Giao lưu bóng bàn tại CLB Thanh thiếu nhi Huế

scubi06

Super Moderators
Sau 5 ngày ăn chơi tại Đà Nẵng mà không có thời gian cầm vợt mặc dù đã chuẩn bị rất kỹ trước khi lên đường, chiều Chủ nhật 26/6/2011 tôi và gia đình đã có mặt ở Huế. Việc đầu tiên nghĩ đến sau khi nhận phòng là vào Diễn đàn để tìm thông tin về bóng bàn Huế, sau 1 hồi tìm kiếm tôi đã quyết định alo cho bạn có nickname LE BA QUANG VU (vì có avatar trông rất thân thiện:)).
17h00 tôi đã có mặt tại CLB Thanh thiếu nhi Huế, do đến đột xuất nên hôm đó chỉ có Vũ và Phong giao lưu với tôi. Mặc dù vừa gặp nhưng thật ấn tượng vì sự thân thiện của anh em ở đây, 19h00 chia tay mọi người và kèm theo lời hẹn: "chiều mai gặp lại".
Chiều hôm sau, 16h30 Vũ đã đến tận khách sạn đón tôi cùng đi, hôm đó tôi đã được gặp 5 bạn: Vũ, Thắng, Phong, Khôi và Tân. Sau khi giao lưu bóng bàn xong tôi được anh em đưa đi ăn tối và thưởng thức "cafe muối" tại quán của Phong, "cafe muối" có vị mặn rất đặc biệt nhưng vẫn không mất đi hương vị đặc trưng của cafe. Nếu có dịp đến Huế anh em nhớ đến thưởng thức cafe đặc biệt này tại số 10 Nguyễn Lương Bằng nhé!
Ngày cuối cùng ở Huế thật vui vì tất cả anh em đã đến ăn trưa cùng gia đình tôi và tiễn ra tận sân bay! Cảm ơn những tình cảm chân thành của mọi người đã dành cho tôi trong những ngày ở Huế, cảm ơn Diễn đàn đã giúp tôi "Mở rộng tình bạn, kết nối đam mê"! Hẹn sớm gặp lại những người anh em Huế!

ansoxvn

Trung Uý
Hoan nghênh chúc mừng CLB Thanh Thiếu Niên đã có 1 buổi giao lưu đáng nhớ. Anh em tiếp tục phát huy để góp phần phát triển Bóng Bàn ở Huế nha

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Hơ hơ, hôm nay mới thấy gia đình anh Scubi, thế là ngon rồi!!!!!!!!!!!! Khối ông lại ghen tỵ đây...

Tôi phải tầm tháng 12 này mới vào Huế được
Bia

beerbuoonf

Binh Nhì
Ảnh trên từ trái qua phải: Khôi, Vũ, scubi06, Tân, Thắng

Chà mới đó mà xa Huế đã 2 năm rồi, nhờ có mấy tấm ảnh của anh scubi06 mà mình như được gặp lại anh em ngoài Huế !

Anh Vũ, Tân, Thắng thì biết rồi nhưng chú Khôi thì không ngờ cũng chơi bóng bàn, chắc cũng cừ như đá banh chứ ?

Cảm ơn anh scubi nhiều nha !

Hy vọng có dịp tái ngộ mọi người !

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Hơ hơ, hôm nay mới thấy gia đình anh Scubi, thế là ngon rồi!!!!!!!!!!!! Khối ông lại ghen tỵ đây...

Tôi phải tầm tháng 12 này mới vào Huế được
Bia

Ngày mai tôi có mặt ở Đà Nẵng rồi ra Huế, thời gian cũng eo hẹp. Hy vọng gặp các anh em bóng bàn ở Huế!

Bình luận từ Facebook