước lọc thôi đấy ka ka ka

Nhất trí thôi!!! anh tặng chú 4 viên anh giao bóng hết ai thắng phải mời nước cả sới nhé! kaka.

Last edited:

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Trận tiếp theo lại là 1 trận đôi. Phia Thạch Thất xuất quân 2 lão tướng, tuổi chạc gần 6 chục, gò cắt rất khéo và bạt không đỡ nổi. Nhưng may mắn cho CTL và Chandatmattoet đã vượt qua giữ được về thế bình thủ .

Hung Thủ Cường "tay trái" (người đã gửi lời thách đấu CTL trận nổ tung 10 lít) đưa cái nhìn về phía CTL mà mắt như than hồng, miệng phun khói bạc tuốt đại đao nhào ngay vào sân cho nóng. Cả 2 trọng tài phải hết sức vất vả để giữ trật tự đám đông cổ vũ hò hét cho 2 bên bởi tính chất trận đấu là không khoan nhượng.
Hung thủ Cường "tay trái" nhưng lại có đòn trái rất quái dị nên cũng đã từng đánh đông dẹp bắc, vác kiếm đi khắp giang hồ, chọc Trời khuấy nước một thời - dọc ngang chỉ biết trên đời có ta lâm trận với tấm lòng quyết tử để bia uống từ từ.
CTL nghĩ thầm, vụ này phải đánh đòn phủ đầu mới có cơ hội "cửa mình mở ra để ta tiến vào" nên dụng ngay chiêu độc dẫn điểm liền 10-6.
Những tưởng hung thủ sẽ chán nản mà buông gươm nhưng không: hung thủ theo lối còn nước còn tát khiến CTL có phần ái ngại và phải đến 11-9 mới kết thúc set đấu. Bia Bia Bia
Vào set 2, hung thủ thay đổi đấu pháp oánh theo kiểu giao loăng ngoăng, giật loằng ngoằng, cài cắm linh tinh, bạt bóng mất hình ăn liền một mạch dẫn điểm 6-1 nở nụ cười thu hoạch,
nhưng
đời không như ước mơ lòng người,
dẫn rồi thua đó còn cười được không?
6-1 đã vội bằng lòng
9-11 đã đi tong 2 hèo.
Hai set tỷ số bằng nhău tam tắp khiến hung thủ có phần chán chường, và điều gì đến nó cũng đến: tỷ số chung cuộc 3 sét 11-9 như nhau đã khiến Bia tràn Thạch Thất.BiaBiaBiaBiaBia

Sau vụ này lại có thêm trận lượt về do hung thủ ưường "tay trái" đề nghị:
CTL vs Cường "tay trái" (+2)
Và một phút yếu mềm mà CTL đã trót nhận lời. Bia Bia Bia

Tình hình này phải bám theo chú Chọc đi giải phóng mặt bằng thôi!!! :)

choctietlon

Super Moderators
Tình hình này phải bám theo chú Chọc đi giải phóng mặt bằng thôi!!! :)

Bác nghĩ như vậy là an toàn đấy, chứ bác cứ âm thầm đi một mình dễ bị nát hàng lắm.
Giờ ra đường nhìn thấy gà ít sói nhiều, vào sới nào thấy có sẵn vỉ ruồi thì bác nên chuồn trước cho nó lành bác nhé ! ka ka ka ak aka Bia Bia Bia Bia

Shimizu

Trung Sỹ
Bác này lại thích gáy to, bác có thích làm với em 1 trận mời cả CLB chỗ bác uống Bia không nào??? Bia Bia Bia Bia Bia

Nhất trí thôi chiều thứ 7 này hoặc chủ nhật anh đợi chú đấy nhé! Chú đừng có mà chốn đấy!!! thèm Bia nghĩ đến mà thấy thèm Bia ka ka. Bên anh có vợt điện TQ không dùng vỉ ruồi nhé!

thequang_bocthep

Trung Sỹ
Tổng kêt chuyến oanh tạc của phi đội gà bay tại Liên Quan động thì thương vong cụ tỷ như sau các bác ợ:

1/ (A Sơn + A Hảo) vs ( Đạt "chân đất" + Long "như nhộng"): 3-1
2/ Nam "hóa" vs Hải chọc : 1-3
3/ Đức "baocham" vs Đạt "chân đất" : 3-1
4/ Cường "tay trái" vs Hải chọc: 0-3
5/ An "giáo viên" vs Long "như nhộng": 3-2
6/ Giang "congthunhunhau" vs Long "như nhộng": 0-3
7/ Nam "hóa" vs Đạt "chân đất": 3-1
8/ (chú Hậu + chú Điển) vs ( Hải chọc + Đạt chân đất) 0-3
9/ An "giáo viên" vs Hải chọc : 0-3
10/ Trường văn vs Đồng "thầy thuốc" 3-0
11/ Chung "thần" vs Long "như nhộng" 2-3
12/ Cường "tay trái" vs Đồng "thầy thuốc" 1-3
13/ (Đức "baocham" + Trường văn) vs (Hải chọc + Đạt "chân đất") 1-0. hoãn lại do mưa quá to nước chảy ướt hết sới Bia Bia

Nhà cháu có nhớ được thế này thôi, có bác nào nhớ hơn thì bổ sung nhé ! Bia Bia Bia Bia

Liên Quan động - môt chiều mưa
Dạt dào tình cảm say sưa sum vầy
Anh em tụ họp nơi đây
Bóng, bia, họp báo lòng đầy tình thân

Bia Bia Bia Bia Bia
Nghe tin này thấy bác Hải chọc thu hoạch nhiều quá
Rất mong hôm nào gặp lại bác
dạo này em cũng lên được 1,2 bóng rồi
bác gặp em sẽ vất vả đấy

Bình luận từ Facebook