Giới Thiệu Mẫu Áo Thể Thao Thiết Kế Theo Yêu Cầu - Alien Armour.

huydas

Đại Tá
Bạn cho mình xin mail của bạn nha, bên mình sẽ check lại đã nhận được mail chưa? sẽ phản hồi bạn sớm nhất.Thanks

mail của mình là : love_xanhdatroi@yahoo.com
Mình gửi từ hôm qua,máy báo là gửi được rồi mà sao không thấy bên bạn gửi phản hồi?
Liệu gửi và nhận email đã lâu như thế naỳ thì chắc sang năm mình mới có áo để mặc à?

Cong Se7en

Trung Sỹ
mail của mình là : love_xanhdatroi@yahoo.com
Mình gửi từ hôm qua,máy báo là gửi được rồi mà sao không thấy bên bạn gửi phản hồi?
Liệu gửi và nhận email đã lâu như thế naỳ thì chắc sang năm mình mới có áo để mặc à?

Bạn chẹck lại giúp mình bạn đã gửi đến địa chỉ mail nào nhe, bên mình không nhận được mail nào từ yahoo mail trên.Vì thường nhận được mail , trễ nhất là ngày hôm sau bên mình đã phản hồi rồi.
Gửi bạn lại mail: alienarmour.apparel@gmail.com
Hoặc có thể gửi đến mail : anh.nguyen@topgarment.com.vn
Thanks

Giang coi

Trung Sỹ
mẫu A020 làm có cổ thì ok đó...ko biết áo này bao nhiêu vậy? nếu mà đặt khoảng 10 cái thì có giảm giá k?

Last edited:

Cong Se7en

Trung Sỹ
mẫu A020 làm có cổ thì ok đó...ko biết áo này bao nhiêu vậy? nếu mà đặt khoảng 10 cái thì có giảm giá k?
áo này 380k nha,đăt số lương trên 10 cái sẽ có khung giá cho áo đặt số lượng nhiều bạn ạ, bạn cho mình xin mail để mình gửi báo giá chung cho bạn nha.Thanks

Last edited:

Bình luận từ Facebook