GioTayTrang

GioTayTrang

Binh Nhì
Xin hỏi các Bác, các anh, các chú, các em; thưa toàn thể anh em câu LB BB Điện Biên! GioTayTrang đang thắc mắc về quả đất, các nhà khoa học vẫn khẳng định răng: quả đất sinh ra cách đây hàng tỷ năm và cho đến hôm nay no vẫn tròn tròn như một viên bi ve. nhưng hình như chiều nay quả đất đã nghiêng không phải là 23,5 độ nưa mà nó đã lệch gần 30 rồi; GioTayTrang cảm thấy CLB nghiêng hẳn về một góc. . . Mai muốn nhờ bác HoaDB, Nam Phu nhân,Ngọc Cô Nương cùng toàn thể anh em ...... đặc biệt là ThươngGa đo lại gium. Nếu để nghiêng nưa là: confused:

HoaDB

Trung Sỹ
Nó nghiêng anh thấy vậy là tốt đấy chú Sơn à. đó là Quy luật vận động tự nhiên mà
Còn chú muốn nó không nghiêng thì chú ra bàn phía cửa ra vào đánh là nó lại cân bằng thôi. Hẹn chú chiều thứ 7 này nhé

GioTayTrang

Binh Nhì
Gió tây trang mùa này hiu hắt quá
Bác Hòa biết không; Tại sao e lại khẳng định là quả đất không tròn là có nguyên nhân và ra kết quả như vây. Việc này chỉ có Chú Thương biệt danh là ThươngGa mới trả lòi được.
Mai em muốn được chiến đấu so găng với Bác. Lâu giờ làm rất nhiều công, nhưng không có nhà tài trợ nên khát Bia quá.

GioTayTrang

Binh Nhì
Bác Hòa biết không; Tại sao e lại khẳng định là quả đất không tròn là có nguyên nhân và ra kết quả như vây. Việc này chỉ có Chú Thương biệt danh là ThươngGa mới trả lòi được.
Mai em muốn được chiến đấu so găng với Bác. Lâu giờ làm rất nhiều công, nhưng không có nhà tài trợ nên khát Bia quá.

Chú Thương hãy trả lời rõ ràng tại sao quả đất không tròn nữa. nếu cố tình trốn tránh chất vấn phạt 10 Bia.

Bình luận từ Facebook