Hà nội...có người đặt gạch rồi nhé...500k bán rẻ . thanks các bác đã tham gia góp ý

BMW

Trung Sỹ
em được cái trả giá sát với hàng.
mặt đấy sứt mẻ theo chủ thớt đã nói, dùng 4 tháng, dự là 500k.

(cây Timoboll ZLC + 2 mặt ten 80 của em mới mua 7tr bán lại sau 3 hôm sử dụng được có 4 tr kìa .....); đời nó ép kinh lắm.

Chú lại nóng rồi . Một cái xô Sơn củ với 2 cái Moto còn hình thù thỉ chả giống cái gì mà cũng rao bán giá rẻ 1 triệu 2 . Mút thì đánh gần nữa năm > sứt mép ... cũng đòi bán 800K . Nói thật Tiền thì cũng thích thật đấy nhưng cũng có mức độ nào đó thôi Tiền không phải là tất cả , mình góp ý hoàn toàn khách quan để giúp bạn đưa ra giá hợp lý để hàng của bạn nhanh đi thôi mà . Hihi đây là DĐBB chứ có phải là cái chợ đâu mà bạn cứ đòi giá cho thật cao rồi ai muốn trả bao nhiêu thì tùy ...
thôi mày next đi...

Tự nhiên bây giờ mới nhìn thấy cái topic này nên vào đọc. Đọc xong có vài lời góp ý với chủ thớt:
Thứ nhất: bạn giao bán đã sai (sai khu vực giao bán,sai nội quy vì không có hình...).
Thứ hai: nếu như bạn có gét ai,không đồng ý với ai cũng không nên chửi bới tục tĩu như thế.
Xin hỏi khi lập nick bạn có đọc nội quy của diễn đàn không?
Có vài lời góp ý trên mong bạn đọc rồi tiếp thu chứ đừng chửi mình nhé. Thân!
góp ý nhưng nó không lịch sự...ko cần phải bạn phải dạy nhé...

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Bác chủ có giao lưu em ten này không ? Em mới mua nhưng đánh ko hợp. Mới mua lại của một bác chơi 2 buổi không biết định giá tnao ?

BMW

Trung Sỹ
Em mua 850k của bác Lê Huy giờ bán giá đấy chắc chẳng ai mua đâu bác nhỉ :D
bác có tấm ter quá mới! hàng dùng rất giữ gìn đấy. nhưng tâm lý là vừa mua xong bán lại đã bị giảm giá rồi. nếu so với cái giá 850 bác mua là hợp lý.
em lại dự, bán lại chắc cũng tầm đấy. lịch sự nữa thì bác để 700, ai cũng vừa lòng!

son_canloc

Đại Tá
bác có tấm ter quá mới! hàng dùng rất giữ gìn đấy. nhưng tâm lý là vừa mua xong bán lại đã bị giảm giá rồi. nếu so với cái giá 850 bác mua là hợp lý.
em lại dự, bán lại chắc cũng tầm đấy. lịch sự nữa thì bác để 700, ai cũng vừa lòng!
Con e này mà 700K thì chủ hàng suốt ngày phải nghe điện thoại là cái chắc

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Bán 700 bác vừa lòng chứ nhà em ko vừa ạ. Bác có bao nhiêu miếng như của em giá 700 mang đây em mua hết

Bình luận từ Facebook