Giải PREMIERSHIP NINH THUẬN 2014

Mr.Hungpolice

Đại Uý
Xới thonghan xin thông báo
Bắt đầu tháng 11. Mình sẽ mở hội sinh hoạt từ 16h đến 20h. Hàng ngày xin mời ace gia nhập hội,tiền hội phí sinh hoạt một tháng 90k.nếu ace nào ko thích sinh hoạt tháng thì sinh hoạt buổi, mỗi buổi 10k. Rất mong sự ủng hộ của các ace bóng bàn Ninh Thuận.
Chúc xới Thông Hàn sẽ có đông đảo hội viên tham gia. Ai có vốn mở đại lý bia ở đây thì lãi phải biết!hehe

bollzlc

Thượng Sỹ
Khỏi lo đây là thời gian đâu thôi, chứ xới này cũng tính là sẽ có giải khát bằng nhiều loại nước rồi và bóng, keo , mặt vợt cốt nói chung là tất cả các sản phẩm phục vụ bóng bàn, giá cả sẽ rất hợp lý.

bollzlc

Thượng Sỹ
Mình là người mới chơi lại một thời gian, đã ghé qua xới này thấy chủ xới thông báo 90 k một tháng như vậy nếu chơi đều là 3 k một ngày, sân bãi trang bị ánh sáng như vậy, gạch màu đỏ giống màu thảm mà các giải lớn tổ chức nhầm mục đích dễ nhìn bóng trắng, độ bám của sàn rất tốt không phá giày ( nếu đi giầy tốt) trang trí rất đẹp, bàn thì trang bị bàn DHS loại tốt, mặt bàn cho độ nảy bóng chuẩn, đông đều tại mọi điểm, đã vậy còn có wifi miễn phí nữa chứ ( a đùa ) nếu ai không tham gia tháng thì 10 k một buổi, cách trung tâm thành phố chỉ 1 km, như vậy theo suy nghỉ cá nhân mình thì chủ xới này đam mê là chính, nghe đâu ông này đánh cũng được lắm, mình rủ ổng chấm mình 6 quả, thôi đừng nói nữa chịu khong nổi ổng đánh nhanh quá, nhưng khong buồn cứ tư an ủi là do mình bỏ lâu hêh, tính ra lâu lâu có dịp ghé ninh thuận thấy ở đây lâu lâu thấy một ông đánh hay khong biết đâu mà lần. Thôi hẹn khi khác viết tiếp ....

Yinhe_388-c-d

Binh Nhì
Lúc mình đánh trái bằng 388C1 thấy giật trái được và bắn trái cũng mạnh, càng phải thì mình chưa đánh bằng 388C1 bao giờ cả. :D
Trái mình thấy cũng dễ đánh nên thử chuyển sang phải nhưng thấy không đc như ý vì quả bạt không phát hết lực đc , toàn bay lên không đè ép xuống đc như mút , đánh lực vừa phải như BH thi không khó điều khiển lắm cũng dể vào . Thanks

Mr.Hungpolice

Đại Uý
anh hùng cho em địa chỉ của Chùa thánh với xới này được không anh, hum nào em lên ... xem cho vui
Lên oánh luôn chứ xem làm gì.có chú Bi nữa đó.Chùa Thánh thì gần đèn xanh đỏ trường Nguyễn Trãi,tới đó hỏi.Còn xới Thông Hàn thì tới tiệc cưới Kỳ Thoại đi tiwos 50m nữa,bên tay phải có treo băng rôn nhé,ở đường Hải Thượng Lãn Ông

thaythuydn

Đại Tá
Lên oánh luôn chứ xem làm gì.có chú Bi nữa đó.Chùa Thánh thì gần đèn xanh đỏ trường Nguyễn Trãi,tới đó hỏi.Còn xới Thông Hàn thì tới tiệc cưới Kỳ Thoại đi tiwos 50m nữa,bên tay phải có treo băng rôn nhé,ở đường Hải Thượng Lãn Ông
Dạo rày sao ít thấy Đức Phú Ninh Thuận lên mạng hè?

thonghan alc

Trung Uý
XIN THÔNG BÁO
Mời tất cả các đội trưởng họp bốc thăm, vào lúc 8h sáng, ngày 01/11/2014. Địa điểm tại Xới Bóng Bàn Thông Hàn , địa chỉ 33/12 Hải Thượng Lãn Ông,thông báo này thay giấy mời.

HoangViet.CNN

Binh Nhất
em mới ghé qua xới nè .... đóng cửa kín mít ... chạy qua Chùa Thánh thì hok bik đường vô .... thấy có cái CLB người cao tuổi ah ... hjxhjx ... không thấy ai hết nên về lun

HoangViet.CNN

Binh Nhất
http://bongban.org/threads/hn-24-10...gnito-doi-cu-lay-moi.32796/page-2#post-451725

Em tính lấy cây axelo của ông này ... mà em bảo chuyển hàng rồi thanh toán thông qua bưu điện làm trung gian ... ổng bảo là chuyển tiền trước rồi ổng gửi hàng cho ... em thấy không chắc ăn lắm ... mấy anh xem thử có uy tín không giúp em với ... đang hoang mang ... hehe ...xài vợt cùi bắp dán sẵn nên ao ước có cây vợt để đánh lâu dài ... hj

Mr.Hungpolice

Đại Uý
http://bongban.org/threads/hn-24-10...gnito-doi-cu-lay-moi.32796/page-2#post-451725

Em tính lấy cây axelo của ông này ... mà em bảo chuyển hàng rồi thanh toán thông qua bưu điện làm trung gian ... ổng bảo là chuyển tiền trước rồi ổng gửi hàng cho ... em thấy không chắc ăn lắm ... mấy anh xem thử có uy tín không giúp em với ... đang hoang mang ... hehe ...xài vợt cùi bắp dán sẵn nên ao ước có cây vợt để đánh lâu dài ... hj
Chú mới tham gia diễn đàn nên chua biết.ae diễn đàn rất uy tín.k sơ đâu.múc đi

Bình luận từ Facebook