Gio-TayTrang

GioTayTrang

Binh Nhì
Chao a HoaDB, anh lau co khoe khong, nge dân đôn anh mat mat qua nhieu khi chuyen đối nghê, thôi hay quay vê voi anh em đi, xe phao ma không hơp với bác đâu, chiên bong ban nhin bac con ngon trai hon. Chuc bac quyết định khi lưa chon nghê nghiêp.

THUONG_GA

Trung Sỹ
à anh hòa vè một số anh em dạo này bóng bàn thua suốt nên khiêng bàn cờ tướng lên câu lạc bộ bóng bàn chiến đấu , .
Chưa phải ván cờ bạc tỷ nhưng cũng đang to dần.

THUONG_GA

Trung Sỹ
Cặp đôi Hòa nam dạo này ọc ạch quá ! mà Nam dạo này kẹp đôi với ai cũng bại thảm hại là sao? vậy

HoaDB

Trung Sỹ
Chú cớ chờ đấy bọn anh đang du ngủ đối phương đấy. mà dạo này cảm hứng hơi bị tụt, kiếm trận 10k, 20k thì dễ kiếm 50K không ổn. chuyển nghề làm ăn vẫn thụt két hoài. Không sao kinh tế đang dồi dào mà. Có thách đấu với anh không hẹn ngày đi nhé.

GioTayTrang

Binh Nhì
GioTayTrang

Chú cớ chờ đấy bọn anh đang du ngủ đối phương đấy. mà dạo này cảm hứng hơi bị tụt, kiếm trận 10k, 20k thì dễ kiếm 50K không ổn. chuyển nghề làm ăn vẫn thụt két hoài. Không sao kinh tế đang dồi dào mà. Có thách đấu với anh không hẹn ngày đi nhé.

bac HoaDB 2 hom nay khong thay xuat hien trươc công chung, co le đang ru Phu nhân Nam đi xem ngân hàng còn dư nhiêu không, lần nay vê THƯƠNG GA liêu hồn, chu đã choc tổ kiên lửa rôi; chuân bi mai dao kiêm thật sắc để ngenh chiên nhe

THUONG_GA

Trung Sỹ
Lúc nào cũng chiều hết . mà anh không về nhanh là hết cơ hội trả nợ đấy ! em sắp giải nghệ trực vỡ đê rồi.

mà bác sơn đề nghị viết bài cần thận dùng chữ việt có dấu đầy đủ nhé!

HoaDB

Trung Sỹ
Lúc nào cũng chiều hết . mà anh không về nhanh là hết cơ hội trả nợ đấy ! em sắp giải nghệ trực vỡ đê rồi.

mà bác sơn đề nghị viết bài cần thận dùng chữ việt có dấu đầy đủ nhé!

Trước khi chú giải nghệ về trực Đê vỡ anh sẽ tiếp chú cho thỏa - Kinh tế anh đang rồi rào sắp được truy lĩnh thâm niên GD rồi. còn chú đã cân đối được khoản nào chưa - Không lại run tay đấy nghe hehe.:cool:Bia:eek:

THUONG_GA

Trung Sỹ
Bác định lấy thịt đè người à . em vốn là thằng máu liều nhất đất điện biên mà em có ke tay bao giờ đâu ,Đã chơi thì không nghĩ đến $ , đã nghĩ đến $ thi không chơi khà khà . nhiều khi biết chết vẫn lao mà .
Chiều qua lên CLB Không thấy bác và bác Sơn Jumông nên em ra về tay không chán quá . lại một ngaỳ thất thu.

Drhongson

Đại Tá
Bác định lấy thịt đè người à . em vốn là thằng máu liều nhất đất điện biên mà em có ke tay bao giờ đâu ,Đã chơi thì không nghĩ đến $ , đã nghĩ đến $ thi không chơi khà khà . nhiều khi biết chết vẫn lao mà .
Chiều qua lên CLB Không thấy bác và bác Sơn Jumông nên em ra về tay không chán quá . lại một ngaỳ thất thu.
Hôm nay sinh nhật mà bác không lo mang bia ra đãi bà con à ?

THUONG_GA

Trung Sỹ
Chưa đến giờ ! beer bọt phải đến giờ chứ đang giờ công việc . Vừa xong việc đang nghỉ tranh thủ vào chém gió tý . mà hôm nay vợ nó bơ lác đi sinh nhật mình mới bực chứ :mad:

HoaDB

Trung Sỹ
Chú đúng là thành viên mới của org. cái ông bạn Drhongson mà chú không biết thì tệ quá. chú chỉ quan tâm đến chữ Sơn thôi. chịu khó đọc tin của Drhongson vào nhé.
Giới thiệu Drhongson - 442 Top Poster nhé (số bài cũ đã viết trên diễn đàn đến khi mất dữ liệu không rõ)

Last edited:

Bình luận từ Facebook