Giải vô địch bóng bàn mở rộng tỉnh Lào Cai năm 2013

ManhDung007

Binh Nhì
Chiều nay Em về Bảo Yên được anh em bóng bàn Bảo Yên tiếp đón rất nhiệt tình. Trình bóng bàn của các anh khá cao" ấn tượng nhất là Anh "Nguyễn" với quả giật xoáy ngang giống hệt Malong đặc biệt là anh có giọng hát như ca sỹ trọng tấn, uống rượu thì vô đối chắc lào cai không ai đich được. Cảm ơn các anh về sự tiếp đón rất chân thành. Chúc bóng bàn Bảo Yên sớm gặt hái được thành công trong các giải sắp tới.

LaoCai

Binh Nhất
Thay mặt anh em bóng bàn Lào Cai xin trân thành cám ơn bác.Chúc bác và gia đình luôn luôn mạnh khoẻ.Chân trọng kính mời bác lên động viên và cổ vũ cho phong trào bóng bàn Lào Cai nhân dịp Lào Cai tổ chức giải bóng bàn mở rộng năm 2013

LaoCai

Binh Nhất
bác Lê Duy Cân câu lạc bộ người lớn tuổi Yên Bái cựu vđv thời Hoàng Liên Sơn ủng hộ chương trình 500k các bác cập nhật giúp nhé !
Thay mặt anh em bóng bàn Lào Cai xin trân thành cám ơn bác.Chúc bác và gia đình luôn luôn mạnh khoẻ.Chân trọng kính mời bác lên động viên và cổ vũ cho phong trào bóng bàn Lào Cai nhân dịp Lào Cai tổ chức giải bóng bàn mở rộng năm 2013

vusynam_hn

Binh Nhì
Tôi đã đọc bài viết của các bạn, tôi là một người rất ham mê thể thao và đặc biệt là bóng bàn. Tôi thay mặt cho Công ty Cổ phần Xây dựng và PCCC Việt tại Hà Nội xin ủng hộ chương trình là 500k. Các anh hãy cập nhật thông tin của giải để chúng tôi cùng theo dõi nhé, Thank.

LaoCai

Binh Nhất
Tôi đã đọc bài viết của các bạn, tôi là một người rất ham mê thể thao và đặc biệt là bóng bàn. Tôi thay mặt cho Công ty Cổ phần Xây dựng và PCCC Việt tại Hà Nội xin ủng hộ chương trình là 500k. Các anh hãy cập nhật thông tin của giải để chúng tôi cùng theo dõi nhé, Thank.

Giải bóng bàn mở rộng Lào Cai năm 2013 khai mạc vào 8h ngày 19/4/2013.Rất mong sự hiện diện của đại diện công ty.Sự có mặt của công ty sẽ là nguồn động viên rất lớn đối với phong trào bóng bàn Lào Cai.Chúc công ty bạn luôn luôn phát triển

Gai Tabor

Thượng Sỹ
Gửi anh Vinh.

Anh nên làm một tệp riêng chỉ ghi danh sách các cổ động viên đồng hành với giải bóng bàn mở rộng Lào Cai 2013, để mọi người mở theo dõi và tuyên truyền tới các fan hâm mộ môn bóng bàn của tỉnh nhà,

LaoCai

Binh Nhất
Gửi anh Vinh.

Anh nên làm một tệp riêng chỉ ghi danh sách các cổ động viên đồng hành với giải bóng bàn mở rộng Lào Cai 2013, để mọi người mở theo dõi và tuyên truyền tới các fan hâm mộ môn bóng bàn của tỉnh nhà,

cám ơn anh đã góp ý nhưng trình độ vi tính của tôi kém lắm chưa biết làm gì cả tôi sẽ cố gắng học dàn dần vậy mong anh và mọi người thông cãm cho tôi nhé trân trọng cám ơn

binhyb

Moderator
Thời gian từ nay tới ngày khai mạc giải vđ bb LC mr không còn dài, nên theo mình, a Vinh cứ tạm để nội dung đồng hành ... như vậy trong mục " Giải vô địch bb mở rộng tỉnh Lao Cai năm 2013" để mọi người theo dõi tổng thể các mặt công tác chuẩn bị, Điều lệ, các đoàn, LL vđv, cổ động viên, DS tài trợ, kết quả diễn biến của giải v.v...( cập nhật từng ngày, từng buổi). Về lâu dài sau này nếu cần thiết sẽ để từng mục riêng cũng hay./.

QuynhDawei

Trung Sỹ
Các bác cho em hỏi vận động viên của các đoàn tỉnh khác tham dự có được thi đấu nội dung đơn ko,trừ vđv ngoài tỉnh???thanks

binhyb

Moderator
Các bác cho em hỏi vận động viên của các đoàn tỉnh khác tham dự có được thi đấu nội dung đơn ko,trừ vđv ngoài tỉnh???thanks

Theo Điều lệ chỉ có vđv ngoài tỉnh bổ sung là ko được đánh đơn, còn vđv của các đoàn tỉnh khác tham dự đều được đánh đơn( Theo BTC, chỉ có các đoàn chủ nhà mới được bổ sung vđv của các tỉnh khác).

binhyb

Moderator

Theo Điều lệ chỉ có vđv ngoài tỉnh bổ sung là ko được đánh đơn, còn vđv của các đoàn tỉnh khác tham dự đều được đánh đơn( Theo BTC, chỉ có các đoàn chủ nhà mới được bổ sung vđv của các tỉnh khác) bạn nhé!

QuynhDawei

Trung Sỹ
Theo Điều lệ chỉ có vđv ngoài tỉnh bổ sung là ko được đánh đơn, còn vđv của các đoàn tỉnh khác tham dự đều được đánh đơn( Theo BTC, chỉ có các đoàn chủ nhà mới được bổ sung vđv của các tỉnh khác) bạn nhé!
Có phải thế ko?.bác Lào Cai vào cho ý kiến cái

Duongapaco

Đại Tá
Theo thông tin của BTC giải thì Điều lệ thay đổi: Nên tất cả các VĐV tham gia giải đều được đánh 3 nội dung gồm: Đồng đội, đôi, đơn bạn nhé. Thái nguyên có tham gia không bạn ?

binhyb

Moderator
Đôi điều về việc Thay đổi điều lệ Giải VĐ bb tỉnh LC mở rộng năm 2013

Theo thông tin của BTC giải thì Điều lệ thay đổi: Nên tất cả các VĐV tham gia giải đều được đánh 3 nội dung gồm: Đồng đội, đôi, đơn bạn nhé. Thái nguyên có tham gia không bạn ?

Gần đến ngày khai mạc giải mà LC thay đổi Điều lệ sao không thấy "Lao cai" thông báo hay thông tin gì cho các Đoàn ? Nếu thay đổi như vậy thì quá đột ngột, và quá bất ngờ cho các đoàn và tinh thần, tâm lý vđv những tỉnh đã thành lập Đoàn dự giải. Vì tính chất và ý nghĩa giải đấu đơn có một phần đã khác hẳn ban đầu! Cơ hội cho việc tranh tài để xác định giải đơn chỉ trong phạm vi khu vực giữa vđv Lao cai và vđv của 9 tỉnh được mời theo Điều lệ ban đầu đã bị thay đổi cơ bản. Theo đó nội dung Giải đơn sẽ là sự tranh đua giữa các vđv trên phạm vi toàn quốc( trừ kiện tướng bb được phong từ năm 2011 đến nay). Điều này có thể tăng cơ hội cho các Đoàn LC và vđv bổ sung của LC( ngoài 9 tỉnh mời) giành thêm giải đơn, đồng thời giảm cơ hội giành giải đơn đối với các tỉnh được mời đến dự giải. Vì mặt bằng trình độ bb của các tỉnh được mời còn thấp hơn nhiều so với vđv ở nhiều tỉnh, thành khác, mà các đoàn LC có thể mời./.

Last edited:

binhyb

Moderator
Rất vui khi thấy DS hảo tâm tài trợ đồng hành cùng bb LC, tăng lên hàng ngày được cập nhật đầy đủ. Nhưng danh sách đăng ký vđv dự giải của các tỉnh được mời và các đoàn vđv Lc dự giải chưa thấy Lao Cai hoặc ai ở LC cập nhật, thông tin cho ae bb và các đoàn được biết? ngoại trừ Ds đăng ký của đoàn vđv CLB APt. Đề nghị BTC giải sớm cập nhật đưa lên diễn đàn toàn bộ DS vđv của các Đoàn và vđv bổ sung để mọi người tiện theo dõi vì chỉ còn 2 ngày nữa là hết hạn đăng ký./.

Last edited:

QuynhDawei

Trung Sỹ
Có bác ạ.bọn em đang mài kiếm .mai hoặc ngày kia em gửi danh sách qua Mail cho bác

Bình luận từ Facebook