Hà nội bán Tosios 99%

Daoky09

Đại Tá
Chiều nay cháu đi lấy "hàng nóng" về cho chú. CN chú có ở Đặng xá ko cháu cầm tới cho chú.
Nếu không có gì thay đổi thì chiều thứ 7 chú đã có mặt ở HN, còn chủ nhật thì hầu như chắc chắn. Anh tạm ứng ngân quỹ giúp chú nhé (Sigma Thống mà ). Cảm ơn anh rất nhiều. Nếu có thể? Anh sẽ có ĐK nâng cao số trận thắng của mình đấy. hihihi

o3ma

Đại Tá
Nếu không có gì thay đổi thì chiều thứ 7 chú đã có mặt ở HN, còn chủ nhật thì hầu như chắc chắn. Anh tạm ứng ngân quỹ giúp chú nhé (Sigma Thống mà ). Cảm ơn anh rất nhiều. Nếu có thể? Anh sẽ có ĐK nâng cao số trận thắng của mình đấy. hihihi
Vậy không có gì thay đổi thì sáng CN cháu sẽ mang tới cho chú.

o3ma

Đại Tá
+ Vậy CLOSE TOPIC thôi, anh nhỉ?
Chuẩn luôn.
Hàng nóng của chú @Daoky09 đây:

vyxuanlinh

Thượng Sỹ
Cám ơn anh, làm tôi giật mình. vì cây anh đăng có vân gỗ rất đẹp. Tôi mua hàng của HC, kể cả cây này tính ra xấp xỉ 30 tr rồi đấy.
Vâng cháu lấy cũng vì ra đó chơi và thấy gỗ đẹp nên mua tặng. Trước cháu cũng chơi 5-6 cây tosios rùi cả fl lẫn st. Nhưng giờ cháu chơi thuần gỗ nên ko giữ lại nữa ạ.

tosiosHD

Đại Tá
Lại thèm thuồng đây.
Haha. Không phải anh ạ. Em định trao đổi với chú ấy về cách bảo quản cốt này mà. Thực ra gỗ của cốt này ko cẩn thận là hay bị ẩm mốc lắm. Chẳng biết cây cũ của chú ấy đang chơi có bị ẩm mốc ko?

Bình luận từ Facebook