giao lưu tại Móng Cái.....

bbmc

Binh Nhì
Thông báo ace bb quảng ninh theo dự kiến thì vào còn 2 ngày nữa là ngày 5/5 club CVA sẽ giao lưu với club Bắc ninh,và vào ngày 12.13.14.15 /5 club bb tập đoàn dầu khí gồm đầy đủ các vđv sẽ có mặt tại MC du lịch và giao lưu với ace bb mc.còn giữa tháng 7 tiếp tục vinh dự đón club Láng Sơn nữa các bác rãnh dỗi thu xếp ra mc chơi với bọn em nhé...

ruoubakich

Trung Tá
Thông báo ace bb quảng ninh theo dự kiến thì vào còn 2 ngày nữa là ngày 5/5 club CVA sẽ giao lưu với club Bắc ninh,và vào ngày 12.13.14.15 /5 club bb tập đoàn dầu khí gồm đầy đủ các vđv sẽ có mặt tại MC du lịch và giao lưu với ace bb mc.còn giữa tháng 7 tiếp tục vinh dự đón club Láng Sơn nữa các bác rãnh dỗi thu xếp ra mc chơi với bọn em nhé...

Giữa tháng tháng 7 là ngày bao nhiêu để ae còn sắp xếp thời gian chứ , ra MC cho Quyết và Trung gỡ nhé !

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Sang tuần em có chuyến đi du lịch Móng Cái - Trà Cổ. Muốn thăm quan luôn bóng bàn ở đây. Các bác có thông tin gì về các CLB khu vực này cho em xin thông tin với. Thân các bác!!!!
Số của em: 016.99.96.80.80
Em tên Tuấn (25 tuổi) ở Vĩnh Phúc ạ!!!!

xuananhcsct

Thượng Sỹ
Sang tuần em có chuyến đi du lịch Móng Cái - Trà Cổ. Muốn thăm quan luôn bóng bàn ở đây. Các bác có thông tin gì về các CLB khu vực này cho em xin thông tin với. Thân các bác!!!!
Số của em: 016.99.96.80.80
Em tên Tuấn (25 tuổi) ở Vĩnh Phúc ạ!!!!

Theo điều tra của tôi ở Móng Cái gần giống Đồ Sơn, khác một chỗ là Móng Cái có biển sạch nhưng bóng bàn lại không có :):):):):):):)

vanuc

Đại Tá
Theo điều tra của tôi ở Móng Cái gần giống Đồ Sơn, khác một chỗ là Móng Cái có biển sạch nhưng bóng bàn lại không có :):):):):):):)

Móng cái có Câu lạc bộ bóng bàn tại trường cấp hai Chu Văn An, có ba bàn: 2 bàn thi đấu, 01 bàn để tập và dạy bóng bàn.
Hiện hôm qua và hôm nay, có Đoàn Kiến Quốc và Tuấn Quỳnh và đồng đội lên trên này đi chơi có đến CLB biểu diễn một số trận thi đấu đỉnh cao.
Hôm nay tôi cũng đang ở Móng cái; tuy nhiên phải đưa con gái đi chơi nên không có thời gian vào đó giao lưu,nhưng cũng đã kịp chụp vài kiểu về CLB này.....................

MrTuanPS

Binh Nhì
đã giải quyết xong vụ của bạn Tuấn VĨnh Phúc. Anh em nào có dịp ra Móng Cái du lịch và giao lưu bóng bàn thì pm mình nhé, mình tên Tuấn 26t đang cư ngụ tại TP Móng Cái, trình độ tập sự thôi, rất vinh hạnh được giao lưu và tiếp đón các Anh chị và các bạn.

Bình luận từ Facebook