GOLD ARC III sản phẩm cao cấp nhất của hãng DHS!

Dũng Cửu

Đại Tá
Mặt vợt GOLD ARC III sản phẩm cao cấp nhất của hãng DHS đã có mặt tại thị trường Việt Nam!

- Đây là sản phẩm được áp dụng công nghệ cao cấp nhất của hãng DHS giúp người chơi dễ dàng cảm nhận được lực và và nhất là tạo xoáy khi giật bóng,gò bóng và giao bóng ,Là mặt vợt cải tiến của HURRICANE III ,như chúng ta đã biết sản phẩm cuồng phong 2,3 của Trung Quốc là sản phẩm rất đặc thù và kén người chơi đòi hỏi người sử dụng phải có nền tảng cơ bản mới có thể sử dụng thuần thục

- Nếu như ở HURICANE lớp tacky quá bám và lót quá cứng khiến nhiều người sử dụng khó cảm nhận khi chơi và luôn cảm thấy thiếu lực vì độ tacky quá lớn thì dòng GOLD ARC III đã khắc phục điểm yếu này lớp tacky ít đi lớp bọt khí được phát triển đậm đặc hơn giúp người chơi dễ dàng cảm nhận được lực và xoáy khi chơi và còn ưu điểm nữa là người chơi không cần phải dùng nilon để bảo quản như trước.

- Đây là sản phẩm cải tiến của dòng HURRICANE III sự tacky ít đi và được thay thế bằng công nghệ lót bọt khí giúp người chơi dễ dàng sử dụng nhưng độ xoáy thì không hề giảm và vẫn mang những đặc điểm của dòng mặt tầu truyền thống đó là độ lồng xoáy và điểm rơi khó lường cho những cú giật bóng!
- Độ xoáy kém hơn dòng HURRICANE III do ganh độ tacky giảm đi nhưng độ ổn định của mút thì hơn hẳn nếu như người sử dụng sản phẩm h3 rất khó để chặn bóng và bạt bóng thì mặt GOLD ARC III đã được cải tiến rất nhiều giúp cú chặn bóng của bạn khó lường hơn điểm rơi phản xoáy khó chịu giúp bạn dễ dàng dành ưu thế trong những tình huống phòng thủ!
- Khả năng khống chế giao bóng của dòng GOLD ARC III thì thật tuyệt với vẫn với công nghệ đặc thù của dòng DHS bóng trả xoáy sang phản xoáy khiến đối phuơng khó chịu và lúng túng.

- GOLD ARC III là mặt vợt cải tiến cao nhất của hãng DHS sản xuất nhằm mục đích đa dạng số lượng người chơi dễ dàng cảm nhận và sử dụng và vẫn mang tính chất đặc thù của dòng mặt tầu truyền thống !
Mặt vợt có nhược điểm hơi nặng như dòng HURRICANE PRO nhưng so sánh với các dòng bọt khí thì lại rất bền vì bọt khí đậm đặc hơn các hãng khác rất nhiều và khi dán cả keo tăng lực và keo sữa đều không bị co mút!
BỀ NGOÀI

LÓT BỌT KHÍ RẤT ĐẬM ĐẶC GIÚP TẠO XOÁY VÀ LỰC ĐỘT BIẾN HƠN

tuannn

Đại Uý
Xin lỗi Dũng Cửu cho mình hỏi 1 chút là độ xoáy so với ten 05Fx (cho nó cụ thể ) thì thế nào?. Có cách xa nhau lắm không ? vì mình chưa chơi mút tàu bao giờ nhưng rất thích cái xoáy của những mút tàu, khi bị 1 số đối thủ oánh.

Xin cám ơn.

Dũng Cửu

Đại Tá
Xin lỗi Dũng Cửu cho mình hỏi 1 chút là độ xoáy so với ten 05Fx (cho nó cụ thể ) thì thế nào?. Có cách xa nhau lắm không ? vì mình chưa chơi mút tàu bao giờ nhưng rất thích cái xoáy của những mút tàu, khi bị 1 số đối thủ oánh.

Xin cám ơn.
về độ xoáy thì em GOLD ARC III > TEN 05> TEN 05FX
Về độ xoáy thì em này quả thật hơn hẳn các dòng ten của buter và các hãng khác vì đó vẫn là công nghệ riêng của DHS kể cả là sản phẩm bọt khí :)

return

Thượng Sỹ
Bác Dũng 9 vui lòng cho hỏi, về cảm giác, miếng Gold Arc iii đánh giống Ten 05 hay giống H3 hơn, xin cảm ơn bác.

traicauvong_bg

Đại Tá
Giống Ten hơn H3, bạn nên chọn 2.1mm và 2.0mm độ cứng 35 dán vào cốt sẽ ko có cảm giác nặng vợt.
bác phan đã lắp Arc3 vào HAO 3 chưa ah. cây HAO 3 và cây TMB ZLC cây nào tốc độ cao hơn ah( cao hơn nhiều ko) bác giúp e nhé. cảm ơn bác

einstein

Trung Sỹ
Giống Ten hơn H3, bạn nên chọn 2.1mm và 2.0mm độ cứng 35 dán vào cốt sẽ ko có cảm giác nặng vợt.
mặt này có những độ dày nào hả bác? ms cả dán vào ALC liệu có hợp ko? bác cho e chút ý kiến. thanks bác trước.

docmaorg

Đại Tá
Mặt vợt này mình tạm biết độ dày 2.0mm, 2.1mm,2.15mm,2.2mm còn quả thực mình chưa đánh dòng ALC nên cũng có nhận sét gì, có bác nick Viscaria nhận sét rồi đó bạn.

docmaorg

Đại Tá
Mình đang chơi hai mặt vợt với hai cốt.
2.2mm độ cứng 37 đánh với FH Malin Yeo
2.0mm độ cứng 35 đánh với BH PG7
Nói chung là ngon bổ rẻ dễ chơi, cảm giác giống Ten rất nhiều về độ nảy và kiểm soát nhưng bóng lại có độ quái của mặt Tầu. Còn về độ bền thì chắc các bác phải hỏi bác Viscaria vì 1 mặt H3 thường hay Pro hay NT bác nick Viscaria giật chỉ 1 tuần là phù, nhưng con Gold Arc 3 này bác ý chưa kêu ca gì về chất lượng cả.

dragonlinh

Thượng Sỹ
Đang đặt bác Dũng 1 mặt chơi thử. Trước chơi Thor's lai Tàu (lấy của Thắng Hỏa Châu), đánh cũng rất thích, độ bền thì khỏi chê, mà càng chơi mặt càng dính... Nhưng sao bác Dũng bảo chỉ có 1 độ cứng, 1 độ dày thôi nhể?

Dũng Cửu

Đại Tá
mặt này có những độ dày nào hả bác? ms cả dán vào ALC liệu có hợp ko? bác cho e chút ý kiến. thanks bác trước.

hi mặt này dán vào ALC đánh rất hợp bác nhé!mặt này khi chơi có cảm giác giống ten 05 nhưng xoáy hơn độ cứng xấp xỉ ten 05 nên rất hợp với dòng cốt ALC bác nhé!

tuannn

Đại Uý
thấy tụi tây bảo miếng độ cứng 35 có thể đánh BH thay cho ten đó các bác

Độ cứng 35 là khá mềm, theo mình nó còn mềm hơn cả 05FX, nhưng đánh rất sướng và xoáy. Kết hợp với cốt cứng là tuyệt vời.

Bình luận từ Facebook