Giao lưu bóng bàn giữa CLB Cứu Hỏa Cẩm Phả - CLB Thanh Sơn ( Phú Thọ)

meoluoitmb

Đại Tá
Được sự nhất trí cao của lãnh đạo 2 đội là Anh Lý Hùng (chủ nhiệm CLB Cứu Hỏa Cẩm Phả) và anh Phùng Đức Thắng (Chủ nhiệm CLB Thanh Sơn - Phú Thọ). 2 CLB đã thống nhất lịch giao lưu bóng bàn như sau:
1. CLB Cứu Hỏa Cẩm Phả sẽ có mặt tại đất Thanh Sơn - Phú Thọ vào chiều ngày 21/9/2013 (Thứ 7) để uống rượu kiêm do thám, thám thính tình hình cũng như làm công tác dân vận, tư tưởng đối với các phần tử của CLB Thanh Sơn. Vận động viên nào giao nộp vũ khí và khai báo thành khẩn sẽ nhận được sự khoan hồng của Cứu Hỏa. Bằng không sẽ lại có một cuộc tàn sát không thương tiếc giống như vụ tàn sát truy quét CLB Sông Trà - Thái Bình như hồi tháng 6/2013.
2. Nếu công tác dân vận không thành thì ngay sáng ngày 22/9/2013 (Chủ Nhật) CLB Cứu Hỏa sẽ tiến hành kế hoạch truy sát.

Thành phần CLB Cứu Hỏa gồm có:
1.Anh: Lý Hùng (Chủ nhiệm) - Vũ khí: Super ZJK.
2.Bác Kháng: (phó chủ nhiệm) - Vũ Khí: Amutart.
3. Mèo lười tmb: (phát ngôn viên - phụ trách ngoại giao kiêm lái xe) - Vũ khí: Amutart
4. Xelu3b@nh: (thành viên) - Vũ khí: Amutart.
5. Hồng sư phụ (hồng pede) - Vũ Khí: Amutart.
6. Kiên lão phật gia - Vũ khí: Amutart.
7. Chú Chúc (Chúc Sát thủ) - Vũ Khí: Amutart (gai).
8. Bác Lâm (Lâm Đầu Bạc) - Vũ Khí: Sardius tem lùn.
9. Long sư phụ - Vũ khí: Super ZJK.
10. Long béo (Long pede): Vũ khí: Sardius - Chánh Văn phòng
11. Hùng Ka (Hùng Má mì): Vũ khí: Sardius.

12. Thế Anh (Lãnh tụ): Vũ Khí: Amutart.
13. 1,2 cổ động viên đi theo.
=====================================
Lưu ý
Yêu cầu 12 người có tên trong danh sách trên ngay chiều nay có mặt tại Thánh địa Cứu Hỏa để họp và bàn phương án truy quét cho chiến dịch này. Chúng ta sẽ tổng duyệt vào chiều ngày thứ 6.

Bằng Thông báo này. CLB Cứu Hỏa Cẩm Phả kính đề nghị và khuyến cáo Bà con, dân phố, những hộ xung quanh CLB Thanh Sơn nên di rời khỏi địa bàn khỏi CLB Thanh Sơn trong bán kính > 3km. Đặc biệt ưu tiên người cao tuổi, trẻ con và phụ nữ mang thai. Riêng phụ nữ <45 tuổi, có nhan sắc thì càng tốt được phép ở lại xem cuộc tàn sát.

---------------------Chúc 2 CLB giao lưu thành công--------------------------
Lái xe của anh Lý Hùng là HUYDAS do bận đi Thái Lan tiêm hóc môn và cắt bỏ một số thứ không cần thiết nên không đi được do đó nhận nhiệm vụ cập nhập thông tin lên diễn đàn..

Last edited:

Trau_CoDoc

Trung Uý
Eo ơi. Với đội hình này khả năng san phẳng núi đồi Thanh Sơn mất. Thao khỉ vào viện trợ cũng nát hàng thôi. Nhưng mà về khoản bàn tròn nghe chừng ae QN thuê nhà nghỉ để hôm sau về dần là vừa rồi :D Chúc 2 đội có buổi giao lưu vui vẻ. Nhiều ý nghĩa ạ :D

duong_nguyen

Trung Sỹ
Hoành tráng quá chú mèo ơi. Anh vẫn nhớ lời hứa của chú và anh em Bóng bàn QUảng Ninh lên CLB Bảo Yên Lào cai đấy. Chúc chuyến giao lưu thắm tình đoàn kết trên sân Bóng cũng như trên sân Rượu nhé. Anh Thắng đón tiếp các bạn QN ok nhé. Nhớ cho lái xe " Uống rượu ít thôi nhé" chủ yếu là say tình nghĩa thôi anh ạ.

meoluoitmb

Đại Tá
Hoành tráng quá chú mèo ơi. Anh vẫn nhớ lời hứa của chú và anh em Bóng bàn QUảng Ninh lên CLB Bảo Yên Lào cai đấy. Chúc chuyến giao lưu thắm tình đoàn kết trên sân Bóng cũng như trên sân Rượu nhé. Anh Thắng đón tiếp các bạn QN ok nhé. Nhớ cho lái xe " Uống rượu ít thôi nhé" chủ yếu là say tình nghĩa thôi anh ạ.

===================
EM nhớ mà anh Nguyễn. Anh cứ yên tâm. Em sẽ lên lào Cai với Anh.

vinhhnhb

Đại Uý
Vụ này căng đây ! ...................! Toàn sar vs tát ! không biết e chịu được mấy hit :))=)))~ Các a nhớ nương tay cho e nhé !

XeLu3b@nh

Đại Tá

Ôi bảo yên Lào Cai,,,mình mong đợi mãi mà chưa thấy ông meoluoitmb gọi đi gì cả. Nghe nói trên đó có nhiều ghẹ núi rừng thịt thơm và ngọt lắm hả anh Dương nguyên ơi

XeLu3b@nh

Đại Tá

Ôi bảo yên Lào Cai,,,mình mong đợi mãi mà chưa thấy ông meoluoitmb gọi đi gì cả. Nghe nói trên đó có nhiều ghẹ núi rừng thịt thơm và ngọt lắm hả anh Dương nguyên ơi

XeLu3b@nh

Đại Tá

Em cũng đang chờ anh meoluoitmb gọi là lên đường đó anh ơi

XeLu3b@nh

Đại Tá
Eo ơi. Với đội hình này khả năng san phẳng núi đồi Thanh Sơn mất. Thao khỉ vào viện trợ cũng nát hàng thôi. Nhưng mà về khoản bàn tròn nghe chừng ae QN thuê nhà nghỉ để hôm sau về dần là vừa rồi :D Chúc 2 đội có buổi giao lưu vui vẻ. Nhiều ý nghĩa ạ :D

Bàn tròn ư?? e yên tâm đi, Cứu hỏa có hẳn một đội chuyên lo chuyện bàn tròn:))

XeLu3b@nh

Đại Tá
Được sự nhất trí cao của lãnh đạo 2 đội là Anh Lý Hùng (chủ nhiệm CLB Cứu Hỏa Cẩm Phả) và anh Phùng Đức Thắng (Chủ nhiệm CLB Thanh Sơn - Phú Thọ). 2 CLB đã thống nhất lịch giao lưu bóng bàn như sau:
1. CLB Cứu Hỏa Cẩm Phả sẽ có mặt tại đất Thanh Sơn - Phú Thọ vào chiều ngày 21/9/2013 (Thứ 7) để uống rượu kiêm do thám, thám thính tình hình cũng như làm công tác dân vận, tư tưởng đối với các phần tử của CLB Thanh Sơn. Vận động viên nào giao nộp vũ khí và khai báo thành khẩn sẽ nhận được sự khoan hồng của Cứu Hỏa. Bằng không sẽ lại có một cuộc tàn sát không thương tiếc giống như vụ tàn sát truy quét CLB Sông Trà - Thái Bình như hồi tháng 6/2013.
2. Nếu công tác dân vận không thành thì ngay sáng ngày 22/9/2013 (Chủ Nhật) CLB Cứu Hỏa sẽ tiến hành kế hoạch truy sát.

Thành phần CLB Cứu Hỏa gồm có:
1.Anh: Lý Hùng (Chủ nhiệm) - Vũ khí: Super ZJK.
2.Bác Kháng: (phó chủ nhiệm) - Vũ Khí: Amutart.
3. Mèo lười tmb: (phát ngôn viên - phụ trách ngoại giao kiêm lái xe) - Vũ khí: Amutart
4. Xelu3b@nh: (thành viên) - Vũ khí: Amutart.
5. Hồng sư phụ (hồng pede) - Vũ Khí: Amutart.
6. Kiên lão phật gia - Vũ khí: Amutart.
7. Chú Chúc (Chúc Sát thủ) - Vũ Khí: Amutart (gai).
8. Bác Lâm (Lâm Đầu Bạc) - Vũ Khí: Sardius tem lùn.
9. Long sư phụ - Vũ khí: Super ZJK.
10. Long béo (Long pede): Vũ khí: Sardius - Chánh Văn phòng
11. Hùng Ka (Hùng Má mì): Vũ khí: Sardius.

12. 1,2 cổ động viên đi theo.
=====================================
Lưu ý
Yêu cầu 11 người có tên trong danh sách trên ngay chiều nay có mặt tại Thánh địa Cứu Hỏa để họp và bàn phương án truy quét cho chiến dịch này. Chúng ta sẽ tổng duyệt vào chiều ngày thứ 6.

Bằng Thông báo này. CLB Cứu Hỏa Cẩm Phả kính đề nghị và khuyến cáo Bà con, dân phố, những hộ xung quanh CLB Thanh Sơn nên di rời khỏi địa bàn khỏi CLB Thanh Sơn trong bán kính > 3km. Đặc biệt ưu tiên người cao tuổi, trẻ con và phụ nữ mang thai. Riêng phụ nữ <45 tuổi, có nhan sắc thì càng tốt được phép ở lại xem cuộc tàn sát.

---------------------Chúc 2 CLB giao lưu thành công--------------------------
Lái xe của anh Lý Hùng là HUYDAS do bận đi Thái Lan tiêm hóc môn và cắt bỏ một số thứ không cần thiết nên không đi được do đó nhận nhiệm vụ cập nhập thông tin lên diễn đàn..

Em tưởng là vào tuần sau hôm 29/9 chứ anh Hưng ơi , sao mới thay đổi à???????

meoluoitmb

Đại Tá

Đánh bóng bàn hay đánh bóng dâm vậy em...........Cuối tháng anh với chú đi. Chú cứ yên tâm.

duong_nguyen

Trung Sỹ
Cứ gọi là đủ cả, các chú lên đi. Anh theo các chú đến đâu thì sẽ theo đến đó, còn không sẽ có người khác theo các chú, hehe.

huydas

Đại Tá
Xem thành phần của cuộc săn lùng thú rừng này thì không nhìn thấy 3 đối thủ trong vòng bán kết của trận gặp clb Hà Trung. Chắc chiến thuật của ngài Alex là cho 3 cầu thủ này ở nhà tập luyện và giữ gìn sức khỏe để chuẩn bị cho trận bán kết sắp tới đây :zingme52:

Bình luận từ Facebook