Giao lưu Bóng bàn Tam Kỳ và Bóng bàn Ngân Hàng Phương Đông Đà Nẵng.

Song Han

Thượng Sỹ
Sáng 18/08/2012 Tại Câu Lạc Bộ Bóng bàn-Cầu Lông Công An Tỉnh Quảng Nam. Đã diễn ra buổi giao lưu Bóng bàn giữa Đội Bóng bàn Tam kỳ và Đội Bóng bàn Ngân hàng Phương Đông Đà Nẵng. Kết quả Đội Bóng bàn Ngân hàng Phương Đông Đà Nẵng thắng Đội Bóng bàn Tam kỳ với tỉ số 4-3. Qua buổi giao lưu 2 Đội đã học tập lẫn nhau nhiều điều bổ ích trong công tác chuyên môn và luyện tập và qua đó thắt chặt thêm tình đoàn kết và hữu nghị lẫn nhau. Dưới đây là 1 số hình ảnh của buổi giao lưu.

[/url]

url=http://www.upanh.com/img_4143_upanh/v/6rl48n9l0vf.htm]

[/url]

Buổi giao lưu đã thành công tốt đẹp./.

Last edited:

lqphuong

Đại Uý
Buổi giao lưu rất tuyệt vời (cả trên sân và trên bàn bia), Thay mặt tất cả Anh Chị Em của CLB Bóng bàn TP. Tam Kỳ (Toàn Nguyên) xin gửi đến Anh Chị Em Đà Nẵng lời cảm ơn chân thành. Hẹn ngày tái ngộ !
Còn 1 tấm ảnh chụp tập thể rất là hoành tráng sao kô thấy pót lên hả A ?

Song Han

Thượng Sỹ
Buổi giao lưu rất tuyệt vời (cả trên sân và trên bàn bia), Thay mặt tất cả Anh Chị Em của CLB Bóng bàn TP. Tam Kỳ (Toàn Nguyên) xin gửi đến Anh Chị Em Đà Nẵng lời cảm ơn chân thành. Hẹn ngày tái ngộ !
Còn 1 tấm ảnh chụp tập thể rất là hoành tráng sao kô thấy pót lên hả A ?

Tấm ảnh chụp Tập thể Anh Bảo chụp. Cho nên chờ Anh Bảo Post lên thì Anh Chị Em mới xem được. Mong Anh Bảo cố gắng Post lên để anh em xem nhé ! ./.

lqphuong

Đại Uý
Thôi đợi lâu quá thì sợ nguội mất...e xin pót vài tấm đây: (đúng ra là E sẽ pót bên mục của Quảng Nam, nhưng thôi pót luôn ở đây cho tiện ACE theo dõi.

Tấm này nếu có gì kô phải thì cũng mong Chị Hoa bỏ quá cho...Hoành tráng qá trời luôn (C Hoa vs A Khoa[chủ nhiệm CLB TP. Tam Kỳ])

Dạo này BB ĐN có những buổi giao lưu hết sức ý nghĩa tại Điện Bàn và Tam Kỳ. Chúc BB ĐN và các địa phương lân cận luôn kết nối niềm đam mê với trái bóng nhựa, chúc ĐN ngày càng có nhiều chuyến đi ý nghĩa hơn.

Radical

Moderator
CLB Toàn Nguyên có địa điểm mới ở nhà thi đấu công an tỉnh hả Hiển ?

Ở Quảng Ngãi có một điểm chơi rất rộng và nhiều bàn ( 10 bàn Tamvar ) hôm nào mời Tam kỳ vào chơi giao lưu nhé.

lqphuong

Đại Uý
CLB Toàn Nguyên có địa điểm mới ở nhà thi đấu công an tỉnh hả Hiển ?

Ở Quảng Ngãi có một điểm chơi rất rộng và nhiều bàn ( 10 bàn Tamvar ) hôm nào mời Tam kỳ vào chơi giao lưu nhé.

- Mượn nhà thi đấu Công an tỉnh đó Hùng. CLB Toàn Nguyên chật quá...hy vọng đầu tháng 10 này sẽ có sân chơi mới là Nhà văn hóa Thiếu nhi Thành phố Tam Kỳ (sắp hoàn công).
- Ông làm 1 cái thư mời đi, anh em giao lưu cho vui, phương thức tổ chức giống như ở Vạn Tường lúc trước vậy đó, 2/9 này chắc chắn tôi sẽ thu xếp vào đánh với ông 1 bữa cho đã, xem CLB mới của ô luôn ! (ô là chủ CLB hả ?)

Radical

Moderator
Chỗ đó không phải là CLB của mình, mà người ta có mặt bằng rồi bỏ 10 bàn bóng bàn, bi da vô đó cho nó đỡ trống trải.
Bình thường thì vắng người chơi lắm, do nằm xa trung tâm thành phố (ở bên huyện Sơn Tịnh cách Tp.Quảng Ngãi 5km)
Nếu có tổ chức giải hay giao lưu thì ra đó rất là ok.

Bình luận từ Facebook