Giao lưu bóng bàn (CLB Cứu Hỏa Cẩm Phả - CLB Công ty Than Cao Sơn)

meoluoitmb

Đại Tá
Đúng 15h ngày 13/10/2013 sẽ diễn ra buổi giao lưu bóng bàn giữa 2 CLB.
Trước khi giao lưu 2 đội sẽ giành 1 phút thiêng liêng mặc niệm, tưởng nhớ đến Đại tướng Võ Nguyên Giáp.
Lưu ý: Trong buổi giao lưu sẽ có trận đấu độ đã đươc ký hợp đồng cách đây gần 02 tháng. (Phần thưởng đã được Chủ nhiệm CLB Lý Hùng đóng sẵn trong phong bì).
Trúc Gai - Lâm chuội (Cứu Hỏa) vs Quân - Hà (Cao Sơn)/

Chúc 2 CLB giao lưu thành công.

XeLu3b@nh

Đại Tá
Kết quả 2 CLB đấ giao lưu rất rất thành công cả trên bàn bóng lẫn trên bàn rượu:)
hình ảnh sẽ post lên sau :)
Kết quả: Trúc Gai - Lâm chuội (Cứu Hỏa) 3- 0 Quân - Hà (Cao Sơn)/

Doxuan147

Trung Sỹ
Thắng ơi ;trận đấu giữa lâmkiềng ,chúc vs quân hà .giải thì lớn,nhưng không hấp dẫn .q h đánh như buộc đá vào chân . còn lâmchúc được đà thì vùi dập đối phương quá... sau trận đấu hà phải đi điều trị... còn quân ở lại phải gánh xuất rượu của hà..méo tiếng.nhưngvẫn chỉ đạo cho quân lính chuẩn bị cho lần tới,dự kiến ngày 10-11.tóm lại hai câu lạc bộ mình càng xích lại gần nhau hơn.,

meoluoitmb

Đại Tá
Anh Hà trưởng bản tâm sự: Em nói thật với các Bác chứ em đang bị Trĩ nó hành hạ, mà nói luôn em bị lòi zom, em đau lắm nhưng em cố đến đấy.

meoluoitmb

Đại Tá
Trọng tài bàn, trọng tài quốc gia Lý Long. Anh bay từ Bình Định ra từ hôm trước theo lời mời của chủ nhiệm CLB Cứu Hỏa Cẩm Phả.
Mèo lười thủ thỉ: Anh Long ơi, nếu đội em vào thế khó, anh cứ lật điểm cho bên em cho nó mát anh nhé, lát em gặp anh sau.
Lý Long: Được rồi, cứ từ từ xem thế nào đã..

Bình luận từ Facebook