H3, TG3 hàng xách tay chính hãng DHS.

bachikho

Đại Tá
vậy bác cho em hỏi luôn là em giật lực nhiều thì oánh mặt nào hợp ạ? Có gì nhờ thằng bạn ra lấy hộ chứ em ở HD cơ hì
bác chưa thử tàu bao h thì tốt nhất làm con GA3 trước cho dễ đánh, còn muốn chơi luôn H3/TG3 thì làm cả đôi rồi tune bằng falco, đánh thử mới biết mình hợp loại nào hơn bác ợ

trungsay

Thượng Sỹ
Toàn hàng đẹp anh Trung nhỉ.
Quảng châu:zingme3: đồ thể thao thì ở QC tương đối nhiều. đúng là mấy cái cốt hót đang cháy hàng, có khi mình nói mọi người ko tin cứ tưởng là....bây giờ có bác Trung sang tận nơi mua mà còn ko có hàng:zingme23:
Nhiều khi nó có hàng nhưng nó không bán, Nhà đại diện này cũng nói có 1 khách hàng VN thường xuyên mua để chuyển về nhưng mỗi lần họ bán rất hạn chế số lượng. Qua tìm hiểu mình cũng biết đó là ai. hi

com1603

Thượng Tá
Mình vẫn nhớ con H3 pro factory tuned 2009 lần đầu lấy của cán bộ,hồi mới vào diễn đàn.
Con đó đánh thích thật và tacky tốt thật,lâu rồi ko còn cảm giác đó nữa...
Giờ hàng này chắc tuyệt chủng rồi nhỉ,có loại nào tương đương ko cán bộ?

docmaorg

Đại Tá
Từ bến xe Việt Tú Nam đến đó bằng taxi mất khoảng 30 Phút bác ạ tương đương 50 tệ.

Hay đấy đầu tháng 8 đi 1 tuần chắc cũng qua đó thank bác. Có vẻ là trên đường qua khu mới ở QC.

Last edited:

traicauvong_bg

Đại Tá
Khac nhau chu NT bạn ah. Tuyển quốc gia đấy. Mình chưa đc chơi qua. Nhưng NT lot cam chơi đã thích lăm rồi. Huống chi neo nt blue. Minh đc biết neo nt lót cam cũng phải 3 củ 1. E này chắc phải đắt hơn. A trungsay đâu vào giải quyết vụ này đi chứ hjhj

Ttfan2012

Đại Tá
e nè giá cả ra sao bác? so với H3 pro neo thì khác nhau nhiều k b? :)

Đương nhiên là khác rồi bác ơi. Bác không thể muốn là mua được mặt này ngay đâu mà phải đợi có đợt hàng xuất hiện như thế này đó. :zingme67:

trungsay

Thượng Sỹ
Bên DHS nói là có thể đặt được Long III rồi nhé các bác, giá về VN là 3,6tr. Hàng về sau 10 ngày.
Thông báo để ae được biết.

trungsay

Thượng Sỹ
Bác nào vào nhận hàng khủng đi nhé. Giá tốt 2,5tr

Bình luận từ Facebook