TP Hồ Chí Minh gui ong @mod raovat

lamtq

Đại Tá
Ong @Mod_raovat tôi đăg ký va nop tien roi.sao ong xoa topic chuyên gai,Tau cua toi vậy ong?
Bao công tôi up hình,Lh ae.ông ko giải thik thỏa đáng + phục hồi topic thì fải bồi thg cho tôi đấy
Chào bạn lamtq,

Rất xin lỗi bạn vì việc topic của bạn bị xóa, hiện Mod_raovat chưa tìm ra nguyên nhân vì sao bị xóa và khẳng định đêm hôm qua sau khi nhận được thông tin chuyển khoản, Mod_raovat đã đính topic của bạn lên top.

Để không làm dán đoạn thời gian bán hàng trong khi Mod chưa tìm lại được topic bị xóa, Mod_raovat đề nghị bạn lập lại topic mới. Mod xin nhận lỗi và đề nghị ra hạn thêm 07 ngày vào thời hạn đăng ký của bạn vì sự cố này.

Trân trọng.
Mod_raovat, 17 minu

Xin lỗi thi don gian lam.van de la trc khi tôi dang ky cung co bán vàthanh lý 1số hàng và ko hề vi pham noi quy.vậy mà mod nào xoá bài,toi hoi cug ko chi ra dc vi pham
.day la kieu thu han ca nhan cua rieng 1 mod nao do
.de nghi giai thik ro.con viec +7 ngay hay 70 ngay thi toi cug ko qan tam.cac ong thik đúng thi toi da lam qa dung roi,may ong sai thi tim cach khac phuc,dung bao toi lập lai cai khac va xin lỗi suông.nghe mất qan điểm lắm

Last edited:

Mod_raovat

Moderator
Trước khi bạn đăng ký, Mod_raoavat là người xoá bài bán hàng của bạn sau một thời gian dài xem xét. Việc bạn có chuyên bán hàng hay không được Mod xác nhận qua nhiều nguồn thông tin chứ không chỉ dựa vào việc bạn lách luật chia nhỏ hàng. Mod chỉ xoá khi đã khẳng định chắc chắn bạn bán hàng chưs không thanh lý đồ dùng cá nhân.

Sư cố mất topic của bạn, tôi xin nhận trách nhiệm và hiện đang cố gắng tìm cách khôi phục lại, tuy nhiên chưa có kết quả.

Nếu bạn không muốn lập lại topic và Mod không khôi phục lại được topic của bạn trong ngày hôm nay, Mod xin phép chuyển lại khoản phí bạn đã đăng ký và xin lỗi bạn vì sự cố ngoài mong muốn.

thanh dai ca77

Đại Tá
Anh Lâm nên thông cảm cho Mod đi! Tôi là dân IT nên tôi hiểu, việc ai đó mới quản trị 1 trang web vô tình xóa nhầm và không phục hồi lại được là chuyện bình thường. Anh cứ lập 1 toppic khác lần nữa xem sao. Nếu Mod lại tiếp tục xóa bài không lý do nữa thì lúc này anh làm việc cũng không muộn mà anh!

lamtq

Đại Tá
Đồng ý bc đầu với đề nghị của mod raovat . Sẽ lap lai topic .nếu tình trạng này lập lại thì xin đc hép rút và byebye chứ cũng ko nhiều lời nữa đâu
The end

Bình luận từ Facebook