Toàn quốc hai cây zjk zlc vỡ gạch đăng lại

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Sao ko quy đổi ra Đề cho nó lớn?480tr thôi
Đề chỗ bác 1 ăn 80 cơ à sướng nhỉ? Đánh đề khó trúng lắm, ngang với đòi tiền kiểu này. Em cứ làm con Lô cho có hy vọng :D. hnay chủ nhật rồi. Chắc tiền chuyển nhầm tài khoản rồi bác có đợi thêm đi bác chủ. :rolleyes:

nvh78

Đại Tá
Đề chỗ bác 1 ăn 80 cơ à sướng nhỉ? Đánh đề khó trúng lắm, ngang với đòi tiền kiểu này. Em cứ làm con Lô cho có hy vọng :D. hnay chủ nhật rồi. Chắc tiền chuyển nhầm tài khoản rồi bác có đợi thêm đi bác chủ. :rolleyes:
Xác xuất là 1/100 và 26/100.Nhưng 1->80 và 1->4 thì chọn bên nào?

khigia dienluc

Trung Uý
Thông tin cụ the thì em cũng đã có: địa chỉ nhà ở, cơ quan làm việc, địa chỉ của sếp, facebook..... Vẫn muốn chờ.... trước khi....!:confused:
Mình đề nghị thế này : bác @loiphong và AE diễn đàn đã kiên nhẫn đến mức này là hết cỡ rồi, bây giờ bác ra 1 tối hậu thư cuối cùng (bằng SMS và show lên đây để AE cùng biết), yêu cầu @khanhduy79 phải trả lời trên DĐ này. Nếu quá 3 ngày mà hắn ko trả lời hợp lý, thuyết phục hoặc ko giải quyết xong thì bác xử được rồi, không đợi nữa.

huathanh

Trung Tá
có thể vì 1 lý do vì đó chủ thớt o nói được mong các ae thông cảm khánh dụy ơi cháu hãy thể hiện bản lĩnh của người đàn ông đừng vì vài triệu bạc mà để mất đi danh dự mình có gì cứ trực tiếp phôn cho lôi phong theo chú nghĩ chắc bạn ấy sẽ thông cảm cho cháu và dàn xếp cho êm để topic này đóng lại chào thân ái

Last edited:

ketquadi

Thượng Tá
Xác xuất là 1/100 và 26/100.Nhưng 1->80 và 1->4 thì chọn bên nào?
Nhưng Lô mà trúng nếu vào vận đỏ nó dễ làm nên chuyện hơn, chẳng hạn như ăn e 2 nháy, 3 nháy.... nó khác nhiều lắm. Đề ko có tính chất đột biến.
- Đánh đề: bỏ 1 nghìn đọ 1 giải đặc biệt tức 1/100 ăn 70N => bỏ 22N đánh 22 con với xác suất là 22/100 nếu mà trúng vẫn chỉ ăn 70N trừ vốn đi lãi 48N Quan trọng nhất nó là số lần quay vẫn chỉ là 1. Tóm lại xác suất là bác bỏ ra 1N hảy 1 triệu đánh đề xác suất của bác chỉ có 1 lần quay mà thôi. Chọn 22 số chỉ 1 lần quay.
- Đánh lô: bỏ 22N đánh 1 con đọ 26 giải trừ những cặp về 2 nháy (3 nháy...) còn xác suất là 22/100 hoặc tối thiểu là 20/100 nếu trúng 1 nháy ăn 80N trừ vốn còn 58N, nếu 2 nháy, 3 nháy thì quá tươi. Xác suất quan trọng nhất là chọn 1 số được 26 lần quay!

QuangHung

Đại Tá
Nhưng Lô mà trúng nếu vào vận đỏ nó dễ làm nên chuyện hơn, chẳng hạn như ăn e 2 nháy, 3 nháy.... nó khác nhiều lắm. Đề ko có tính chất đột biến.
- Đánh đề: bỏ 1 nghìn đọ 1 giải đặc biệt tức 1/100 ăn 70N => bỏ 22N đánh 22 con với xác suất là 22/100 nếu mà trúng vẫn chỉ ăn 70N trừ vốn đi lãi 48N Quan trọng nhất nó là số lần quay vẫn chỉ là 1. Tóm lại xác suất là bác bỏ ra 1N hảy 1 triệu đánh đề xác suất của bác chỉ có 1 lần quay mà thôi. Chọn 22 số chỉ 1 lần quay.
- Đánh lô: bỏ 22N đánh 1 con đọ 26 giải trừ những cặp về 2 nháy (3 nháy...) còn xác suất là 22/100 hoặc tối thiểu là 20/100 nếu trúng 1 nháy ăn 80N trừ vốn còn 58N, nếu 2 nháy, 3 nháy thì quá tươi. Xác suất quan trọng nhất là chọn 1 số được 26 lần quay!
Thánh điện giật :D

nvh78

Đại Tá
Mỗi ng thích 1 kiểu.Nếu đánh đều,Lô tèo 2-3 hôm là hết vốn,Đề vãn có thể kéo dài trong 1 tháng đc

Heo con

Đại Tá
@khanhduy79, Mày chết ở đâu chưa? Chết chưa? Không mò ra đây nhanh thì ngày mai mọi thứ về mày (Có cả hình ảnh) sẽ được phơi lên đấy ông thạc sĩ tương lai ơi?
Mày học thạc sĩ Hèn đúng không?
bành tãnh anh ẹp zoai. Mô phật, ác giả nhân báo, thiện báo thiện lai, tại thiên mệnh an

drsan

Thượng Tá
Chủ pic đã chủ động nhắn tin:
View attachment 47011
Mình cũng đang chờ kết qủa!:)
Duy vẫn nhắn tin và liên lạc, có lẽ sẽ trả @loiphong sớm thôi, đọc tin nhắn có vẻ Duy trả lời lịch sự đó! hẹn thời gian trả cho bạn rồi! Cứ đợi đúng hẹn đã! May mà mình mua nhiều đồ trên diễn đàn toàn gặp ae lịch sự!

dokhoa33

Đại Tá
Duy vẫn nhắn tin và liên lạc, có lẽ sẽ trả @loiphong sớm thôi, đọc tin nhắn có vẻ Duy trả lời lịch sự đó! hẹn thời gian trả cho bạn rồi! Cứ đợi đúng hẹn đã! May mà mình mua nhiều đồ trên diễn đàn toàn gặp ae lịch sự!
Theo bác hiểu toàn bộ câu chuyện thì cái " Hẹn" của khanhduy là bao h?

Heo con

Đại Tá
cái "Hôm nay" là cách đây mấy tuần rồi bác @drsan ơi hii

Bình luận từ Facebook