[Giúp đỡ] Mút cho Rapid Gun

haonguyen282

Trung Sỹ
Em hiện tại đang có cốt này. ACE nào đã từng đánh cốt này cho em chút ý kiến về mút đi chung với nó ạ................

Trau_CoDoc

Trung Uý
Em hiện tại đang có cốt này. ACE nào đã từng đánh cốt này cho em chút ý kiến về mút đi chung với nó ạ................

Cốt này rung mà đánh nghe cú boong boong. Bác lắp mặt Tibhar NimBus hoặc Sammurai đánh nghe nổ mà khá hay đấy ạ. Trước e chơi cốt này FH: Nimbus + BH: phantom gì đó giò không thấy nữa. Đánh khá tốt mà tiếng kêu cũng rất hay đấy ạ.

haonguyen282

Trung Sỹ
Cốt này rung mà đánh nghe cú boong boong. Bác lắp mặt Tibhar NimBus hoặc Sammurai đánh nghe nổ mà khá hay đấy ạ. Trước e chơi cốt này FH: Nimbus + BH: phantom gì đó giò không thấy nữa. Đánh khá tốt mà tiếng kêu cũng rất hay đấy ạ.

Bác Trau_Codoc chơi ở đâu thế ạ. Thế bác còn giứ mấy mút đó không. Em sinh viên nên hok mua nổi mấy mút kia quá hihihi.

Trau_CoDoc

Trung Uý
Mặt Nimbus có giá 750k, Samurai có giá 650k. Rẻ hơn Calibra Soud mà bác. Còn miếng phantom thì rẻ nhưng hiện giờ e k biết ở đâu còn bán không nữa ^^!

haonguyen282

Trung Sỹ
Thế cây Rapid Gun này chơi mặt tàu được không bác. Nếu chơi được mặt tàu thì mình kết hợp với mặt nào là OK :D

bachhoa1102

Binh Nhất
Bộ sản phẩm là sự kết hợp của cốt vợt Rapid Gun và hai mặt vợt Volcano

Cốt vợt có độ nẩy chuẩn và độ điều khiển cao, kết hợp với cặp mặt Volcano của Đức tạo nên những quả đánh chuẩn xác và đầy uy lực.
Với sự kết hợp trên giúp bộ sản phẩm này có thể giúp những người mới tập chơi dễ dàng trong việc điều khiển bóng.

Bình luận từ Facebook