Giao lưu bóng bàn giữa CLB Ứng Nhiên - Đà Nẵng vs CLB Bóng bàn Hội An

philehua

Trung Sỹ
Cuối tuần qua (chiều chủ nhật - 23/06/2013) tại CLB Bóng bàn Minh An - Hội An đã diễn ra cuộc giao lưu bàn vuông và bàn tròn giữa 02 CLB BB Ứng nhiên và CLB BB Hội An.
Hai bên đã giao lưu hòa đồng, thân mật và cởi mở. Và một phần không thể thiếu là những hình ảnh và video sẽ được từ từ up lên.
Hình ảnh lưu niệm.

philehua

Trung Sỹ
Video có khoảng 10s bị mờ, mọi người thông cảm.
Trận này Nam vs Carlos chỉ có set 1 này là hấp dẫn, những set còn lại Nam thắng chóng vánh, có lẽ đánh nhanh để ra đánh tiếp bàn tròn, hi hi.

[video=youtube;580J_kml2CE]http://www.youtube.com/watch?v=580J_kml2CE&feature=youtu.be[/video]

To nguyenvuhoian: Đã gởi cho vũ 01 số video, vũ chọn lựa nhanh rồi đưa lên luôn.

Last edited:

philehua

Trung Sỹ
Một số hình ảnh.

Khởi động

Đánh đôi

Chuẩn bị bàn tròn để chiến đấu.

Trong lúc chuẩn bị bàn tròn, một số anh em đi ngắm cảnh - Cảnh Festival Hội An, hạng mục chân dài.

Rồi về chiến đấu bàn tròn, trần chiến dài, dai và lì lợm.

Quà lưu niệm từ CLB Ứng nhiên.

Trên đường đi về ngang qua lễ hội Festival Hội An.

Hẹn gặp lại ./.

phuoc105

Hạ Sỹ
Cảm ơn hualephi!
Sao lại move mấy video rồi!
Chúc bóng bàn Hội an luôn phát triển và có nhiều cuộc hội ngộ như thế này......

philehua

Trung Sỹ
Cảm ơn hualephi!
Sao lại move mấy video rồi!
Chúc bóng bàn Hội an luôn phát triển và có nhiều cuộc hội ngộ như thế này......

Các Video đã chuyển cho nguyenvuhoian, để vũ chọn lựa rồi up lên. Sao chú Vũ này lâu thế không biết.

nguyenvuhoian

Binh Nhất
Video tổng hợp.

1. Nam Nghệ chấp Vũ 3 banh, và Nam Nghệ vs Carlot Philipin
[video=youtube;nOicNvn8zK8]http://www.youtube.com/watch?v=nOicNvn8zK8[/video]

Thay mặt CLB Ứng Nhiên sory các anh em bóng bàn hoọi an, đợt giao lưu bóng bàn ở hội an về công việc bận rộn quá chưa cảm ơn các anh em được, phải nói chuyến đi giao lưu vừu qua đã để lại trong lòng mình và các anh em ứng nhiên rất nhiều cảm xúc, các anh em bóng bàn hội an rất mến khách , chu đáo và tình cảm, chuyến giao lưu giữa 2 bàn( bóng và bia ) rất vui, các anh em hội an rất đam mê bóng bàn và nghệ sĩ, mình rất muốn có dịp lại cùng anh em giao lưu như vậy, thay mặt CLB Ứng Nhiên và toàn thể thành viên, nam nghệ gởi lời cảm ơn và chúc các anh chi em bóng bàn hội an luôn manh khỏe, ngày càng đam mê bóng bàn và ngày càng tiến bộ, xin hẹn gặp lại

nguyenvuhoian

Binh Nhất
Thay mặt CLB Ứng Nhiên sory các anh em bóng bàn hoọi an, đợt giao lưu bóng bàn ở hội an về công việc bận rộn quá chưa cảm ơn các anh em được, phải nói chuyến đi giao lưu vừu qua đã để lại trong lòng mình và các anh em ứng nhiên rất nhiều cảm xúc, các anh em bóng bàn hội an rất mến khách , chu đáo và tình cảm, chuyến giao lưu giữa 2 bàn( bóng và bia ) rất vui, các anh em hội an rất đam mê bóng bàn và nghệ sĩ, mình rất muốn có dịp lại cùng anh em giao lưu như vậy, thay mặt CLB Ứng Nhiên và toàn thể thành viên, nam nghệ gởi lời cảm ơn và chúc các anh chi em bóng bàn hội an luôn manh khỏe, ngày càng đam mê bóng bàn và ngày càng tiến bộ, xin hẹn gặp lại

Cảm ơn NAM nhiều nhé. Xin chúc anh em đội Ứng Nhiên luôn khỏe.

Bình luận từ Facebook