Giao luu CLB Sở Giao Thông Thái Bình vs Công An Hà Nam

HUONGLUA

Binh Nhất
Chiều nay đúng 14h tại Sở Giao Thông TB vinh dự được đón tiếp các đc Công an hà nam sang thi đấu giao hữu.kính mời AE yêu BB tới xem và cổ vũ.

HUONGLUA

Binh Nhất
Chiều nay đúng 14h tại Sở Giao Thông TB vinh dự được đón tiếp các đc Công an hà nam sang thi đấu giao hữu.kính mời AE yêu BB tới xem và cổ vũ.
Bên CA Hà Nam có A Hưng choi rất xuất sắc.mặc dù a cũng nhiều tuổi(sinh năm 1972)Nhưng anh rất dẻo và khéo léo toàn thắng cả 3 trận.Thắng E Cường(đôla) 3-1,E Đức(Đlực) 3-1,A Minh(Héo)3-0 Buổi giao lưu kết thúc tốt đẹp trong bầu không khí vv tình cảm.Hẹn gặp lại A E Hà Nam.

Trau_CoDoc

Trung Uý
Bác cho em hỏi đội CA Hà Nam ở chỗ nào vậy bác. Em hay đi xe máy về Ba Sao - Kim Bảng - Hà Nam để lấy thuốc cho bố mà không biết ở Hà Nam có chỗ nào giao lưu. Trong cơ quan bố cũng có bàn mà mấy bác đánh chán quá. Hôm nào cũng vần em mệt gần chết. Híc

bimbomis

Thượng Sỹ
Bên CA Hà Nam có A Hưng choi rất xuất sắc.mặc dù a cũng nhiều tuổi(sinh năm 1972)Nhưng anh rất dẻo và khéo léo toàn thắng cả 3 trận.Thắng E Cường(đôla) 3-1,E Đức(Đlực) 3-1,A Minh(Héo)3-0 Buổi giao lưu kết thúc tốt đẹp trong bầu không khí vv tình cảm.Hẹn gặp lại A E Hà Nam.

Có phải anh Hưng trước ở Nam Định ko nhỉ. bác này VDV cấp tỉnh mà.hehe

QUIET_RAMBO

Thượng Sỹ
bác Hưng có mở 1 clb ở chỗ gần sân vận động phủ lý.sắp tới có giải cúp truyền hình hà nam chắc bác ý lại vô địch thuiBiaBiaBia

Trau_CoDoc

Trung Uý
bác Hưng có mở 1 clb ở chỗ gần sân vận động phủ lý.sắp tới có giải cúp truyền hình hà nam chắc bác ý lại vô địch thuiBiaBiaBia

Bác cho em hỏi chỗ đó có gần ngã 3 phủ Lý đường đi vào Ba Sao không ạ? Em hay đi qua chỗ đó để vào Ba Sao mà đi đường nhìn mãi chẳng thấy có CLB nào cả ^^!

duchieu

Trung Sỹ

anh hưng hay quá nhỉn,ămn cả anh bác minh ah.em ko an nổi,anh hưng đánh chuẩn lắm,hôm nào hẹn gặp lại anh nhé,hay quá đấy anh ạ

QUIET_RAMBO

Thượng Sỹ
Bác cho em hỏi chỗ đó có gần ngã 3 phủ Lý đường đi vào Ba Sao không ạ? Em hay đi qua chỗ đó để vào Ba Sao mà đi đường nhìn mãi chẳng thấy có CLB nào cả ^^!

đi ba sao là rẽ bên tay phải (hướng hà nội về ) còn bác muốn tìm clb a hưng thì rẽ bên tay trái cơ.qua bên phía đường sắt đó bác

Trau_CoDoc

Trung Uý
Đường sắt là rẽ về bên bến xe phải không bác? Bên kia là đường đi Nam Định em hay ăn cơm ở quán Thành Đạt. LÀ rẽ bên nào hở bác và có xa lắm không ạ?

namcheodo

Thượng Sỹ
Anh là cao trung năm ( năm chèo đò ) nguyên quán xã Thái Thủy .Thái Thụy .Thái Bình .Vào Nam năm
1977 .AE Thái Bình nào có dịp vào SG ghé vào CLB bóng bàn văn Thánh chơi Nhé .hân hạnh được đón tiếp

QUIET_RAMBO

Thượng Sỹ
Đường sắt là rẽ về bên bến xe phải không bác? Bên kia là đường đi Nam Định em hay ăn cơm ở quán Thành Đạt. LÀ rẽ bên nào hở bác và có xa lắm không ạ?

e vừa gọi điện hỏi ông anh .clb mới chuyển về bên kia cầu Hồng Phú .chính là đường đi Ba Sao đó bác .từ cầu đi vào khoảng mấy trăm met thui ngay mặt đường.bác đi đến đấy hỏi ng ta chỉ cho

Trau_CoDoc

Trung Uý
e vừa gọi điện hỏi ông anh .clb mới chuyển về bên kia cầu Hồng Phú .chính là đường đi Ba Sao đó bác .từ cầu đi vào khoảng mấy trăm met thui ngay mặt đường.bác đi đến đấy hỏi ng ta chỉ cho

Bác có địa chỉ CLB cho e với ạ. Tên CLB là gì ạ. Tháng 9 em vào Ba Sao lấy thuốc cho bố tiện thể qua chơi giao lưu học hỏi lun. Thanks bác !!!

QUIET_RAMBO

Thượng Sỹ
Bác có địa chỉ CLB cho e với ạ. Tên CLB là gì ạ. Tháng 9 em vào Ba Sao lấy thuốc cho bố tiện thể qua chơi giao lưu học hỏi lun. Thanks bác !!!

clb này chỉ là thuê nhà riêng xong mở CLB thui nên ko có tên .còn địa chỉ thì e ko bít rõ .bác cứ đến đoạn đấy hỏi ng ta chỉ choBiaBiaBia

Bình luận từ Facebook