Hải CHOCTIETLON mang theo nhiều HUNG THỦ tiếp tục oanh tạc CLB Liên Quan Thạch Thất

chung_vienthong

Trung Sỹ
Theo tin mật báo vào hồi 5h chiều nay CHOCTIETLON mang theo máy bay tàng hình và nhiều cao thủ, hung thủ tiếp tuc oanh tạc clb Liên Quan Thạch Thất. Vậy thông báo để bà con được biết và tập trung hỏa lực chuẩn bị chiến đấu. Do lượt đi đã có nhiều ân oán và nhiều hợp đồng được ký nên hứa hẹn nhiều trận đánh nảy lửa, bia chảy thành sông. Kính báo! Kính báo!:):):)

Theo tin mật báo vào hồi 5h chiều nay CHOCTIETLON mang theo máy bay tàng hình và nhiều cao thủ, hung thủ tiếp tuc oanh tạc clb Liên Quan Thạch Thất. Vậy thông báo để bà con được biết và tập trung hỏa lực chuẩn bị chiến đấu. Do lượt đi đã có nhiều ân oán và nhiều hợp đồng được ký nên hứa hẹn nhiều trận đánh nảy lửa, bia chảy thành sông. Kính báo! Kính báo!:):):)
Trời trời, anh CTL dạo này kinh quá, ân oán và hợp đồng kí ở khắp nơi.
Hnay lại dám mang cả Máy Bay Bà Già cùng "yêu tinh - yêu quái" xuống quấy quả mảnh đất bình yên.
CHuyến đi này sẽ báo trước bão táp, phong ba. Anh Chung nhớ chuẩn bị sức khỏe và "VI GIA" nhá.
Hề hề ... hề hề ....

Thạch Thất từ 1 vùng Bình Yên giờ đã chuyển sang thành vùng "Bình Bia" nên các cao thủ thi nhau đến uống,đến oánh phá ngày càng đông như hội khiến phong trào nơi đây như muốn nở rộ bứt ra khỏi ao làng chật hẹp này để vươn ra biển rộng vùng vẫy cho thỏa thích. Rất cám ơn các anh các chú đã tích cực về nơi xôi xa hẻo lánh này,"đi 1 người cô độc về 1 mình,đi 2 người thì bĩnh tĩnh ở lại ăn chơi" hihi BiaBiaBia
@achungvt:A ơi là "choctietlon" chứ không phải "chotietlon" nhá kaka cả a Hải lại tưởng kêu tên ng khác đấy.

chung_vienthong

Trung Sỹ
Trời trời, anh CTL dạo này kinh quá, ân oán và hợp đồng kí ở khắp nơi.
Hnay lại dám mang cả Máy Bay Bà Già cùng "yêu tinh - yêu quái" xuống quấy quả mảnh đất bình yên.
CHuyến đi này sẽ báo trước bão táp, phong ba. Anh Chung nhớ chuẩn bị sức khỏe và "VI GIA" nhá.
Hề hề ... hề hề ....

Choctietlon chuyến trước tạo nhều cảm xúc cho cả người đi lẫn người ở, nhưng lần này chắc chắn sẽ nhều cảm xúc hơn. he he!.BiaBiaBia
Chú cứ yên tâm "VI GIA" của a trước 9h....sáng hôm sauBiaBiaBiaBiaBiaBia

choctietlon

Super Moderators
Bác Chung nhớ xin phép quotar ở nhà cho nhiều nhiều chút nhé !
Vụ này em giải quyết luôn ân oán với bác Cường tay trái do đã "trót" nhận lời thách đấu 10 lít lần trước nên hôm nay khả năng Bia chảy như suối đấy bác ợ !
thèm Bia Bia Bia Bia

scubi06

Super Moderators
Bác Chung nhớ xin phép quotar ở nhà cho nhiều nhiều chút nhé !
Vụ này em giải quyết luôn ân oán với bác Cường tay trái do đã "trót" nhận lời thách đấu 10 lít lần trước nên hôm nay khả năng Bia chảy như suối đấy bác ợ !
thèm Bia Bia Bia Bia

Lần sau đi báo trước tôi làm Triển Chiêu cho nhé, nhà ngay gần đấy mà chưa được chơi bóng bàn ở Liên Quan bao giờ.

Chúc thượng lộ bình an nhé!

choctietlon

Super Moderators
Lần sau đi báo trước tôi làm Triển Chiêu cho nhé, nhà ngay gần đấy mà chưa được chơi bóng bàn ở Liên Quan bao giờ.

Chúc thượng lộ bình an nhé!

Chiều nay bố cháu có đi với tôi lên oanh tạc Thạch Thất được không???
Chương trình như sau:
16h có mặt tại Trảm Phong Quán
16h15 xuất phát
17h15 có mặt tại Thạch Thất
17h30 bắt đầu chiến đến 20h30
20h30 bắt đầu chương trình "tắm Bia" họp báo
23h chương trình "hậu Bia"
thèm Bia thèm Bia Bia Bia Bia Bia

choctietlon

Super Moderators
Thạch Thất từ 1 vùng Bình Yên giờ đã chuyển sang thành vùng "Bình Bia" nên các cao thủ thi nhau đến uống,đến oánh phá ngày càng đông như hội khiến phong trào nơi đây như muốn nở rộ bứt ra khỏi ao làng chật hẹp này để vươn ra biển rộng vùng vẫy cho thỏa thích. Rất cám ơn các anh các chú đã tích cực về nơi xôi xa hẻo lánh này,"đi 1 người cô độc về 1 mình,đi 2 người thì bĩnh tĩnh ở lại ăn chơi" hihi BiaBiaBia
@achungvt:A ơi là "choctietlon" chứ không phải "chotietlon" nhá kaka cả a Hải lại tưởng kêu tên ng khác đấy.

Chuyến này anh đi có 2 người anh em đi cùng chú CTNN ợ.thèm Biathèm Bia
Ông bạn Trần Thế Long và Chân đất mắt toét cùng với anh sẽ làm cho Thạch Thất bién thành trảo lửa đấy:cool::cool::cool::cool:

scubi06

Super Moderators
Chiều nay bố cháu có đi với tôi lên oanh tạc Thạch Thất được không???
Chương trình như sau:
16h có mặt tại Trảm Phong Quán
16h15 xuất phát
17h15 có mặt tại Thạch Thất
17h30 bắt đầu chiến đến 20h30
20h30 bắt đầu chương trình "tắm Bia" họp báo
23h chương trình "hậu Bia"
thèm Bia thèm Bia Bia Bia Bia Bia

Chiều nay tôi lại bận rồi, lần sau đi báo trước cho tôi 1, 2 ngày nhé, lên xe ngay!

Chuyến này anh đi có 2 người anh em đi cùng chú CTNN ợ.thèm Biathèm Bia
Ông bạn Trần Thế Long và Chân đất mắt toét cùng với anh sẽ làm cho Thạch Thất bién thành trảo lửa đấy:cool::cool::cool::cool:
Anh Trần Thế Long thì e rất ngưỡng mộ nhiệt huyết luôn đưa thông tin nóng hổi từ nước ngoài cho ae đc biết,lần này hy vọng đc gặp mặt trên bàn bóng,họp báo trên bàn bia,để cho xêm xêm thì cứ để a Chung ra độ,e tuy còn non và xanh nhưng cũng hy vọng đc tiếp a nhé! Còn a Chandatmatoet là ai thì a cứ giới thiệu thì biết nhau thôi mà.

scubi06

Super Moderators
A Dũng hoãn việc 1 hôm về ae cùng đại chiến 1 trận ra trò đi,nhạc gì e cũng nhảy hết kaka,mấy khi lại tiện đường tiện việc như này a ơi!

Cảm ơn Giang, hôm nay tiếc quá anh không hoãn được em ạ, lần tới nhất định anh sẽ về chung vui với anh em!

Tiếc cho một "Hung Thủ", a e sẽ uống thêm hộ anh vài mục quại bia. he he ...

Ok Đạt, keng giúp anh mỗi anh em một quại nhé!

choctietlon

Super Moderators
Bá cáo các bác là nhà cháu và ku em chandatmattoet vừa về tới nhà sau khi đã rẽ qua ngõ Cấm Chỉ làm thêm vài quại.
Giờ em đi ngủ đây, mai họp báo sau.
Cảm ơn tất cả các anh em Thạch Thất và Hữu Bằng đã có mặt và nhiệt tình giao lưu trên nhiều mặt trận.
Bia Bia Bia

Trường.văn

Trung Sỹ
mọi ng` đã ngủ zậy chưa nhỷ.. lên họp báo đi cho nóng ae ơi....
hqua bóng bay trên bàn..
bia chảy thành suối..
nước chảy thàng sông..
thơ chảy ngập đường...
vui ơi là vui........:D

Last edited:

friendship

Binh Nhất
Bá cáo các bác là nhà cháu và ku em chandatmattoet vừa về tới nhà sau khi đã rẽ qua ngõ Cấm Chỉ làm thêm vài quại.
Giờ em đi ngủ đây, mai họp báo sau.
Cảm ơn tất cả các anh em Thạch Thất và Hữu Bằng đã có mặt và nhiệt tình giao lưu trên nhiều mặt trận.
Bia Bia Bia

Ông này sức khỏe hay thiệt!!!. Hôm qua đấm đá thế nào hả Chọc ơi???

hữu bằng

Trung Sỹ
ko biết kết quả của trận thách đấu thế nào!!!

ko biết a hải và vương triều mã hán nát hàng đến đâu!!

trường cập nhật kết quả đi!!!!!!!!

Bình luận từ Facebook