Gởi Admin về Quản lý thông tin cá nhân

Allyssia

Binh Nhất
Hi Admin, lâu rồi Allyssia mới đăng nhập tài khoản của mình (chứ thường thì xem tin thôi ko đăng nhập :cool:) nên thấy phần thông tin cá nhân của thành viên hình như đang bị rối lên thì phải. Thử click vào xem thông tin của thành viên khác thì thấy được cả những nội dung tin nhắn riêng của người đó. Hic, không biết tại Allyssia không theo kịp thời đại hay tại vì hệ thống đang bị gì đó, nhờ Admin xem lại giúp.

Cám ơn Admin nhiều.

Allyssia

Binh Nhất
Ồh, vậy thì đúng là Allyssia bị lạc hậu thật rồi. Àh, nhân tiện cho Allyssia hỏi thêm một tí về version của bongban.org trên mobile hình như chưa có phải không ạh? Vì Allyssia vào xem trên mobile thì thấy các cấu trúc và giao diện không 'thân thiện' lắm

Cám ơn mọi người đã hồi đáp.

Allyssia

meoluoitmb

Đại Tá
Ồh, vậy thì đúng là Allyssia bị lạc hậu thật rồi. Àh, nhân tiện cho Allyssia hỏi thêm một tí về version của bongban.org trên mobile hình như chưa có phải không ạh? Vì Allyssia vào xem trên mobile thì thấy các cấu trúc và giao diện không 'thân thiện' lắm

Cám ơn mọi người đã hồi đáp.

Allyssia
======================
Bác kéo xuống dưới cùng rồi kích vào mục full... nhé, sẽ cho ra giao diện y chang thế này/

Drhongson

Đại Tá
Ngày xưa ai không rõ điều chi thì hỏi ALLYSIA ,
Bây chừ thì ngược lại , hay thật ,hahhhaha .

Thật vui vì sự xuẩt hiện trở lại đầy ý nghĩa của ALLYSIA , THÀNH VIÊN DANH DỰ ,
Người đầu tiên bay ra Hà nội giao lưu với anh em bóng bàn tứ xứ thuở hồng hoang manh nha thành lập diễn đàn .
Khi đó nghe nói chị giao lưu vui quá nên bị bà con thủ đô lôi kéo giữ lại , phải đổi vé máy bay mấy lần ??? ).
Chị cùng với phu quân Minh Dép tạo thành 1 đôi song kiếm hợp bích
truyền kỳ về khả năng toàn tài nổi trội Bóng bàn , cờ tướng ,Bi da , Đàn hát , văn thơ ...
Điều thú vị là anh chị nên duyên cũng nhờ sinh hoạt chung diễn đàn , anh làm thơ hay cũng là nhờ cái thời gian cưa cẩm chị thì phải ???
Thật vui vì sự xuất hiện của anh chị .

Last edited by a moderator:

NTBB

Super Moderators
Mình có 2 điều cũng muốn nhờ bộ phận kỹ thuật của BQT hướng dẫn thêm (cho mình và cho ace thành viên mới):

1. Làm thế nào để xóa các "tin nhắn của khách"?
2. BQT nên có hướng dẫn để ace thành viên mới của diễn đàn biết "cơ chế hoạt động" của Tin Nhắn RiêngTin Nhắn Của Khách để ace gửi tin đúng chỗ mình muốn gửi. Vì mình thấy có thể nhiều thành viên chưa nắm rõ về điều này nên nhiều tin nhắn với nội dung có phần riêng tư đáng lý nên gửi vào hộp Tin Nhắn Riêng thì lại "nằm lộ thiên" ở hộp Tin Nhắn Của Khách.

Cảm ơn trước !

Allyssia

Binh Nhất
Allyssia cũng đồng ý với bác NTBB nhìn vào hoa cả mắt ko biết đâu là Tin nhắn của khách, đâu là Tin nhắn riêng...cám ơn Admin hướng dẫn giúp ạh.

To Drhongson: hic, bác là Allyssia mắc cỡ quá, bây giờ vào lại diễn đàn thì cái gì cũng mới - lạ và hok biết sử dụng nữa...nhưng cũng may là vừa hô lên là có người giúp đỡ ngay nên cũng đỡ tủi....rảnh rỗi thì lại Lối cũ ta về bác ạh.

Bình luận từ Facebook