HÀ Nội - Trình thấp - Kết bạn - Giao Lưu, luyện tập.

club7337

Đại Tá
Vâng e xin thông báo lich của chúng ta hôm Cn là buổi chiều nhé :)'.. 5h ae có mặt tại THCS giảng võ cạnh hồ giảng võ nhé :p..
ủng hộ cho quyết định của nhóm, có dịp nào sẽ tới tham dự. Hy vọng các buổi tập hợp lần sau sẽ là buổi sáng. chúc mọi người vui vẻ hẹn làn gặp sau

Phúc Pro

Trung Uý
ủng hộ cho quyết định của nhóm, có dịp nào sẽ tới tham dự. Hy vọng các buổi tập hợp lần sau sẽ là buổi sáng. chúc mọi người vui vẻ hẹn làn gặp sau
thật khó cho e quá.. Đành xin lỗi bác vì hầu hết các ae chỉ có time buổi chiều dành cho thể thao !!.. mong bác thông cảm nhé, có dịp rất muốn bác đến giao lưu cùng ạ :)!

club7337

Đại Tá
thật khó cho e quá.. Đành xin lỗi bác vì hầu hết các ae chỉ có time buổi chiều dành cho thể thao !!.. mong bác thông cảm nhé, có dịp rất muốn bác đến giao lưu cùng ạ :)!
ok không sao tại mình ở xa quá nếu ở lại chơi với mọi người sợ về tối mất

Phúc Pro

Trung Uý
hihi.. bác bỏ 2 năm có khi vẫn nhường các e mấy bóng ấy chứ ^^.. Vâng rất vui đc đón tiếp bác tham gia :)'.. vợt ko có thì đến mượn vợt e tập >.<
Ngày mai e thông báo lịch op nhóm nhé !! :)
Nhóm mình chiều Cn tuần này op tại Clb Giảng võ , trường thcs giảng võ , cạnh hồ giảng võ bác nhé :)'

Linh69

Đại Tá
hôm tập hợp nhau là buổi chiều bác ạ, nên em không tới được nhà em ở xa lắm, đành phải lỗi hẹn với bác:mad:
Đành vậy!Thế hôm nào mình gặp nhau đc thì gặp vậy!
Hay chia làm 2 nhỉ!!!
Mấy ae tập trung buổi sáng cũng tốt!:)
Tập chung luôn ở Giảng Võ để lần sau khỏi bõ ngỡ!:D
Có gì nhờ chủ topic đặt hộ luôn!:p

club7337

Đại Tá
Vâng.. thế hằng ngày bác hay tập ở đâu vậy ? nếu có dịp e sẽ qua chỗ bác giao lưu !! >.<
ngày thì đi làm chiều về chơi bóng gần nhà để phục vụ vợ con, nghe
Hay chia làm 2 nhỉ!!!
Mấy ae tập trung buổi sáng cũng tốt!:)
Tập chung luôn ở Giảng Võ để lần sau khỏi bõ ngỡ!:D
Có gì nhờ chủ topic đặt hộ luôn!:p
Đúng ý kiến hay, nếu buổi sáng có thể chuồn chuồn cơ quan từ 10h đến 1h chiều lại về làm. @Linh69 triển luôn đi cái

vinhlocht

Đại Uý
theo y minh lan dau off moi nguoi nen den som mot chut de lam quen voi nhau sau do vao tap luyen . Nhu vay se ket noi moi nguoi tinh cam voi nhau hon ? Chu thot thay sao ?

Bình luận từ Facebook