Giao lưu bóng bàn đỉnh cao,thắm tình bằn hữu giữa CLB Google Sport_ CLB Bình Minh.

malong_85hp

Đại Uý
Hi, 2 ngày cuối tuần giao lưu, khách đến khách đi liên tục nên k có tg cập nhật cho ông bạn Lực:zingme1:! Tuần này xem rảnh buổi nào, bố trí ae Thanh Lãng xuống Google Sport giao lưu đi nhé!

malong_85hp

Đại Uý
Kiem mai sac lam roi nhung rat tiec hnay ko tham gia dc voi G.S de tiep cac cao thu Binh Minh,tiec qua!
Hi, hôm đó đội Bình Minh mang đội hình cũng tương đối, GS vẫn chiến ngang đc nên k phải gọi "cứu viện" An đồng! Hôm nào a Nghĩa, a Toàn, Nam TB xuống Google Sport làm trận đồng đội vui vui nhá! :zingme70:

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Chú xem sắp xếp đưa anh em Google Sport sang An Đồng mà cọ sát đi,bên này cũng có 5-6 anh em rất phù hợp với cơ của anh em bên đấy đó.bước qua đc chảo lửa này thì tất cả các cửa ải khác đều rất nhẹ nhàng như đẩy xe hàng thôi chú Nhã ạ...Axelo

malong_85hp

Đại Uý
Chú xem sắp xếp đưa anh em Google Sport sang An Đồng mà cọ sát đi,bên này cũng có 5-6 anh em rất phù hợp với cơ của anh em bên đấy đó.bước qua đc chảo lửa này thì tất cả các cửa ải khác đều rất nhẹ nhàng như đẩy xe hàng thôi chú Nhã ạ...Axelo
Hi, bên đó đấu trường ác liệt lắm, bia buộc quanh lưng như mìn, ae GS sợ chịu k nổi :zingme64::zingme14:!
Để e hôm nào rủ vài ae khá khá sang đó khuấy động vậy :zingme45:

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Hi, bên đó đấu trường ác liệt lắm, bia buộc quanh lưng như mìn, ae GS sợ chịu k nổi :zingme64::zingme14:!
Để e hôm nào rủ vài ae khá khá sang đó khuấy động vậy :zingme45:

Giao lưu mỗi trận làm 5bình thôi,chú phải động viên anh em bên đấy:{có Nộp thì mới có lúc gặt hái sau chứ,}:zingme76:

Hi, 2 ngày cuối tuần giao lưu, khách đến khách đi liên tục nên k có tg cập nhật cho ông bạn Lực:zingme1:! Tuần này xem rảnh buổi nào, bố trí ae Thanh Lãng xuống Google Sport giao lưu đi nhé!
uh. minh biet roi. dao nay chu Tinh ban nen ko choi dc. khi nao minh bao roi xuong day san bang tat ca nhe.haha.

Bình luận từ Facebook