GIẢI VÔ ĐỊCH BÓNG BÀN TRÀNG AN RISING PLAYERS 2014

badboy

Trung Sỹ
Các giải trước tổ chức ở Tràng An thấy nhiều nhà tài trợ lắm mà, Dũng " cửu ", XIOM, Hưng "kđ",...
Giải này nghe có vẻ xôm tụ phết mà chưa thấy BTC công bố Nhà tài trợ chính, phụ, bóng, áo,v.v... nhỉ?
Hay là ông trưởng thớt vẫn đang giấu bài?

nhuan-anti

Trung Sỹ
Tôi có nhu cầu tuyển một lái xe con cho Tổng công ty hóa dầu Petrolimex sinh các năm 74,75,80,83,84,89,92 biết chơi và đam mê bóng bàn trình độ D trở lên , Bác Ban chủ thớt có biết anh em nào có nhu cầu giới thiệu giúp nhé. Xin cám ơn Bác nhiều

clbtrangan

Đại Uý
Tôi có nhu cầu tuyển một lái xe con cho Tổng công ty hóa dầu Petrolimex sinh các năm 74,75,80,83,84,89,92 biết chơi và đam mê bóng bàn trình độ D trở lên , Bác Ban chủ thớt có biết anh em nào có nhu cầu giới thiệu giúp nhé. Xin cám ơn Bác nhiều
Cảm ơn chú Nhuân đã tin tưởng ! để tôi nói chuyện với các cháu xem .

clbtrangan

Đại Uý
BTC giải Tràng An rising players xin mời đội trưởng các đội hoăc đại diện các đội đúng 18h ngày 19/10 ( chủ nhật tuần này) có mặt tại clb Tràng An để họp kỹ thuật và tiến hành bốc thăm thi đấu. Những đội ko cử người đến dự họp nếu có vấn đề ảnh hưởng đến quyền lợi của đội BTC giải ko chịu trách nhiệm !
Trân trọng !

clbtrangan

Đại Uý
BTC đã nhận được đký bổ xung vđv Nguyễn phúc Khánh của đội Galaxy . Một lần nữa BTC đề nghị các đội cử người đi họp kỹ thuật và bốc thăm đầy đủ để bảo vệ quyền lợi của đội mình tránh những sai sót đáng tiếc !

clbtrangan

Đại Uý
BTC giải Trang an rising players xin thông báo : _ các đội cử người đên dự họp kỹ thuật đúng giờ .
_ những đội cần bổ xung vđv cần thực hiện trước ngày 19/10/2014
Trân trọng !

clbtrangan

Đại Uý
BTC giải đã nhận được đký bổ xung vđv Ma tiến Dũng của đội Lương sơn bạc . Một lần nữa đề nghị các đội tham gia cử người đến dự họp kỹ thuật và bốc thăm đúng giờ ! ( 18h ngày 19/10/2014 tại clb Tràng An 57 Phương Liệt , Hà nội )

satthu@

Thượng Sỹ
BTC giải đã nhận được đký bổ xung vđv Ma tiến Dũng của đội Lương sơn bạc . Một lần nữa đề nghị các đội tham gia cử người đến dự họp kỹ thuật và bốc thăm đúng giờ ! ( 18h ngày 19/10/2014 tại clb Tràng An 57 Phương Liệt , Hà nội )

Chú Ban cập nhật gíup cháu ạ. Đội KÍÊN TRÚC MGSU vdv Hải Nam bận ko tham dự được nên thay bằng vdv Trần Đức Quỳnh. Xin cảm ơn BTC và chúc giải đấu thành công tốt đẹp!

clbtrangan

Đại Uý
Chú Ban cập nhật gíup cháu ạ. Đội KÍÊN TRÚC MGSU vdv Hải Nam bận ko tham dự được nên thay bằng vdv Trần Đức Quỳnh. Xin cảm ơn BTC và chúc giải đấu thành công tốt đẹp!
OK ! cứ gọi là bổ xung đi ! mai nhớ đến họp nhé !

clbtrangan

Đại Uý
BTC giải Tràng An rising players xin trân trọng thông báo : 1.Nghệ sĩ guitar Phan quang Minh sẽ trao giải vđv được mình yêu thích nhất giải 500k !
2.Giải dành cho vđv sexy nhất do ông Lê sơn Chiến - hội viên clb Tràng an- trao tặng trị giá 555k !

Last edited:

Bình luận từ Facebook