[Hà Nội] Bán Cốt Gergery Alpha + Mặt Xiom Sigma II Euro + Xiom Vega Euro

hngoc9393

Binh Nhất
đã bán cảm ơn các bác
[url=http://upanh.com/view/?id=bva96iaa3xp][img]http://i1.upanh.com/2013/0910/15//57450097.anh4.jpg[/url][/IMG]
[url=http://upanh.com/view/?id=evac6i6a3xu][img]http://i7.upanh.com/2013/0910/15//57450094.anh3.jpg[/url][/IMG]

Last edited:

Dunghacid

Trung Sỹ
Bán riêng mặt ko bạn. Mặt mới đánh 1 tháng mà thấy nổi gai, chắc công lực bác thâm hậu.
e đang quan tâm mặt đỏ, bác cho e cái giá chuẩn vào inbox nhé

thaianhnguyen_hp94

Thượng Sỹ
cả combo mới tinh m k nhầm là 1.700k 2 mặt + 2300k cốt = 4000k. bác chủ đánh 1 tháng bán lại 3700k thì có khi up thêm 3 năm nữa
đùa chút thôi bác phải fix thật nhiều hàng mới bay đc :zingme21:

khiconanchuoi200

Truyền nhân Ma Long
Em định giá vầy: Sigma II 600k, Vega 300k, cốt GA: 1tr8
Cộng lại là 2tr7, bác bán cả combo giá như em định cũng không đi đc đâu, xé lẻ theo giá em đăng thì may ra, em còn định giá cốt bác khá cao đấy, có lẽ là giá cốt như vậy chưa ổn còn mặt thì như em nói là ổn ạ.

Dunghacid

Trung Sỹ
a Dũng có ý định bán mặt sigma II k???????
Hic a cũng có một mặt sima2 euro màu đen đang mới. Đợt rồi chuyển sang dán cho cốt GA đánh trái dán lại vài lần giờ nó co vào hụt lòi cả cốt. Đang định kiếm miếng nào vừa vừa thay mà chưa có điều kiện

vinhhnhb

Đại Uý
Hic a cũng có một mặt sima2 euro màu đen đang mới. Đợt rồi chuyển sang dán cho cốt GA đánh trái dán lại vài lần giờ nó co vào hụt lòi cả cốt. Đang định kiếm miếng nào vừa vừa thay mà chưa có điều kiện

e có mặt tibha aurus vừa Ga màu đen đánh trái tuyệt a ạ ............! thử nghiệm inbox e ... sđt chữ kí anh nhé !

dinhdu

Trung Sỹ
combo này giá mới bao nhiêu mà chủ thớt đưa ra cái giá trên trời vậy? có thật sự muốn bán ko hay chỉ đăng lên cho vui?

Last edited:

hungtv2002

Đại Tá
em nó lâu không cập nhật tình hình kinh tế nên các bác thông cảm chém em nó vừa vừa thui ..................
combo này giá mới bao nhiêu mà chủ thớt đưa ra cái giá trên trời vậy? có thật sự muốn bán ko hay chỉ đăng lên cho vui?

zhang là vis

Đại Uý
em chỉ biết up hộ khi đọc bài đăng này :) up giúp bác 1 tay ạ. hi vọng là bác bị ấn nhầm số 2 thành số 3 vì hai số đấy nằm sát nhau :3

hungtv2002

Đại Tá
ủng hộ thành viên tích cực...giờ chú đánh cây gì rùi...anh đánh gai cây amultat lại thấy không hợp như reygundo mới mệt chứ....có khi lại phải quay về alc thôi.. không bít zjk alc thế nào nhỉ...cán cầm có vừa tay không?
em chỉ biết up hộ khi đọc bài đăng này :) up giúp bác 1 tay ạ. hi vọng là bác bị ấn nhầm số 2 thành số 3 vì hai số đấy nằm sát nhau :3

zhang là vis

Đại Uý
ủng hộ thành viên tích cực...giờ chú đánh cây gì rùi...anh đánh gai cây amultat lại thấy không hợp như reygundo mới mệt chứ....có khi lại phải quay về alc thôi.. không bít zjk alc thế nào nhỉ...cán cầm có vừa tay không?

em giờ đang chơi King II khá ưng ý anh ạ, em cũng được cầm Zjk ALC rồi cảm giác cầm khá ôm tay đấy anh ạ, cán to hơn TMB ALC 1 tí nếu em không nhầm và cũng có thể gần giống Amultart

hungtv2002

Đại Tá
anh thì chịu không chơi đc mấy món tầu đạo. Cán từ trước tới giờ anh thấy cây rey cầm sướng nhất, hơi to ngang một chút nhưng lại mỏng....có khi anh phải nghiên cứu cây zjk alc để đánh gai thui...đánh amu có vẻ không phát huy được hết thế mạnh của gai
em giờ đang chơi King II khá ưng ý anh ạ, em cũng được cầm Zjk ALC rồi cảm giác cầm khá ôm tay đấy anh ạ, cán to hơn TMB ALC 1 tí nếu em không nhầm và cũng có thể gần giống Amultart

zhang là vis

Đại Uý
anh thì chịu không chơi đc mấy món tầu đạo. Cán từ trước tới giờ anh thấy cây rey cầm sướng nhất, hơi to ngang một chút nhưng lại mỏng....có khi anh phải nghiên cứu cây zjk alc để đánh gai thui...đánh amu có vẻ không phát huy được hết thế mạnh của gai

em cũng nghĩ thế, gai anh nên đánh cốt thuần gỗ em nghĩ sẽ hợp lí hơn :) ALC thì em không biết có hợp không

hungtv2002

Đại Tá
hôm trước cũng định mua cây thuần gỗ nhưng sợ không chung kết đc với gai nên vẫn mua carbon để nhỡ còn quay đầu về mút. Alc anh nghĩ cũng đc vì cây rey anh đánh thấy rất hay roài....
em cũng nghĩ thế, gai anh nên đánh cốt thuần gỗ em nghĩ sẽ hợp lí hơn :) ALC thì em không biết có hợp không

Bình luận từ Facebook