H3 neo pro hay Neo MK nội địa?

vietcan

Đại Tá
Bác lại húng rồi :D Cái này tùy quan điểm và mục tiêu, có người chỉ nhăm nhăm thắng thua độ điếc, có người chơi vui giải trí kiếm mồ hôi, ai cần gì có đó là được rồi tranh cãi làm chi ;)
Húng láng tuyệt chủng rồi ku. Giao lưu thật mà. Hẹn hò mấy lần nhưng chưa gặp nhau dc. Mới cả để xem cái NT cam nó thế nào. A ko đánh nổi con đó. Mà cái cảm nhận nó cũng phải hướng đến 1 cái đích chứ. Chứ cảm nhận mà cứ đi xuống thì chết à. Chú cứ thế thì bb bao giờ lên

archer

Đại Tá
Húng láng tuyệt chủng rồi ku. Giao lưu thật mà. Hẹn hò mấy lần nhưng chưa gặp nhau dc. Mới cả để xem cái NT cam nó thế nào. A ko đánh nổi con đó. Mà cái cảm nhận nó cũng phải hướng đến 1 cái đích chứ. Chứ cảm nhận mà cứ đi xuống thì chết à. Chú cứ thế thì bb bao giờ lên
Giờ có cái gì xoáy dị như H3, nhẹ và nảy như Ten ko a?

docmaorg

Đại Tá
Thế là khi nào mình hết sức là mình cũng tự toi a nhỉ. Cùng 1 đối thủ, cùng 1 loại cốt nhưng h3 nt cam cho e cảm giác còn kém hơn cả Mk là sao nhỉ
Tớ đánh H3 NT 40 ko tune thấy bóng chạy và dị hơn Pro và market hàng Neo. Tớ ít đánh hàng Pro và Market tự tune.
Cảm nhận trên cùng 1 con Vis.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Làm 1 miếng NT đánh cả năm chẳng hỏng, đi đâu loanh quanh cho đời mỏi mệt
Không được ông ạ, tôi thử rồi, tôi giật ít ma sát, mà cũng chỉ táng được tầm 4 tháng thôi

Mặt tôi cho vài anh em mượn, lại to tay tune tẹt ten, quay về tôi không tune giữ nguyên, được tầm 4 tháng, suy ra, nếu để nguyên untune từ đầu, chắc 1 năm phải mất 2 cái đấy

Bình luận từ Facebook