Giới thiệu các thành viên của CLB DHS ĐH Ngoại ngữ

Longst

Trung Uý
TE="Longst, post: 698548, member: 7236"]Hello a Thịnh à, giờ em cũng chơi ở đây rồi, mới xuống làm anh ạ, chơi ở đây lắm trình độ, tha hồ giao lưu.
Chào Long . chúc mừng E nhé cv mới sân chơi mới , điểm đó đẹp đấy .[/QUOTE]
Vâng thank a, hôm nào ae mình phải làm trận nhỉ,

o3ma

Đại Tá
  • Ok Em nhắn lại cho a số phon của e , bữa trước cháy sim nên mất số của mọi người rồi . tổng hội dạo này còn duy trì off thường xuyên k Hiệp ?
HT @backhand-ghost dạo này bận hội họp các loại đại hội chuẩn bị nhân sự cho Tổng đại hội vào tháng 1 tới nên ít quan tâm đến Hội "Trai bơ" rồi.

hoangthinh

Đại Uý
HT @backhand-ghost dạo này bận hội họp các loại đại hội chuẩn bị nhân sự cho Tổng đại hội vào tháng 1 tới nên ít quan tâm đến Hội "Trai bơ" rồi.
  • Chào bác obama. Dạo này bác vẫn chơi thường xuyên chứ ? Bóng lên 4-5 quả rồi ý nhỉ .hội mình hẹn nhau hôm nào off tại DHNN đi . nếu THT bận vậy thì phải giao nv cho cấp phó sao lại để cho hội bơ vơ vậy .

Longst

Trung Uý
Tôi cũng ở Xuân Khanh - Sơn Tây, cũng 35 tuổi (1980). Tôi là Hải, ông là Long nào nhỉ. Nhà tôi nằm giữa siêu thị Lan Chi và chợ 312, cạnh nhà anh Chiến sửa xe máy.
hi bác, nhà em đối diện cổng trưởng cấp 3 Xuân Khanh, em a Thăng, chưa nhìn ảnh anh nên chưa nhớ ra ai cả, chiều nay ae mình giao lưu séc nhé

Bình luận từ Facebook