Giúp... bác nào thợ xem xe em nhờ tý

trung2409

Trung Uý
Chả là em đang ngắm 01 em Vios ở Mỹ đình, bác nào là thợ xem xe, giúp em 01 buổi chiều nay 13.06. em cảm ơn và xin đa tạ...
Cảm ơn các bác...

master168

Binh Nhì
Chả là em đang ngắm 01 em Vios ở Mỹ đình, bác nào là thợ xem xe, giúp em 01 buổi chiều nay 13.06. em cảm ơn và xin đa tạ...
Cảm ơn các bác...

bác xem xe ở show nào thế. Vios còn mới thì vác vào luôn hãng mà xem, trứoc có mất có mấy trăm tiền kiểm tra thôi. xe mà nát quá thì chịu, xem xong lại ghi ra đống bệnh bác lại buồn :))

meoluoitmb

Đại Tá
Nói thế thôi, chú đăng topic như này anh nghĩ không hợp lý, chú nên đưa sang bên mục: bên lề bóng bàn chú nhé.

tosiosHD

Đại Tá
Bạn Trung mua được amultart của mình rồi, chắc thấy cưỡi 2 bánh không hợp nên đang cố gắng tìm em 4 bánh để đi đánh bóng cho hợp với amultart đấy anh em ạ! Chân dài phải đi với đại gia, dùng amultart phải đi xe 4 bánh mới hợp mà! haha

tosiosHD

Đại Tá
chân dài đi với đại gia
Amu - bốn bánh xứng đôi hợp thời

+++ Thơ của bạn chưa đúng liêm luật lắm. Nó phải thế này nhé:
" Chân dài đi với đại gia
Amul - bốn bánh mới là...Pro"

Pro có nghĩa là 1 tay chơi thể thao nhà nghề, chuyên nghiệp và phong cách!Nghe có vẻ hợp lý đúng không??

Last edited:

master168

Binh Nhì
vâng e sang bên lề rùi. nhưng thâý vụ này e cũng đa tạ nên xêps vaò mục rao vătj

bạn mua được xe ko. hôm nay mình bận, mình mà ở nhà thì bạn qua xưởng mình, mình bảo ae thợ ktra cho, mình cũng ở gần MĐ, còn cẩn thận nữa thì đưa qua Toy mđ, vì trước mình có time làm đó nên cũng quen biết đc 1 số ae :)

trung2409

Trung Uý
bạn mua được xe ko. hôm nay mình bận, mình mà ở nhà thì bạn qua xưởng mình, mình bảo ae thợ ktra cho, mình cũng ở gần MĐ, còn cẩn thận nữa thì đưa qua Toy mđ, vì trước mình có time làm đó nên cũng quen biết đc 1 số ae :)

he... em vẫn chưa mua được, bác nói thế này khác gì đánh đố em... chả có số đt... chẳng tin tức gì...

dungdienanh

Trung Uý
Đừng mua xe đồ đã xuống quá về thay thế chuẩn ổn lại khổ hơn là đắt hơn mấy xịch.Cẩn thận mấy ông thợ biêt nhau hết nháy nhau đấy hehe.Câu cứ đưa vào hãng kiểm tra(giâu đc biển số là tôt nhât) bảo cần chuẩn nhất đồ xe để đi ,cho thợ kiêm tra trực tiếp tí ti là nó khai hêt bệnh ra! Riêng xe cộ phai quen người rất uy tín tin tưởng k là hoa to đấy hehe!!!!!!!!!

Last edited:

Bình luận từ Facebook