Giao lưu CLB Thạch Bàn và CLB Linh Đàm

scubi06

Super Moderators
Nhận lời mời của anh em CLB Thạch Bàn, 8h15 sáng thứ 7 đội Linh Đàm gồm 9 anh em: Dũng scubi, Quang LĐ, Quốc vợt dọc, Việt vồ, Đủ ĐC, Thơ TB, Nam ĐN, Cường Xu_xi, Hải mốc đã có mặt tại CLB Thạch Bàn để chuẩn bị cho buổi thi đấu giao hữu. Phần thi đấu đồng đội được chia thành 2 hạng C và D, kết quả như sau:

I. Hạng D Linh Đàm vs Thạch Bàn: 1-3
1. Việt vồ vs Tuấn béo: 0-3
2. Quang LĐ vs Hùng anti: 3-0
3. Cường Xu_xi vs H.Anh: 0-3
4. Việt vồ vs Hùng anti: 1-3

II. Hạng C Thạch Bàn vs Linh Đàm: 0-3
1. Bình iubb vs Quốc vợt dọc: 1-3
2. Giang May 10 vs Thơ TB: 0-3
3. Quân tầu vs Nam ĐN: 2-3

Kết thúc phần thi đấu đồng đội là 10 trận đối kháng với kết quả rất đẹp 5/5, sau khi thi đấu giao hữu anh em Linh Đàm được mời liên hoan họp báo ngay sát CLB với ngan đủ món do bác Tuấn hoa quả đạo diễn. Cảm ơn anh em CLB Thạch Bàn đã tổ chức buổi giao lưu rất chu đáo và tình cảm, hẹn gặp lại anh em tại CLB Linh Đàm!

scubi06

Super Moderators
Bác Quân tầu mà cầm cự được với Nam đen đến set 5 là quá hay đấy.
Đội Linh Đàm chiến xong chắc đi HP luôn à bố cháu ơi???

Nam tý toi ấy chứ, bị mất 2 séc đầu may mà ăn lại được 3 séc sau!

14h00 chiến xong chia tay anh em Thạch Bàn, 15h30 lại lên đường đi HP giao lưu với CLB Hàng Hải và Hỏa Châu - Hải Dương luôn, hơi mệt nhưng vui lắm ông ạ!

choctietlon

Super Moderators
Nam tý toi ấy chứ, bị mất 2 séc đầu may mà ăn lại được 3 séc sau!

14h00 chiến xong chia tay anh em Thạch Bàn, 15h30 lại lên đường đi HP giao lưu với CLB Hàng Hải và Hỏa Châu - Hải Dương luôn, hơi mệt nhưng vui lắm ông ạ!
Thôi đừng kể nữa kẻo tôi thèm . hic hic hic
Bên Thạch Bàn có bác Quân tầu, Quang béo, Giang tay trái, Sơn đầu to là top bên ấy đấy. Sơn đầu to không thấy có mặt nhỉ???

Nhận lời mời của anh em CLB Thạch Bàn, 8h15 sáng thứ 7 đội Linh Đàm gồm 9 anh em: Dũng scubi, Quang LĐ, Quốc vợt dọc, Việt vồ, Đủ ĐC, Thơ TB, Nam ĐN, Cường Xu_xi, Hải mốc đã có mặt tại CLB Thạch Bàn để chuẩn bị cho buổi thi đấu giao hữu. Phần thi đấu đồng đội được chia thành 2 hạng C và D, kết quả như sau:

I. Hạng D Linh Đàm vs Thạch Bàn: 1-3
1. Việt vồ vs Tuấn béo: 0-3
2. Quang LĐ vs Hùng anti: 3-0
3. Cường Xu_xi vs H.Anh: 0-3
4. Việt vồ vs Hùng anti: 1-3

II. Hạng C Thạch Bàn vs Linh Đàm: 0-3
1. Bình iubb vs Quốc vợt dọc: 1-3
2. Giang May 10 vs Thơ TB: 0-3
3. Quân tầu vs Nam ĐN: 2-3

Kết thúc phần thi đấu đồng đội là 10 trận đối kháng với kết quả rất đẹp 5/5, sau khi thi đấu giao hữu anh em Linh Đàm được mời liên hoan họp báo ngay sát CLB với ngan đủ món do bác Tuấn hoa quả đạo diễn. Cảm ơn anh em CLB Thạch Bàn đã tổ chức buổi giao lưu rất chu đáo và tình cảm, hẹn gặp lại anh em tại CLB Linh Đàm!

Cảm ơn anh em Linh Đàm đã dành thời gian sang giao lưu, "quan hệ" cùng nhưng tình cảm mà ae dành cho CLB Thạch Bàn.
Vì nhiều lý do, các thành viên của CLB Thạch Bàn ít có thời gian tham dự vào 4rum nên không thể post bài về buổi giao lưu này. Em sẽ chuyển những hình ảnh này tới các thành viên trong CLB. Thay mặt các anh em trong CLB xin gửi tới các thành viên CLB Linh Đàm lời chào, lời chúc sức khỏe và TÌNH YÊU !!
Thân,
Joola_mci.

scubi06

Super Moderators
Cảm ơn anh em Linh Đàm đã dành thời gian sang giao lưu, "quan hệ" cùng nhưng tình cảm mà ae dành cho CLB Thạch Bàn.
Vì nhiều lý do, các thành viên của CLB Thạch Bàn ít có thời gian tham dự vào 4rum nên không thể post bài về buổi giao lưu này. Em sẽ chuyển những hình ảnh này tới các thành viên trong CLB. Thay mặt các anh em trong CLB xin gửi tới các thành viên CLB Linh Đàm lời chào, lời chúc sức khỏe và TÌNH YÊU !!
Thân,
Joola_mci.

Cảm ơn chú Đạt nhé! Hôm đấy làm anh cứ tìm chú mãi, lần tới cố gắng sang Linh Đàm em nhé!

Bình luận từ Facebook