Hà Nội cần mua Nittaku Barwell Fleet

vyxuanlinh

Thượng Sỹ
Như tiêu đề mình cần mua
Nittaku Barwell Fleet bạn bào có thì cho mình xin hình và giá nhé. có trọng lượng thì càng tốt. thanks!

tosiosHD

Đại Tá
Vẫn cần mua. Ae nào có bán ko nhỉ.
+ Múc em mới đi bạn, tìm đến bao giờ!
Qủa thực em này ko nhiều người chơi, tìm cũ hơi khó. Mình cũng đang có 1 em đây, nhưng chưa muốn bán vì nó chơi hay quá. Cán cầm lại rất sang trọng và đẳng cấp!

vyxuanlinh

Thượng Sỹ
+ Múc em mới đi bạn, tìm đến bao giờ!
Qủa thực em này ko nhiều người chơi, tìm cũ hơi khó. Mình cũng đang có 1 em đây, nhưng chưa muốn bán vì nó chơi hay quá. Cán cầm lại rất sang trọng và đẳng cấp!
Ngày trước e muốn giao lưu cây Tosios với a nhưng a ko chịu. Nên e đành phải bán tosios và razka7 cho a. Cây bawell fleet cảm giác ntn so với tosios hả a.

tosiosHD

Đại Tá
Ngày trước e muốn giao lưu cây Tosios với a nhưng a ko chịu. Nên e đành phải bán tosios và razka7 cho a. Cây bawell fleet cảm giác ntn so với tosios hả a.
+ Hình như bạn nhầm mình với ai phải không? Mình mua Tosios của 1 bạn trên HN vì bạn ấy bảo va vào bàn 1 tí, nhìn ko sướng mắt, chứ ko mua R7 của ai cả!

tosiosHD

Đại Tá
Cây bawell fleet cảm giác ntn so với tosios hả a.
Mỗi cây mỗi hoa, mỗi vợt mỗi cảm giác. BF thì cảm giác và kiểm soát tốt, đòn đánh nhẹ nhàng điểm rơi tốt nhưng hiền bóng. Tosios thì uy lực, đòn đánh bạo lực, nguy hiểm hơn.

tosiosHD

Đại Tá
Nhầm sao được. Thằng ku Hiên còn gọi điện lên nhờ hoả châu xem kỹ cốt thì nhầm làm sao hihi
+ Ah, nhớ ra rồi. Mình mua Tosios và R7 của bạn, xong là để lại R7 cho đứa em luôn, ko dùng tới R7 nên ko nhớ rõ. Vậy giờ đang dùng Kiếm gì mà muốn đổi sang Barwell vậy?

Bình luận từ Facebook