Giải quyết ân oán cuối năm CLB Nam Hao

hollywood

Trung Sỹ
Em sang 1 mình liệu có bị làm thịt không ạ :D. Hôm nào các anh tập trung đông vui nhất. Em dẫn mấy anh em qua giao lưu bia bọt tí. Cuối năm mà làm bữa bên Thủy Nguyên thì sướng nhất đời rồi . hê hê

KAKA chu co ve kung ko ai lam thia dau ben thuy nguyên hiêu khach lam,chu ma ve bia riêu uong thoai mai say moi dc ve.

Soncaocao_hp

Trung Sỹ
Em sang 1 mình liệu có bị làm thịt không ạ :D. Hôm nào các anh tập trung đông vui nhất. Em dẫn mấy anh em qua giao lưu bia bọt tí. Cuối năm mà làm bữa bên Thủy Nguyên thì sướng nhất đời rồi . hê hê

duoc the thi hay qua , ben anh ngay nao cung tap trung dong ca ,va co them ca mồi nhăm nua chi đợi bia hai phong thoi!!!hi hi

soidoitp

Trung Sỹ
Chiều em đi ăn tất niên rồi anh ạ. Không thì đúng là định sang đấy . hi hi. Hẹn các anh tuần sau. Càng gần tết nó mới càng phấn khởi chứ .

wanghaohp

Moderator
kết quả cập nhật mới nhất trận Mr An và Mr Du 0.3 nghiêng về Du sơn trang mặc dù đã thắng cuộc 1 cây mai đỉnh nhưng Mr Du vẫn tặng bạn An của mình cây Sar tem đồng có seiri còn 90% sau khi kết thúc buổi liên hoan ngày hôm qua 20/1 hôm nay có 2 trận thách đấu cùng mệnh giá 1000k là Hoàng đạt(đạt con) chấp Thắng xây Nam Hao 2 quả .Và Du sơn trang = Thủy cảng (thủy đen) .Mời các bạn theo dõi

Soncaocao_hp

Trung Sỹ
kết quả cập nhật mới nhất trận Mr An và Mr Du 0.3 nghiêng về Du sơn trang mặc dù đã thắng cuộc 1 cây mai đỉnh nhưng Mr Du vẫn tặng bạn An của mình cây Sar tem đồng có seiri còn 90% sau khi kết thúc buổi liên hoan ngày hôm qua 20/1 hôm nay có 2 trận thách đấu cùng mệnh giá 1000k là Hoàng đạt(đạt con) chấp Thắng xây Nam Hao 2 quả .Và Du sơn trang = Thủy cảng (thủy đen) .Mời các bạn theo dõi

WANGHAO co chut hinh anh ve tran dau nay k? up len cho ae xem voi

soidoitp

Trung Sỹ
Chốt là thứ 6 anh em thanh niên Nam Hao xuống dưới Thủy Nguyên nhé anh Sơn. Anh sắp xếp nếu nhất trí thì thông tin lại cho em . ok

soidoitp

Trung Sỹ
Toàn thanh niên trẻ khỏe sạch sẽ thôi anh à. Bên anh phải chuẩn bị đủ các hạng cứng nhất nhé. Bên em vừa trẻ vừa trâu đấy . Hô hô.

Bình luận từ Facebook